[Camera] Workshop và Thi chụp ảnh cuối tuần 22-23/12 (HN)

tuanlionsg
17/12/2012 8:54Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Danh sách có công bố lên đây không các bác.
sorry cả nhà nhé, chủ nhật tới lại bận ko đi được roài, nhỡ đăng ký 2 ngày. Nên bjo xin rút lại chỉ đi được thứ 7, hủy đi ngày chủ nhật.
hxhx, chờ mãi mà k thấy liên lạc, cũng k thấy đăng dang sách lên trang nhất, sốt ruột quá bác starnt ơi 😔(
không biết em thế nào o_O
hx100
CAO CẤP
11 năm
đến giờ này bác nào ko thấy thông báo coi như là bị loại rùi đó ><
@hx100 Thông báo là chưa có ai được thông báo gì hết, thế nên chưa có ai bị loại cả, bác starnt nhể
Đã ai có thông báo chưa các bác!
shyaken
ĐẠI BÀNG
11 năm
chắc fail rồi 😔 chả nhận dc gì :-<
duytrinh271
ĐẠI BÀNG
11 năm
THÔNG BÁO
Xin trân trọng thông báo, hiện nay chúng tôi chưa có thông báo gì mới. Nếu có thông báo gì mới chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn. Vì vậy, trong lúc chờ đợi các thông báo mới các bạn hãy chú ý theo dõi thông báo để biết kịp thời. Thông báo đến đây là kết thúc, cảm ơn các bạn đã theo dõi thông báo.

Hà Nội, ngày Tận thế
Người Thông báo
(Đã ký)
Đùa Tý Cho Vui
các bác đừng sốt ruột 😃
Samsung vụ này đầu tư ác phết nhỉ! Quả PR này cho con Galaxy Camera tốn khối tiền đây! Tổ chức tận Inter-Con, lại còn loằng ngoằng nhiều thứ khác nữa. Chẳng biết số phận nó ra sao!!!!
dechec9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa đc alo báo đc chọn !cơ mà chiều CN chụp ở MC là như nào thế các bác ? nói ngắn gọn quá e chả hiểu gì cả ! @@
😁
@dechec9 thì sáng tập trung ở triển lãm Giảng Võ rồi đi thôi ban tổ chức đã sắp xếp hết chương trình rồi bác ah 😃
em được 1 slot rồi vui quá ^^
chúc mừng các bạn đã được chọn 😃
Hẹn gặp lại ngày mai và ngày kia!
Em cũng vừa được thông báo. Hẹn các bác vào ngày mai nhé.
Mr.Se7ven
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa đc thông báo chiều mai 2pm tham dự hội thảo samsung
Vụ Mộc Châu ko thấy nói j? Chắc mai đến rồi mới thông báo
94618357
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.Se7ven em thấy họ gọi bảo đc đi 2 ngày. :rolleyes:
Mr.Se7ven
ĐẠI BÀNG
11 năm
@94618357 Mình ko nghe rõ lắm, bác nào nói nhanh quá, ko kịp hỏi lại. Chỉ biết là chiều mai thôi. Chắc mang CMT đi là đc vào thôi
hết ng này đến ng khác được thông báo mà chẳng thấy có e 😔(
e cũng vừa được thông báo ạ, ko biết mai đến đấy thì mình vào kiểu j ạ, tại vì cũng chỉ được thông báo vậy, họ ko biết mình là ai thì làm thế nào???
@Kuno.Tô Giăng Hô thì bác cứ cắt tấm bìa carton viết dòng chữ"Người được mời tham dự hội thảo Samsung Galaxy Camera" rồi đeo trước ngực, đến nơi xẽ có người đón😁
@luongnamchien bác vui tính thật 😆
hx100
CAO CẤP
11 năm
hẹn gặp các bác vào 2 ngày tới, hehe
94618357
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình được chọn rồi. ko biết có được lọt vào vòng 20 ko 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp