TTBC20 is coming

TTBC20 is coming

Cẩn thận mê hồn trận pháp trong điều trị xuất tinh sớm: anh em đừng để tiền mất tật mang
Rất hay và hữu ích!/19 người
tanle85
16 ngàyBình luận: 182
Yếu cái vụ này mà có danh vọng, tiền bạc thì cũng thảm lắm. Nhiều thằng trầm cảm luôn chứ ko chơi.
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@Rich Leon chính xác đó bạn
@Rich Leon Nhiều ông tiền núi. mà liệt dương mới điên chớ.
Chủ thớt cho hỏi thẳng vấn đề nhé
Trường hợp không giao hợp, cương cứng liên tục 3,4 tiếng mới xuống, làm thốn đau 2 quả trứng mấy ngày có là bệnh lý không?
ngole88
TÍCH CỰC
14 ngày
@nbqvdp lúc dậy thì ai cũng bị như vậy. Còn lớn rồi vẫn bị có thể rối loạn cương dương, hoặc lâu ngày ko xả đạn 🤔
@ngole88 Là lúc đi cùng ghệ, mà đầu óc luôn nghĩ tới được đóng cọc mà không thành nên nó cương suốt từ lúc bắt đầu đến lúc chia tay hẹn hò gặp mặt lần sau.
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@nbqvdp chuyện bạn cương mà vẫn xìu sau đó thì ko sao nhé, còn thốn 2 quả thì bạn đi khám bs xem có bị giãn tĩnh mạch tinh ko hen
@tanle85 Đúng có giản tĩnh mạch
Các ông muốn lâu thì dùng sìn sú, chỉ sợ méo có sức mà quất thôi
shen008
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@nhthien-pp nó là gì vậy bác
@shen008 Nó là cái bột gì đó, bôi vào đầu khấc trước khi chén tầm 30’, nó làm tê đầu khấc và làm chậm xuất
Ngu Cu 9
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Đeck, chuyện td bao giờ cũng khiến con ng ta khúc khích...nhưng vào việc, nhúc nhích dài dài lại méo hết cả mẹt. Vì thế like tất cả các ý kiến
Ngu Cu 9
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Tinh tế nên lập một nhóm chuyên tư vấn cách luyện tập thể dục nâng cao trình cho các bạn ysl.
@Ngu Cu 9 Mod nào đứng ra mở cái box ấy?
blackeye09
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Mình cắt dây lưng thần kinh dương vật có bị ảnh hươngr gì ko ah
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@blackeye09 bạn có thể rơi vào các tình huống trong bài viết của mình đó, nếu lỡ cắt rồi mà ko có bị biến chứng viêm nhiễm gì ở chú bé thì cũng ko sao bạn, mốt cẩn thận hơn trc khi quyết định làm thủ thuật nào nhé
blackeye09
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@tanle85 Cắt dậy thần kinh lưng biết kéo dài hơn nhưng ko sướng như trc đx 😔((((
Su Guang
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Cứ lành mạnh cho đỡ bệnh
zoanak
ĐẠI BÀNG
14 ngày
nhờ bác sĩ tư vấn giúp kĩ càng phương pháp 1 (1. Các phương pháp không dùng thuốc (điều trị tâm lý – hành vi): cái này khi tư vấn BS sẻ giải thích cho người bệnh tuỳ )
nếu dùng thuốc Dapoxetine thì sử dụng liều như thế nào
cảm ơn bác sĩ
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@zoanak bạn tìm lại bài trên tinh tế mình có viết rõ về Điều trị XTS nhé, nếu cần gì thì inbox mình
Any méo xuất được thì làm sao hả bác?
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@Dung Thuy Vuong cái này là một loại bệnh đó bạn, khó trị hơn Xuất sớm nhiều
@Dung Thuy Vuong Không xuất được điên điên luôn đó
Mình thường làm việc với BS MBTD (xin phép không viết đủ tên BS ấy ở đây). Chắc cũng có gặp BS Tân, nhưng không biết nhau. Ít bữa coa dịp qua, mời BS ly cafe.
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@Rockiessoul ok bạn
clay.z
ĐẠI BÀNG
14 ngày
có thuốc nào trị mới nhìn thấy gái đẹp cái cứng ngắc lên ko ? nhiều khi mặc quần bó quá cũng hơi ngượngggg
Cắt luôn. Kiếm của mỹ đen mà gắn vào. Theo thống kê số liệu, châu phi toàn trên 1 tiếng đó 😃
thông tin của bạn thật là bổ ích
Yêu quá
tanle85
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@tan.nguyen5538 cảm ơn bạn!
Hóng mod @MrT vào xóa comment.
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
14 ngày
thể dục thể thao nâng cao sức khoẻ thôi
coi youtube của chị chuối đi.
Nói chung nên đến bệnh viện chính quy, đừng để tiền mất tật mang
em thì cả tiếng mà đc cái 1 hiệp xong là nghỉ à
Các tip mà ông nào cũng làm đc
- quay tay ít thôi, k xem xes nhiều vì diễn viên sẽ đẹp hơn rất nhiều so với thực tế. Dễ out sớm. Dần dần thành thói quen k tốt
- tập thể thao nhiều
- tập các bài tập kegel vùng chậu
- tập nhiều tư thế
Động vật sinh sản có mùa. Chỉ có lọi người là mang chuyện đó ra là thú vui
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019