Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)
Rất hay và hữu ích!/5 người
wtf9999
5 nămBình luận: 105.288
Thông báo anh em mình đổi avatar nha

@Quăng_Nguyên_Tử Haha...danh bất hư truyền.
@Nam Sồn Sồn: bác có nghĩ đây là Quảng Bom không?Chỉ có 1 kẻ tâm thần hoang tưởng nặng mới liên tục CA TỤNG BẢN THÂN một cách lố lăng và trơ trẽn với tần suất dày đặc như thế này. Screenshot_20200107-221026_Facebook.jpg Screenshot_20200107-221505_Facebook.jpg SmartSelect_20200107-222243_Facebook.jpg
@dylerb Là NHỤC NHẤT THẾ GIỚI ý.
@sarsilove Cái này là văn hóa nói chuyện của BKAV. Cãi ngang cãi cố và bất chấp tất cả. Lúc nào cũng cho mình là đứng trên đỉnh. Xem thường tất cả mọi người khác. Đúng không nhóc con nghĩa vụ quân sự @Phương.Nam .
@DarkApplet Thằng oắt đũng đó là nỗi khiếp sợ của anti đấy, bác. bác liệu nhé!!! haha...
@HưngGiaLand Thằng đó nó đổi nick thành hãy tin tôi gì đó rồi, nguyên 1 giọng văn
Tại bài viết này từ Bfan club

Cho thấy Bphone tự tin ngang và có nhiều điểm hơn Iphone XS. Để chứng minh đỉnh cao công nghệ như những phát ngôn mồm của NTQ và nhân viên BKAV là đỉnh hơn Iphone XS.

Vậy mời đại diện của BKAV tham dự cuộc tỉ thí với IPhone XS. Chương trình draff như sau:

1. Địa điểm: Cafe Tinh Tế;

2. Thời gian: Trong tháng 1/2020;

3. BTC, Trọng tài: Mod các chuyên mục của Tinh Tế và mời thêm 1 vài chuyên gia công nghệ, nhiếp ảnh gia tham dự;

4. Thể lệ tham dự:
- Mỗi đội tham gia sẽ ký quỹ cho BTC là 200,000,000 VND.
Đại diện cho đội Iphone Xs sẽ là tôi.
- BTC sẽ mua 2 cái điện thoại Bphone 3 pro và Iphone XS bản 4/64G mới 100%, BTC sẽ đập hộp và kiểm tra ngay trước khi cuộc thi diễn ra.
- Đội thắng sẽ nhận số tiền còn lại sau khi trừ chi phí mua 2 điện thoại, chi phí tổ chức, chi phí khách mời....

- Kết quả cuộc thi phải công khai thông báo trên các trang mạng như vnexpress, dantri, tuoitre, thanhnien .... (chi phí bên thua chịu).

- Ngoài ra, nếu đội Iphone XS thua tôi sẽ đăng bài xin lỗi BKAV trên vai trò anti lâu năm đồng thời sẽ chấm dứt các thông tin về BPhone tại diễn đàn tinhte. Nếu đội Bphone thua , YenNguyenMinh phải đăng bài xin lỗi vì đã phát ngôn sai sự thật về chất lượng của Bphone so với Iphone, Samsung, Google Pixel .

5. Các nội dung thi:

5.1. Test hiệu năng bằng các phần mềm chuyên dụng: 10 điểm

5.2. Test 10 game nặng nhất hiện nay được dùng trên điện thoại: 20 điểm

5.3. Test đa nhiệm: mở cùng lúc 50 phần mềm, 20 game , 10 đoạn video các loại: 20 điểm

5.4. Test nghe nhạc bằng 5 bài nhạc với giai điệu và tiết tấu khác nhau: 10 điểm

5.5. Test chụp hình các chức năng: 20 điểm

5.6. Test chống nước ở độ sâu 3m trong 30 phút, 4m trong 30 phút: 10 điểm

(Theo tôi được biết kỷ lục thế giới đang thuộc về Bphone khi nằm ở độ sâu 18 m trong 5h vẫn có nhận sóng điện thoại)

5.7. Test phá hủy bằng cách cho rơi các độ cao 0,5m , 1m, 2m theo 3 mặt trước, sau, cạnh: 10 điểm.

Máy nào có số điểm cao hơn sẽ thắng cuộc.

* Nếu BKAV khẳng định Bphone 3 đẳng cấp hơn Iphone Xs thì mời tham gia.

