Cẩn thận về cước phí kết nối GPRS

hand
11/6/2007 1:36Phản hồi: 6
Trởi ơi có lẽ tôi chết mất, mới ngày hôm qua hí hửng làm được cái kết nối GPRS rồi lại còn post bài khuyến khích bà con cô bác kết nối ...nhưng chỉ qua một đêm thiên thần đã gẫy cánh, tiền trong tài khoản không còn một su đã thế lại còn bị âm 50890đ nữa, hỏi nỗi lòng này ai chia sẻ cùng tôi đây? Chính vì vậy tôi gửi tin này đến cho nhưng ai muốn thử kết nối thì hãy từ bỏ ý định đấy đi chịu khó bỏ tiền mua lấy cái card wriless cắm ngoài mà truy cập...huuuuuuuu
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁
thương thân cho bác
bác đã làm gì?
tải phim từ ephim.com à?

Bác phải hết sức cẩn thận cái bọn nhà đài(ý em là nhà cung cấp dịch vụ), bọn này lôm côm lắm, nhiều người dùng mãi chẳng mất tiền, nhiều người vừa dùng cái là nó đánh chặn ngay. Bác cứ lên tổng đài và làm dữ lên. :D
Chúc may mắn
ù, may mắn.
Bác dùng máy gì thế? Mình cũng dùng nhưng đâu có nhiều tiền dự vậy.
Bác Hiệp cho em hỏi cái card wriless khoảng bao nhiêu xiền vậy bác? Con O2 mini của em,hôm trước em intall chương trình Imusic trong thẻ nhớ, bây giờ mỗi lần mở máy là nó lại xuất hiện thông báo lỗi,bác chỉ em cách bỏ nó được ko?

Cám ơn bác trước!
khổ thế đấy, các bác có cách nào vô mà không mất tiền chỉ khi down về mới mất tiền không?
tiên đây cho em hoi luôn, em muốn mua cái card wriless cho treo600 của em, các bác xem mua ở đâu?
dongkisot
TÍCH CỰC
17 năm
ÔI thì ra là bác dùng con Treo 600 em một thời kiếm tìm và ...không thấy. THôi bác ah, mà em cũng thấy lạ bác làm gì mà mất lắm tiền thế, Em dùng motorola vào Wap chả thấy mất là bao, đọc chán thì thôi. Chia bùn cùng bác.
Khuyến cáo đã được thông qua
Xin phép bác hand được đổi tiêu đề "Nỗi khổ này biết tỏ cùng ai" cho rõ hơn
Xin phép đóng đề tài! Chúc vui!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019