Cần tư vấn mua ĐTDĐ chụp hình đẹp
4 nămBình luận: 11
Tình hình là em cần mua một chiếc ĐTDĐ giá từ 8 triệu đổ lại, màn hình từ 4,5" trở xuống, cấu hình máy không quan trọng lắm do công việc của em cần chụp các tấm hình di chuyển nhanh với ngược sáng, thiếu sáng nhiều mà cần chất lượng hình ảnh cao nên mong các bác tư vấn dùm em nên mua đt nào có chất lượng chụp hình và quay film tốt với mua hãng nào là uy tín nhất ạ. Em xin chân thành cảm ơn các bác!
10 bình luận
Tags:đtdđ
tầm màn bé này chắc chỉ có 6s thôi bác 😔
@Dienthoaihot.net 4,5 inch sao mà 6s dc hả bác
Iphone 6s, Nokia 808 (nếu bác săn được)
vicmobi
TÍCH CỰC
4 năm
sony Xz, xperia Xperformance,X compact
chụp thiếu sáng thì quên iPhone đi 😁
samsung S7 chụp cực nhanh gần như ip mà chụp thiếu sáng số 1
màn nhỏ thì ip 6s là chuẩn nha bác
bác xài thử S7 đi , tầm 1 tuần là thích ngay , màn 5inch nhưng gọn gần bằng ip6 rồi . chụp đẹp khỏi chê.
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà
Bác có thể chạy qua bên em tham khảo trải nghiệm các dòng iphone nhé !
Tình hình là em đang nghiêng về HTC 10 evo sắp lên kệ ợ. Nhân đây các bác cho em hỏi luôn là em tưởng chụp hình cứ megapixel cao là chụp hình đẹp chớ sao sony xperia bị chê thảm hại thể nhở?
@minh.ptdtnttaynguyen pixel cao chả nói lên dc gì cả, thậm chí dt bạn chỉ cần tầm 12mp là đủ, qtrong là cái công nghệ thôi.
s7, iphone 6s, nhỏ vừa tay, cam cũng khá tốt
rảnh mời bạn ghé qua bên mình tham khảo, chúc bạn tìm được máy ưng ý...

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019