dungremix
ĐẠI BÀNG
Cẩn thận khi mua hàng online
3
21
Promickey
TÍCH CỰC
lắm chiêu thế
0
TranNhan1023
TÍCH CỰC
Vậy thì ko mua trên shopee là đc rồi
0
thời buổi nào rồi mà KH fai đau đầu khi shopping ,ko có chiêu này thì còn rất nhiều trò lừa dảo khác .tránh bị lừa thì mình bái bai shoppe thôi 😁 .bản thân shoppe fai có đội inspector ,quét toàn hệ thống ,lắng nghe ,giải quyết feedback
1
Càng ngày càng tinh vi!!!!
0
HUNG VN
CAO CẤP
Chỉ 1 lần mua hàng trên online này và sẽ ko bao giờ mua nữa. Gian thương quá nhiều. Chịu khó ra shop tìm lựa chọn theo ý cho chắc. Và còn biết chổ nếu lỗi hoặc đổi trả.
0
Cứ trả tiền trước là thằng shop không thể lừa được.
Chiêu này ở đâu chẳng có. Tiki, Sendo, Lazada hay Shopee.. đều có lừa đảo cả
0
@nampd
CAO CẤP
dính mấy lần mà kinh nghiệm là check bill đơn hàng trên hệ thống với bill nó gửi đến.
Đúng số trên bill thì mới check hàng không thì hoy đi nha ^^ tiền trong túi mình cơ mà sao lấy nổi.
2
Tiki, Sendo, Lazada hay Shopee chỉ mua ba lặt vặt k có giá trị cao , hàng giá trị cao nên vào thằng trang chủ nhà phân phối hay gì đó để mua cho chắc ăn 😁
0
mình cũng bị 1 lần nhưng mình ko nhận hàng do shopee gửi thông báo hủy đơn cho mình rồi
1
dinhluan1505
TÍCH CỰC
Mình toàn mua shop lâu đời, có nhiều đánh giá thực, còn đừng tin lượt bán vì cái đó nó buff ảo được qua tool
1
mig29f✔️
TÍCH CỰC
giá giảm 50% trở lên là ko tin được rồi
0
Mua hàng Online mà khi Nhận hàng không cho xem, kiểm hàng hoặc thử hàng, thì tốt nhất không nên mua. Mình cũng là người bán hàng đa số là Online cho mọi người đây.
0
taynguyendie
ĐẠI BÀNG
Kiểu này khỏi mua trên shopee nữa @@
0
muôn kiểu 😆)
0
annt04
ĐẠI BÀNG
quá nguy hiểm
0
Jimmy-Blue
ĐẠI BÀNG
Nghi khong ra. Sao ma song ma cu lua dao nhau chan qua!!!
0
TimeStope
Trứng
Mánh này lợi hại nhỉ
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019