Cần tìm phần mềm đổi màu trackball cho bold 9000

Notelo12391
10/12/2010 6:59Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lamtc-1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
muốn đổi màu trackball 9000 chỉ cần câu dây là đổi được mình đã làm thử rồi nhưng chỉ đổi trong cuộc gọi nhở
mình cần đây bạn , bạn cho YH để dễ nói chuyện đi bạn
mình thích màu xanh lá cây , bạn send qua Yh phamdantruong_sg2008 dùm mình nhé . Thanks bạn nhìu
prjnce007
TÍCH CỰC
13 năm
Rất hay :D

Tiện thể viết hộ em chớp flash cho led sóng cái ^^ ( sáng như flash ấy chứ k chơi BerryBuzz ^^ )
Hồi em dùng màu trắng, giờ đổi sang màu xám đen rồi 😁
forever3
TÍCH CỰC
13 năm
Của em mình 88 trackball đỏ đẹp thôi rồi. Muốn cho bàn phím màu xanh nữa những chưa có tua-vit để tháo. Cứ giấy mầu dán lên Led là ngon! 😁
đang chờ bác khocvola send . 😃
\
mình ủng hộ đó , bác làm topic share cho ace đi
guntx
CAO CẤP
13 năm
trackwheel là cục nhựa mà cũng viết đc phần mềm đổi màu.ặc ặc hài chết mất
bác sen qua cho e đi , mình đang onl đây
send qua cho mình đi bạn .
sao chang đc nhĩ cái này mới nghe đó bạn
bạn sao ko send cho mình với . Bạn viết cho mình xong chưa
hpp0
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác trên này hay thật. Mấy bài hữu ích thì không thấy cmt gì mà mấy bài viết ngây ngô như thế này thì vào chém nhiệt tình hehe.
vậy bác lập topic đi
chắc ông đó viết = cách là lấy viên bi đem đi tô màu, rồi send tay trực tiếp cho mấy bác 😆 bị ông đó dẫn đi vòng vòng mà cứ theo àhh =))
khanhkak
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bi of e mau nau cac bac a. Kha la dep. Cach lam nhu sau: rua tay 1 lan/ngay, nho' lan bi trc khi rua thi mau moi dep dc =))
Bác này cũng ít đào mộ đó chứ .
khanhkak
ĐẠI BÀNG
13 năm
ý e là để tay bẩn mà lăn bi thì nó mới chuyển nâu đc =))
Màu mà trackball phát ra là do màu của nó bác ạ, còn cái đèn bên trong của bb chỉ có màu trắng thôi, bác muốn đổi màu thì ra tiệm kêu người ta lấy trackball khác gắn vào là xong, 1 trackball mới khoảng 80k nhưng em thấy cái màu có quan trọng đâu, đổi chi cho tốn tiền
Èo, Pearl có 4 đèn " Trắng, đỏ, xanh lá, xanh đậm" . Các dòng khác có mỗi màu trắng... Có cho cài pm hay viết code kiểu gì thì bố nó cg chả có màu đc, chém vai~........
kaitokid205
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko pjt cak thao pj cua bold

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019