Cần tư vấn: Mình muốn mua một cái đồng hồ, nghe gọi được

Huzu
7/5/2020 15:38Phản hồi: 16
Mình muốn mua một cái đồng hồ thông minh, thiết kế hầm hố chút
Mình không có kiến thức về khoản này
Tài chính dự trù cho nó là: 9 triệu (tăng lên gấp 3 cũng được)
Mình chơi Tenis bị lỡ cuộc gọi suốt, nên giờ cần một cái để nghe gọi luôn trong lúc chơi
Mình dùng Iphone, nhưng không thích cái Apple watch cho lắm, nhìn nó bé sao sao ấy.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn đang dùng HĐH nào?
Huzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Coca Escanor IOS Bạn ơi
@Huzu 44mm của aw cũng to rồi. không có con nào tiện lợi hơn aw đâu.
vanyte
TÍCH CỰC
4 năm
Bạn dùng mấy em Garmin nhé. Đảm bảo các yêu cầu của bạn
@vanyte Con garmin nào hỗ trợ nghe gọi với IP vậy bác?
Huzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vanyte Dạ hình như Garmin không hỗ trợ nghe gọi được ý ạ
vanyte
TÍCH CỰC
4 năm
@futureneodo Hi hi, mình dùng S2 nên cứ nghĩ Garmin chuyên thể thao nên ắt có nghe gọi
@vanyte Mình cũng mê con 945 lắm, có đk chắc cũng xúc thêm 1 e chuyên thể thao này
Hiện tại thì AW hỗ trợ nghe gọi nhắn tin...tốt nhất cho IP rồi.
Bạn không thích thì chịu thoai.
Mình dùng AW sr5 bản thép 44 LTE xài đc esim viettel rất ok. Chạy quánh tennis quanh sân vẫn kết nối tốt.
Thậm chí với app BIDV banking trên AW thì giờ mình có thể xem số dư, chuyển khoản , thanh toán...trên cổ tay lun rất tiện. Chưa có cái SW nào qua AW về hiệu năng sử dụng đâu bác
Huzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@futureneodo Dạ em cảm ơn ạ, em đang tham khảo cái Ticwatch Pro ý ạ, không biết ý anh thế nào
@Huzu Bởi vì mình đang tư vấn theo nhu cầu CẦN THIẾT của bạn là nghe gọi với IP thì AW là phù hợp nhất. AW nó thiết kế kiểu thanh lịch sang trọng nên tất nhiên là không HẦM HỐ roài.
Ngoài ra thì SW có rất nhiều loại, tính năng và giá tiền. Bạn thấy con nào phù hợp thì múc thôi. À còn con garmin dòng forunner 945 mình thấy tay to đeo cũng khá phù hợp, mỗi tội không nghe gọi đc và giá ngang AW sr5 thoai
Huzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@futureneodo Em cảm ơn a
nghe gọi được thì Ticwatch Pro LTE 2020 mới là ngon nhất ở thời điểm này rồi bác, các tính năng thông minh tiện lợi. Mình mới mua 1 con bên Techwear xài được 2 tuần khá ưng, bác qua bên đó trải nghiệm thử ưng thì mua.
Huzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tanthegioi123 Em đặt hàng mà hàng chưa về 😔
Tiendung_59
ĐẠI BÀNG
4 năm
Applewatch S5 bản LTE nhé
mua cái AW bản 44mm có esim, mua thêm cặp airpods pro nữa là đủ bộ, kg lo lỡ cuộc gọi trong lúc chơi tenis

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019