Cần tư vấn 1 chút về ăng ten cụt cho Palm 650
bigalex10
12 nămBình luận: 59
atmosphere
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong đợi aten cụt của bác đây. nếu thành công thì e book một chiếc nhé
đã thanh lý xong e 8800 sáng nay
đang tìm đường quay lai với Palm OS ;)
I_care™
TÍCH CỰC
12 năm
hị hị , thế là " về với em " nhá 😃
hehe e tự biết tính e hay thay đổi ko biết ngày mai thế nào
nên e toàn mua máy cũ thôi, sau này chán e bán lại cho đỡ lỗ, chứ lương nhà nước mà thay điện thoại với tốc độ của e thì chắc là e ko có cháo mà húp
bao h e thành đại gia e sẽ ghé qua bác mua 😁
sắp hết tết rồi, có bác nào có hàng chưa vậy
I_care™
TÍCH CỰC
12 năm
hàng gì vậy bác ............... 😃
Nho cac bac tu van giup E,E dag phan van giua 650 va 680.thich ve be ngoai cua 680 hon.cho E hoi 680 co khe rut sim nong (ko can thao pin) nhu 650 ko a?bac nao co anh 680 lung gu,up len giup E voi a.thanks cac bac!
680 ko rút sim nóng được bạn nhé, còn so sánh thì nhiều bải lắm rồi, bạn tìm đọc sẽ có
hình ảnh thì đây

atmosphere
ĐẠI BÀNG
12 năm
công trình của bác VUHEO đến đâu rồi ấy nhỉ. sớm có tin vui cho a e xem nào
VUHEO
TÍCH CỰC
12 năm
Để làm 1 cái anten bắt sóng tốt thì đơn giản, nhưng cái việc tạo dáng cho cái anten này mất quá nhiều thời gian vì mình không phải là dân designer. Cả chục mẫu rồi mà ai nhìn thấy cũng cười nên ... chờ thời gian nữa các bác nhé.
atmosphere
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ lấu quá bác ah. thô cứ làm phát cụt chym như mấy e bán trên ebay cho nhanh
thank03
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai biết angten của 650 bán ở đâu ko bảo e cái hay ai có pm e cai e để lâu bị chuột nó gặm nham nhở cái angten giờ nôi ra dùng thì thấy chán wa
new0607
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh dấu cái... bác VuHeo thiết kế xong show lên cho a e chém với ạ.. :-D
khoapc
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm 1 quả con 680 cho rồi lăn tăn chi cái anten. treo 650 có cái anten ấy mới gọi là treo 650
new0607
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nói chuẩn... e thích 650 cũng chỉ vì nó có cái ăngten săm về cho cu cháu làm súng bắn chơi 😁
cẩn thận cháu nó bắn quá , hư cả nòng lẫn súng thì khố á ;)
new0607
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mùa đông cho nó bắn tẹt.... vì nhà có cái đệm kim đan.... 😁
chờ bác lâu quá e chuyển sang chơi BB, và mới gần đây tậu em Centro cùi về nghịch, pin cũng đc 2 ngày, khỏi lo râu với pin yếu 😁
thank03
ĐẠI BÀNG
12 năm
e mới cưa angten của e 650 gắn lại bằng keo ab đang đợi sơn lại nhìn pro hơn treo 680
mất cái ăngten , mất đi 50% độ hầm hố

giống Lamborghini với bề ngoài của BMW . hehe
thank03
ĐẠI BÀNG
12 năm
ăngten thì cái nào cũng có wan trọng là độc và lạ thay đổi ko khí chút
@thank03 lâu lâu mới quay lại box, vẫn dùng con Centro và 1 em 9630 đc hơn 1 năm rồi 😆
tanbinhBB
ĐẠI BÀNG
10 năm
không ngờ anten cụt cho 650 lại hiếm hoi đến thế, hỏi khắp nơi mà không ai có đúng là bó tay, định lên đời 680 nhưng thấy pin khong ổn, ma hình như phần mềm cũng không nhanh như 650. Thèm quá ai giúp mình với.
@tanbinhBB Làm pin gù 😃 Ram 64MB thoải mái cài cắm ;) Nhưng đúng thật là đôi khi xử lý 1 vài tác vụ có độ trễ so với 650.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019