Cần lắm đồng đội giải thích. #Chrome của mình gần đây(tầm khoảng 1-2 tuần trở lại đây) vào...
5 thángBình luận: 11
Cần lắm đồng đội giải thích. #Chrome của mình gần đây(tầm khoảng 1-2 tuần trở lại đây) vào...
Cần lắm đồng đội giải thích. #Chrome của mình gần đây(tầm khoảng 1-2 tuần trở lại đây) vào #Facebook xài không nổi, tab bị đơ, lag, treo tab, hiện tại mình xài trên #MACOS.
Nên gần như mình chống vã bằng vào m.facebook.com 😔(
Rất mong anh em bị tương tự vào bàn luận
Chuyển dùng Ms Edge
Đang dùng EDGE rồi và không còn nhớ tới Chrome nữa =))
edge bác ơi. e xài edge từ lúc nó đổi nhân chromium tới giờ chả lỗi gì
Simon Yip
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Dùng Edge đi bạn, giờ edge mượt và ổn định rồi
Low VOCs
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Vote edge , ổn phết
Sao chứ mình sài nó suốt có bị sao đâu bạn ơi, thử xoá cài lại xem bạn
thấy các bác vote EDGE vậy chắc xài lại edge quá . Trước có xài mà thấy vẫn chậm so với chrome nên lại xóa
@hoang_nguyenvu209 Edge mới chớ edge cũ chậm đúng òi bác 😃
xác nhận EDGE mới load fb nhanh, load ra nhiều hiệu ứng và chuyển cảnh mượt mà nhiểu cái mà lâu nay xài chrome hay safari ko thấy. Ko biết eDGE có gì hơn mà load web ra cảm giác nhiều hơn ( hiệu ứng hoặc gì gì đó chưa biết diễn tả sao)
ChauTinhTo
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Edge mà xài nha phèn
xác nhận với anh em ở trên là Edge, Brave, Chrome tất cả các bản mới nhất xài trên Mac Pro Big Sur đều ko thể xài facebook Như 1 người bình thường được =)) , lag, dựt, đơ máy, chỉ còn biết CMD+W tắt tab đi cho đỡ đau khổ.
NHƯNG SAFARI lâu nay lại lướt ngon và facebook nhẹ nhàng. Đúng là bó tay Facebook
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019