Cần tìm chuyện "Mankichi Đại Tướng Nhóc Con"

6021989
5/7/2011 4:51Phản hồi: 15
TÌnh hình là em rất phê và mê thằng nhóc mankichi, nhưng lướt mãi trên diễn đàn k thấy có topic có link cho load truyện này, Các bác, các chú, các anh, các chị và các em ai có full bộ truyện này thỳ share em với (em dùng blod 9k) Em xin cảm ơn... 😃
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
post tìm đúng nơi đi bác
Sách cấm, nhờ hồi xưa đang đọc dở bị cấm. Thế mới đau.
motorolavn
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như ra dc 14 hay 16 tập j đó thì bị cấm thì phải.

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

Full là 19 tập tiếng Trung, còn Việt Nam đến tập 10 là cấm, link down trên PC: ở đây còn nếu muốn conver đọc trên Bold thì qua 2pic truyện nhờ ae đó conver, còn nếu ko thì đợi mình vài ngày, mình conver qua pdf 1 tập 1 trang pdf, đọc cho đã
ngày bé mê tít truyện Mankichi và Teppi giờ tìm dc khó thật
Soulkent
TÍCH CỰC
13 năm
Sao lại bị cấm thế nhỉ? @@! mình cũng thích truyện này nhưng lười >😁<
Full là 19 tập tiếng Trung, còn Việt Nam đến tập 10 là cấm, link down trên PC: ở đây còn nếu muốn conver đọc trên Bold thì qua 2pic truyện nhờ ae đó conver, còn nếu ko thì đợi mình vài ngày, mình conver qua pdf 1 tập 1 trang pdf, đọc cho đã[/QUOTE]
Bác kỳ công qá, chân thành cảm ơn bác, cái em cần là cái đọc trên bold í, chứ link PC e tìm cũng thấy, bác dùng chương trình j để convert file ảnh qa PDF vậy?cho e cái tên e tự convert đỡ phiền bác...^^....!
Soulkent
TÍCH CỰC
13 năm
Có Jpg to pdf, và i2pdf! Bác google 2 soft này xem nhé! :x
pot Truyện trong box nào hả bạn........😕

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

Hị hị... :X :X :x Thank bác nhiều.......! e sẽ sớm convert nhanh rùi up ae cùng thưởng thức, Mới tìm đc bộ " Dũng sĩ hesman" pot luôn ae xem... 😁 :D :D
đến tập 10 cứu tàu đang hay thì cấm bực hết cảm ình
truyện này hay phết
nhưng chống phá chính phủ là ko dc roài hehe
cái này mới đến tập 10 thôi ma. xem rồi. không còn phần tiếp theo nhỉ!? hồi nhỏ cũng đang đọc bỗng dưng cắt
bạn có thể xem tại: http://dihisi.com/showthread.php?t=8291
qwq
Trứng
7 năm
Xin lỗi vì đào mộ topic . Nhưng vi ghền quá xin anh em cho minh link tiếng anh hay trung gì cũng được. mình về mò mò đọc
qwq
Trứng
6 năm
Khà khà 😁 1 năm đi tìm tiếp lại thấy mình post .
Đào mộ đến khi đọc hết mới thôi
linhcreat0r
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qwq Vãi, cũng đúng ngày hôm qua mình đi tìm đọc lại bộ truyện này, tương đồng ghê...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019