cần tư vấn chọn mua xe đạp ở HCM
Kháu Khỉnh
1 nămBình luận: 17
Mục đích tập thể thao tăng cường sức khỏe.
Kinh tế:5 - 15tr.
Mình 1m69, 78kg. Thấy cơ thể hơi nặng nề nên muốn đạp xe để tăng cường sức khỏe.
Mình tìm trên mạng thấy nhiều xe mà không có kinh nghiệm chọn lựa.
Như đt cứ ss và apple là quất nên dễ chẳng khó như thằng xe đạp.
Ai có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với nha. Mình ở Bình Thạnh nên ae có hội xe nào cho mình giao lưu với.
Mình rảnh 24/7 nên vấn đè thời gian không thành vấn đề.
Cảm ơn cả nhà.
Giant XTC 800 2019 giá thương nhân dưới 15tr (em ở Hanoi mà xedop có giá rất tốt).
Hoặc Giant ATX 860 2020 màu đẹp nhưng cấu hình thấp hơn dòng XTC một chút.

Hoặc nếu muốn lựa khung đẹp thì bác có thể tìm lắp, hoặc lựa mấy chiếc của Trinx, Twitter.
Bác lên fb search MTB Vietnam hỏi các bác trong group đó sẽ được tư vấn rất nhiều ạ.
ban tham khảo bên hãng elip đó bạn.minh thấy có bán nhiều xe ok,giá cung tầm trubg..mình cung đag xài 1 em nek
ban tham khảo bên hãng elip đó bạn.minh thấy có bán nhiều xe ok,giá cung tầm trubg..mình cung đag xài 1 em nek
mới mua 1 chiếc xe đạp Elip trong nhà gần 1 năm này rồi, bà vợ ở nhà gần 80kg ngồi lên đạp vẫn tốt đấy, đáng để các bác lưu tâm đấy.
mới mua 1 chiếc xe đạp Elip trong nhà gần 1 năm này rồi, bà vợ ở nhà gần 80kg ngồi lên đạp vẫn tốt đấy, đáng để các bác lưu tâm đấy.
mùa cô vít nên ra đường là sợ rồi. nên nhà mình vừa đầu tư cái xe đạp tập của e líp vừa đạp xe vừa xem fim cho an toàn
mình thấy ghế bên elip xài được lắm đó bạn , chế đọ bảo hành tốt oke lắm
Bạn phải xem nhu cầu và đường, địa hình mình đi, nếu chính hãng thì miền nam mình theo tìm hiểu của mình thì cơ bản có asama, trek ( mỹ) và giant ( 100 Hải Thượng Lãn ông ) là chính hãng, buôn bán rõ ràng, service ok thôi
ban tham khảo bên hãng elip đó bạn.minh thấy có bán nhiều xe ok,giá rẻ mà sản phẩm chắc chắn lắm
ở hồ chí minh mình thấy có mấy cửa hàng của elip. b thử tham khảo xem. mình cũng mua 1 cái lâu rồi chạy vẫn ok lắm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019