#bphone 3 , #Iphone , #IphoneXs
@Phương.Nam Chú nhóc được quảng nổ thuê làm đa cấp đi lừa bán con đt Tàu đểu nên hoang tưởng ai cũng được thuê như nhóc à ?
@valkyrie-vt Nó kiếm chút cháo thôi mà. Tha nó đi, chắc vã lắm rồi
@Quăng_Nguyên_Tử Kèo hay xin ké chút nha
@BachGL Ok bác. Nó dám theo kèo tui chia cổ phần với bác nhé. Định cuối năm cho mấy đứa nhà B ít tiền ăn tết mới set kèo thơm cho nó ăn nà sao ko đứa nào dám theo
Theo Bkav, nói trắng ra, cầu thủ VN KHÔNG ĐỦ TẦM TRÍ TUỆ ĐỂ HIỂU BIẾT CÔNG NGHỆ MÀ XÀI BPHONE.
Haha...
@sarsilove Nói cho nó biết bác Phúc không xài #bphone nhé.
@dylerb Cỡ Việt Teo mới đủ cửa bảo vệ data của Mr. Phúc. Android lậu, k có chứng nhận Play Protect hay Safetynet thì cửa nào mà đòi đú với các quan viên chính phủ???
ITnewuser
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@sarsilove Con nhảm lồng YNM này dzui nhỉ, mình chắc 100% là thằng Nổ rồi. Bí bách và ức chế quá do bị thiên hạ xem không ra gì, nên giả níck để giải tỏa bản chất nổ đó mà. Nếu thằng Nổ không làm thế thì nó tai biến hoặc đột quỵ chết ngay
@ITnewuser Giống bị chứng tự kỷ vậy bạn. Tự soi gương nói chuyện
Truyện hài:

Tại một buổi tuyển dụng nhân viên tung hứng của Hãng B:

Người PV (PV): bạn đã có kinh nghiệm làm tung hứng viên chưa ?

Ứng Viên (UV): Dạ em có gần 5 năm làm tung hứng viên rồi ạ.

PV: Em cho biết phản ứng của em khi công ty em đang tung hứng bị người dùng bóc phốt đúng và lật được mặt thật của sản phẩm ?

UV: Cái này em có kinh nghiệm ạ:

- Em sẽ dùng nick ảo để tung hứng sau đó dùng nick thật để trích dẫn tạo hiệu ứng có người đồng hành,

- Dùng chiêu bài mua hàng vì yêu nước để kích động tinh thần dân tộc, đứa nào nói lại thì em cứ cùn bảo nó không mua là không yêu nước,

- Công kích cá nhân, lái qua chuyện khác để lấp liếm sự thật,

- Cuối cùng, nếu 3 cách trên không được em lại vô nick ảo lập lại như nick chính và tạm lánh mặt 1 thời gian cho êm chuyện.

PV: Tốt lắm. Em có biết gì về 2 dòng sản phẩm của công ty này không ?

UV: Dạ em đã tìm hiểu rất kỹ ạ:

- Sản phẩm diệt sâu bọ của công ty mình là hàng đầu thế giới với công nghệ tự thả sâu rồi tự bắt sâu. Tuy đâu đó vẫn còn vài chục con sâu không bắt lại được nhưng cũng chẳng sao vì vườn rau Window mình thả sâu nó đã Xanh Màn rồi ạ.

Xì mát phôn mà công ty mình làm ra đúng là tinh hoa của vũ trụ, nó như 1 sản phẩm đến từ Sao Hỏa, nó có thể chìm xuống 18 m nước vẫn nhận tốt cuộc gọi trong 5 tiếng. Tuy nó không được Google chứng nhận Safety Net nhưng bảo mật vẫn rất tốt vì dữ liệu người dùng chỉ đưa về máy chủ của công ty ta thôi. Ngoài ra, khi mua sản phẩm của chúng ta, người dùng được cảm nhận đủ các cung bậc Hỉ Nộ Ái Ố và cảm giác máy luôn được chăm sóc tại trung tâm bảo hành 15 ngày / tháng ạ .

PV: Tốt tốt lắm, câu hỏi cuối về trí tuệ của bạn. Bạn hãy cho biết kết quả bài toán sau:

160,000,000 + 50,000 bằng bao nhiêu ?

UV: (sau 5 phút tính nhẩm) Dạ là 270,250,000 hay 2,7025e8 ạ.

PV: Mức lương mong muốn của bạn là bao nhiêu ?

