Cần tư vấn gấp về mua xe AB thái lan

truchuynhphuong
4/5/2011 0:58Phản hồi: 10
mình có người bạn đang chạy chiếc AB thái muốn lên đời nên nhượng lại AB, xe chạy được hơn 26000km và bán với giá là 40tr. mình cần sự đóng góp của các bạn trên diễn đàn là mua nó đc ko? vì mình đang định mua futureXFI.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao ko thấy ai vào tư vấn giúp mình vậy?
mua FutureX FI đi bạn ơi 😃
nếu thực sự tin tưởng đc ng bán thì mua
+ xe tay ga thơi gian rodai là quan trọng
ng đó ko bít rodai thì xe thái cũng tan
còn nếu ng đó cẩn thận và hiểu biết xe cộ thì lên mua
nhớ check kĩ là ok
mình chạy thấy hài lòng về loại này lắm
chúc bạn mua đc xe ưng ý
còn về future X thì anh em đang than dữ cũng chả bít sao
mình chạy thấy hài lòng về loại này lắm
chúc bạn mua đc xe ưng ý
còn về future X thì anh em đang than dữ cũng chả bít sao[/QUOTE]

mình hỏi giá như vậy có đắt ko? future X than về việc gì, bạn có thể nói rõ hơn ko?
mình hỏi giá như vậy có đắt ko? future X than về việc gì, bạn có thể nói rõ hơn ko?[/QUOTE]
xe mình chạy đc 2 năm
hơn 20k mà ông cầm đồ gần nhà cứ gạ bán 55tr ( con mình fi nha,bị gạ bán từ hồi giá nó là 67tr cả đk)
tại mình đang cầm đồ bên ổng ( nhà bị giựt hụi)
h đang chạy con wave s chán quá
con này chừng 45km/l với còn tùy ng chạy
NGKHANH
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá có đắt hay ko còn tùy thuộc vào độ mới và chất của xe...Nhưng AB Thái mới chạy đc 26000km với giá 40tr là ngon quá rồi,vì giá mới bây giờ khoảng 70 tr chưa đăng ký...
AB thái đời đầu tiên nghen bạn, hình thức thì bữa mình gặp lúc mưa nên thấy xấu nhưng ông xã mình bảo còn mới vì ổng là bạn thân của người bán xe. mình phân vân giữa nó và futureX FI, theo bạn minh mua nó hay là mua future?
AB thái FI hay la AB thường? Còn Future X-FI chạy như rùa đau thận vậy!, tiết kiệm nhiên liệu nhưng yếu, đã vậy xe 125cc mà nhông sên dĩa có 7mm, chạy mới được có 6000km cây kêu như AK bắn ra HEAD thay bộ mới 9mm 165k(bộ RS)+ công....! Đã vậy xe thắng dĩa hầu như độ dày của dĩa là 3,5mm, Future X chỉ có 3mm chạy chở 2 thắng gấp bị oằng dĩa ra HAED thay hết 700k + công ,chạy trời mưa thằng ngồi trước ngồi sau ăn xình y chang nhau, mệt nghĩ, còn cò thì kêu không cách nào chữa hết, bệnh kinh niên luôn, chạy 13.000km bán luôn. Còn xe AB thái FI mua đầu năm 2009 chạy ầm ầm chẳng xin nhê gì, chạy êm + sang + cốp to + trời mưa rất tiện cỡ 42 - 45km/lít xăng.
AB thái thường bạn ơi! theo bạn nó chạy khoảng bao nhiêu km/l xăng. mình đang phân vân lắm, rất cần sự đóng góp ý kiến của những bạn đã xài qua 2 xe trên.
AB thường chạy tầm 35km/lít, nói chung AB FI và AB thường khác nhau về mức tiêu thụ nhiên liệu, AB thường chạy bốc hơn AB FI, còn về chất lượng thì khỏi bàn cãi, bạn chịu khó đi bảo dưỡng định kì khoảng 6 tháng 1 lần, chịu khó thay nhớt, cứ 1000km thay nhớt máy, 3000km thay nhớt số, 3 lần nhớt máy thì 1 lần nhớt số.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019