Tet22

Tet22

Cần tư vấn máy để dùng thiết kế, kinh doanh?
3 thángBình luận: 15

Mình muốn mua laptop phục vụ cho việc kinh doanh, chủ yếu là cho ông anh đang làm chủ shop quần áo. Laptop windows đơn giản, đẹp sang sáng mịn trong tầm 50tr, còn nhu cầu thì phần mềm thiết kế, website marketing...

15 bình luận
sunka
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mua XPS là đẹp nhất rồi, đẳng cấp vừa có những tính năng mới nhất mạnh nhất lúc nào cũng trang bị trên dòng máy XPS
@sunka chuẩn chuẩn, mua xps đi thớt
T28
ĐẠI BÀNG
3 tháng
xps này bác, mạc búc pro m1 max hay pro j đó này, hay asus expertbook bền vô đối, lenovo slim , hp envy cac thứ nói chung là tầm này thích j mua nấy thôi chứ ko có nhiều khác biệt 😆)
KaCaRabbit
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@T28 tui đánh cao xps hơn ở khoảng tiện dụng hơn
T28
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@KaCaRabbit về mảng doanh nghiệp mình thì mình thấy MacOS bảo mật cao hơn cơ mà có phá thì cũng tạch như nhau thôi :p
cuc.da
ĐẠI BÀNG
3 tháng
50tr cho con XPS 9310 là khoái khoái liền
giabao18
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mới offer bạn bên kia con XPS 13 9310 2in1 luôn nha. 42M, bao đẹp sang xịn mịn cảm ứng xoay gập các thứ luôn. Dư dả mua thêm phụ kiện cho em nó, tai nghe chuột các thứ là vừa đẹp
XPS nha ko phải lăn tăn
xps là đỉnh nhất nha bác
Xps dòng cao cấp bao sang xịn luôn
Chimanbanh
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Xps tầm giá đó là ổn lý nhất, đáng cấu hình và thiết kế
sozuoka
TÍCH CỰC
2 tháng
Giữa một rừng XPS với Macbook các kiểu thì mình giới thiệu con Summit E16 Flip của MSI nhé, thiết kế đẹp, sang, mỏng nhẹ, vỏ nhôm nguyên khối cứng cáp, màn tỉ lệ 16:10 phù hợp cho làm việc, hỗ trợ cảm ứng và có sẵn bút đi kèm, cấu hình ngon (có cả card rời RTX luôn), pin trâu, bảo mật thì khỏi lo (TPM, nhận diện gương mặt, vân tay, khóa webcam). Ngon cứ gọi là hết nước chấm.
Tham khảo máy HP bên dưới đi bạn.
HP Envy 15 ep0145TX | i7 10750H | 16GB DDR4 | 1TB PCIe SSD | NVIDIA GeForce GTX 1660Ti Max-Q, 6 GB | 15.6" FHD (1920 x 1080) IPS | Windows 10 Home
siro.dau
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Có XPS đáp ứng đủ yêu cầu của bác luôn đấy, chưa biết mã nào thì search XPS 13 9310 của Dell nhá

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019