UV: theo kinh nghiệm làm Tung hứng lâu năm em mạnh dạn đề nghị lương như sau:

- Lương cứng 4,000,000 VND
- Lương mềm: Mỗi bài viết tung hứng tại diễn đàn T là 20,000 VND, mỗi bài phản hồi 10,000 VND ạ. Cuối tuần em sẽ làm báo cáo có đính kèm số lượng bài cho công ty.

PV: Chúc mừng bạn đã đáp ứng các tiêu chí Ngu - Nịnh - Mặt dày mà công ty mong muốn. Mời bạn sáng mai đến công ty nhận việc
@BachGL Haha cũng là 1 bài copy nhưng cách copy đủ thể hiện trình độ thấp rồi. Y như thằng Nổ chủ nó, nhái đủ hãng, đủ kiểu vẫn ra cái phôn lõm, lỗi tè le hột me vậy mà vẫn gom dc mấy con gà haha
@Quăng_Nguyên_Tử A biết cưng đang khá cay 😆
@Quăng_Nguyên_Tử Thằng Nổ đấy chứ đâu ;). Kiểu nói ấy là hiểu ...nổ banh mõm. Thèn cu P.N thật chắc đói cũng đi rồi 😁. Ế hàng quá man ...lấy gì mà ăn :eek:
@Phương.Nam Ghê quá à. Cháu Nam nhà ta thiệt ghê quá
Vậy cháu chứng mjnh đc ko hay dùng mõm xàmmm?
Cháu hãy cùng chú nói về chuyên môn của cháu là bphone, sony và chụp ảnh ko? Hay nhận lương từ anh Quảng nổ nên chỉ biết nổ

nhớ lại chuyện bê 1. Hồi đó hình như VTC cũng đặt mấy trăm cái định làm quà cho nv. Mà thằng quảng và bè lũ cứ vác vai từng 2 con 1 lần thì biết giờ nào mới đủ giao. Vậy là hỏng cả kế hoạch của ngta và mất luôn cái đơn hàng.
Nên xin nhắn nhủ cò bê và hội thằng nổ bớt gào rú người Việt ko ủng hộ nữa nhé. Ko thì ngta ủng hộ dồn dập lại lòi ra vụ nhập khẩu tiểu ngạch theo đường đút túi.
@Quăng_Nguyên_Tử mua nó cũng méo đủ 500 con mà giao. xưa b1 thì đã có doanh nghiệp đặt 500 con rồi. nó cứ hẹn lần hẹn lừa ngta lên báo kêu trời vì lỡ kế hoạch. cả 2 tháng sau mới chốt: ko đủ hàng giao.
bố tổ nó ko đủ ko báo luôn... cứ lần lừa muốn liếm... nhưng rõ khổ, đối tác cấp thôn đã ko thể hoàn thành đơn hàng quá lớn: tận 500 cái...
haha... ngta bán đt tính đơn vị triệu chiếc, hay loại nhỏ nhỏ cũng trăm nghìn chiếc.... thằng này 500 cái là vỡ mật hộc cả máu mồm.
@HưngGiaLand 500 cái tôi nghĩ nó có thể đấy.
- Đi gom mua lại với giá 3tr/ cái của các VDV được tặng không xài.
- Huy động lực lượng nhân viên bị ép mua phải bán lại với giá 3 tr / cái

- Mông má, tút tát lại đem đóng hộp mới 100%(chuyện này dễ quá mà).

Tổng hết chắc cũng dc 500 cái để bán với giá 7tr / cái (lời 1 mớ rồi)
@HưngGiaLand Bkav luôn quên béng đi CÁC SỰ CỐ MÈO MỬA đó. Lưu ký lại hết các sự kiện THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC này chắc...dài bằng cả sớ Táo Quân.
@HưngGiaLand Cõng qua biên giới mỗi thằng 2 con mà ko đủ nv 250 thằng
Theo phát biểu của Nguyễn Tử Quảng tại Hội nghị của Bộ TT&TT thì:

Còn 3 năm nữa để hoàn thành kế hoạch với Bộ TT&TT trong khi thị phần hiện tại mới dc có 0,05% (1/150 so với Vsmart), với tốc độ hiện tại của Sam Sung, Apple, Oppo, Vsmart, Xiaomi .... Thì cần bao nhiêu năm ánh sáng nữa để BKAV hoàn thành lời cam kết nhỉ. Hay Quảng nói vui thôi ?
@Quăng_Nguyên_Tử Chả biết có bao giờ Bkav tự làm thống kê xem NHỮNG GÌ BKAV TUYÊN BỐ VỚI NHỮNG GÌ BKAV ĐÃ ĐẠT ĐƯỢC xem nó CÁCH XA DIỆU VỢI thế nào không nhỉ???
@sarsilove Làm sao dám mà nó có thống kê cũng méo ai tin. Báo cáo kiểm toán/ tài chính (nếu tham gia IPO) phải được lập bởi tư vấn kiểm toán độc lập.
@Quăng_Nguyên_Tử Buồn cười. Bkav không dám lên sàn vì 2 lý do:
1. Cp chả ai mua, giá chắc chưa đc 1 gói bim bim.
2. Doanh số bán hàng lòi ra ngay cục gian dối tè le bao năm nay, chắc tầm vài % so với số tuyên bố.
@sarsilove Làm gì đủ điều kiện để lên sàn hehe
@Phương.Nam cháu Nam nguy hiểm thật, đuèng mắc bệnh nổ như Quảng nữa em ơi. Cứ chỉ đc cái mõm, nói sang mõm kiểu ai cũng sợ mình
Vậy gặp anh sao tắt điện, ko dám cmt với anh?
@ThacGiangDien nó đang nghĩ nó thắng tất cả mọi người về độ "hiểu biết" nhưng khi gặp bạn nó xin thua chạy mất dép đơn giản là nó cứ loay hoay tự hỏi "trí khôn của ta đâu ?" 😁
@valkyrie-vt Ủa đó giờ nó có khôn đâu mà mất
@ThacGiangDien @Phương.Nam đấy vào đây xưng là "nỗi sợ của anti", "mọi người thèm đc thắng anh" toàn danh hiệu tự xưng. Nổ y chang anh Quảng
Thảo nào đc anh ấy trả lương cao chỉ để chụp ảnh thuê cà nổ trên tjnhte và làm QTV của bphone fab club 😆
Còn cảm thấy nói kiểu đó tức cháu Nam hãy chứng minh bằng cách nói chuyện với nhau đi đừng cmt xàm 1 câu xong mất tích?
@ThacGiangDien Thôi tha cho nó đi, nó đói nên phải nói kiếm cơm mà. Tha dc tha nó đi.
Mặc cho Seader của Bphone quăng đủ các loại mỹ từ trên sao Hỏa:

IMG_20200108_114404.jpg IMG_20200108_114438.jpg

Thì kết quả vẫn là :

Không biết phải thợ điện đi kiểm tra ko nhỉ ?
@Quăng_Nguyên_Tử Chính tay Nổ chúa lập nick đi khắp nơi TỰ KHEN BẢN THÂN MÌNH thế thôi. Quá tuyệt vời!!!
@sarsilove Tưởng đi dự lễ ra mắt bộ tem Masr phone kỷ niệm 5 năm ra mắt tại Sao Hoả chứ Fotor_157849320027452.jpg
@sarsilove Tôi thấy thằng Hậu Nguyễn này nó troll thì đúng hơn. Đọc mà cười vãi cả rắm. =))
Nghe nói BKAV là môi trường làm việc tốt lắm mà. Cách đây 2 tháng có post bài review công ty BKAV của nhân viên cũ. Tưởng cải thiện rồi chứ giờ vẫn thế à

IMG_20200108_134200.jpg IMG_20200108_134220.jpg IMG_20200108_134248.jpg IMG_20200108_134315.jpg IMG_20200108_134335.jpg IMG_20200108_134356.jpg IMG_20200108_134421.jpg IMG_20200108_134448.jpg IMG_20200108_134532.jpg
@Quăng_Nguyên_Tử Hương bếu còn phải cầy bán hàng tươi sống online cho đủ sống kia kìa. mấy chú SV tuổi gì.
@BachGL E Hương trước mình bảo về cty mình làm không chịu. Ở bên đó tưởng nghe chửi lương cao chứ, ai dè toàn nghe thiên hạ chửi còn thui thủi làm thêm
Mấy cò nhà BKAV cho hỏi Bphone 3 có thể xuất khẩu sang các nước châu Âu theo đường chính ngạch không ? Có đối tác bên Đức đang nhờ mình hỏi vì họ có nhu cầu nhập 500 cái Bphone 3 và 500 cái Bphone 3 pro để tặng cho Việt Kiều.

Anh em ai biết mấy bạn nhân viên BKAV nick gì nhắn giúp mình nha .
@Quăng_Nguyên_Tử Có chứng nhận CE đâu mà đòi lưu hành châu Âu hả bác 😁 cái đợt in CE bị ae trong này phanh phui ,từ đó tiệt ko dám khoe CE nữa :D
@vutrongthe Vậy nếu mang Bphone qua Châu Âu bị Hải Quan bắt thì có sao ko bạn ?
@Quăng_Nguyên_Tử Khỏi lo đi bác, làm gì có CO, CQ mà vong tới được hải quan Đức.
@dylerb Ủa sao kỳ vậy. Nghe nói B phone được sản xuất tại Việt Nam mà. Hàng gì mà ko có CO/CQ lạ vậy ?
Galaxy A51 là chiếc điện thoại đầu tiên của Samsung trang bị Camera chuyên chụp Macro và có thể coi đây là điểm nổi bật nhất mỗi khi nhắc tới A51. Cụ thể thì camera macro giúp chụp cận cảnh, chụp các vật có chi tiết nhỏ với khoảng cách rất gần trong khoảng từ 3-5cm, camera này cũng có độ phân giải 5MP, tiêu cự 25mm góc rộng với khẩu độ mở lớn f/2.4.
Ảnh này mình chụp bằng camera chính và lấy nét ở mức gần nhất để anh em mường tượng được hiệu quả hình ảnh khi dùng camera macro so với camera chính. Cái chùm hoa này có bông hoa rất nhỏ khi nhìn thực tế.
Dùng camera Macro để chụp đặc tả từng bông hoa với khoảng cách nét trong vùng từ 3-5cm.
Tương tự, ảnh này là chụp bằng góc rộng 1X và chọn điểm lấy nét gần nhất rồi.

Dùng camera macro, dễ dàng thấy con bọ và chùm
[​IMG] hoa được phóng lớn ra.

Camera macro riêng tích hợp trên điện thoại sẽ có được tốc độ chụp nhanh hơn, chụp được nhiều khung hình liên tiếp hơn, khoảng cách lấy nét gần để phóng đại các chi tiết nhỏ hơn nếu so với việc chụp ảnh macro bằng thuật toán trên camera chính ( chỉ lợi về chất lượng hình ảnh sau khi được xử lý- nhưng mất nhiều thời gian và dễ bị rung nhoè)
Ảnh này mình bật flash để chụp liên tục trong môi trường ánh sáng yếu.
https://tinhte.vn/thread/anh-chup-macro-vui-ve-tu-camera-samsung-galaxy-a51.3061942/
Bô bủm 3 chụp đẹp như này lại dùng đến máy ảnh DLSR.
Ảnh chụp bị mất các bác xem ở link em gửi.
@tuyen_kientruc2013 Thằng Bphone xài dự án mở Deep lab của Google mà nổ rất to nhưng nó quên mất các đời Pixel 2,3 của google caua hình phần cứng rất mạnh (Snap 835 và Snap 845) nên mới xử lý ảnh nhanh và đẹp (chip đồ hoạ đi kèm rất cao). Cái đời chip tầm trung 636 với 660 mà to mồm chụp đẹp như DSLR . Lũ kiến thức công nghệ kém mà thích Nổ
@tuyen_kientruc2013 Ơ xem ảnh chụp của A51 không có được cái cảm giác phê phê, lâng lâng đến nỗi choáng váng, buồn nôn như ảnh chụp từ #bphone. Xem ảnh #bphone trước khi ra đường có khi bị cảnh sát bắt thổi nồng độ cồn đấy bác ạ.
Cảm ơn bạn Tiến Phạm đã dũng cảm xác nhận bphone không có play protected. Thế này thì các cò bê có trối đằng giời nhá. Hí hí.
Ps: Có chú em hoang tưởng nào đó cứ nghĩ bản thân mình quan trọng lắm hay sao ấy. Bị người ta không thèm quan tâm rồi mà vẫn cứ lắm mồm. Đã nói rõ là tên chú em chỉ xuất hiện trong trường hợp là làm trò cười liên quan đến bkav thôi mà. Không hiểu à??? 😁. Lần sau đừng tag tên người ta vào cho dơ mặt ra nhé.
Screen Shot 2020-01-08 at 12.15.37 PM.png
Ở đâu rớt xuống con tem đẹp và đúng quá ta

@Suu Tap Tem vô nhận

@Quăng_Nguyên_Tử Play protect, ce, vb 100,... Đây hẳn là các chứng chỉ mà bkav... khao khát sở hữu roài. 😁
@Nevuex Trên Sao Hỏa ko cần nên đánh dấu chéo đấy bạn
@Quăng_Nguyên_Tử Xin cái pic bác nhé
@BachGL Oke bác
@Quăng_Nguyên_Tử Gom TẤT CẢ ĐIỀU LÁO TOÉT VÀO MỘT TẤM ẢNH. Bác rất tuyệt.
Cưng nghĩ mấy đứa non nớt như cưng qua đc mắt a sao 😆
K phải tự nhiên a luôn thắng các em 😃)
@valkyrie-vt Nhớ Minh Chi Ngo ngày xưa ủng hộ #bphone mãnh liệt lắm cơ mà. Hết nghẹt mũi lại bảo nó thối, haizzz nó thối sẵn rồi! =))
@dylerb Chắc bạn ấy đã hiểu bản chất của nhà bên í rồi nên cải tà quy chính
@Phương.Nam bạn seeder ơi sao bơ mình rùi?
@Phương.Nam làm seeder thuê nói chuyện thượng đẳng để nổ như anh Quảng
https://m.genk.vn/mobile/sau-gan-nua-nam-ra-mat-bphone-cua-toi-gio-o-dau-20151222234852839.chn
Đào mộ mấy bài viết về Bphone mà cười chảy nước mắt.
Sau gần 2 tháng bán tại hoangha và cellphones, bkav đã bán đc ....15 cái 😁 (chưa trừ đi số lượng máy do nhân viên bkav đến mua kích cầu )
@vutrongthe Haha...vậy mà còn óng cổ lên cãi, không chấp nhận là THẤT BẠI cơ đấy. cả thị trường nhà pp lớn nhỏ đều tẩy chay hết thảy rồi. khổ!!! hàng thì tệ hại, làm ăn thì bát nháo, nổ thì vang trời, giá thì trên sao hoả....THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC.
@vutrongthe thì đấy... nó là cái đt Ế nhất TG mà. Mình nói chữ ế ra bọn chym cò nhột ko chịu được nhưng vẫn cố thều thào vô nghĩa như thằng chym sẻ gì đấy ở trên...
nên dạo này nó nói gì mình tin luôn cho nó mừng... nhất tg cũng được... nhưng Ế... haha... ế thâm niên... ế tàn mạt nhà thằng quảng
X.X.X
TÍCH CỰC
10 tháng
@HưngGiaLand Sau này bác comment PN ... Trước tiên chào cò ể hiiii hiiii 😃như vậy mà vui đó bác
Ảnh chế vui nhộn nhặt dc

IMG_20200109_114601.jpg IMG_20200109_114338.jpg Fotor_157853519087832.jpg Fotor_157849320027452.jpg PicsArt_01-09-12.39.11.jpg PicsArt_01-09-09.45.04.jpg IMG_20200108_220942.jpg
@Quăng_Nguyên_Tử Vị trí nhà máy ở trên sao hỏa, thị phần điện thoại 100% ở trên sao hỏa, các chứng chỉ cùi bắp như vb 100, CE, ip 68, play protect, safenet,... cũng không cần thiết trên sao hỏa. Bảo sao bkav tập trung hết mọi nguồn lực hiện có để phô diễn sức mạnh của siêu phẩm hàng đầu thế giới trên sao hỏa. Bây giờ, người dân tầm thường trên trái đất giống chúng ta không thấy được bphone ở đâu thì cũng là phải roài. Buồn 😔
Đọc thấy có gì đó sai sai ấy nhỉ. Chẳng lẽ Quảng , Thắng nói gì méo nhớ.

IMG_20200109_135936.jpg IMG_20200109_135959.jpg

ANH EM THẤY SAI SAI GÌ KO ?
@Quăng_Nguyên_Tử nó sai bét từ việc nó nổ là đt đổ chuông rồi. tại hàng đống người đã CM cho nó thấy là ko cần 18m mà chỉ cần bỏ vào thau nước là đã ko có sóng đt rồi.
cái sai thứ 2 là nó dám cãi với dám đóc KT nhà nó là nước biển khác nước muối. hahha
@HưngGiaLand Nó đăng và comment từa lưa hột dưa thế mà Quảng, Thắng ko biết à ? Hay là quên mình nổ cái gì trước đó ? Hay là Nước biển khác nước muối ?
@Quăng_Nguyên_Tử đã gọi là nổ... là láo toét thì ko thể nhớ mình đã từng nói gì được.
bản thân ngay trong từng câu nói của thằng quảng cách nhau 1 thời gian đã đá nhau. nhưng giờ nó có biết nhục đâu?
@Quăng_Nguyên_Tử Nhìn kỹ cái avatar của tôi chưa? =))
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019