Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)
wtf9999
5 năm trướcBình luận: 104.587Lượt xem: 12.541.708
HAIZZ
@futaba Cái tai nghe JBL J22 đời Tống có giá bán lẻ thị trường là 220k, đã bao gồm lợi nhuận, chiết khấu, thuế GTGT,...
@dylerb Tai JBL fake mới có giá 220k, hàng 2nd xịn cũng đến 600k-800k .
@tuyen_kientruc2013 Bác nghĩ #bphone sẽ cho người dùng cái tai nghe loại nào?
@dylerb Hàng fake thôi, lấy đâu ra full box mẫu đã cũ.
@thaispkt Thằng Trọc mà bị kiện thì tòa cũng lắc đầu bó tay vì tính số năm ko hết 🤣 Nó bất tử cmnr 😭
@thaispkt Còn lâu hơn Tề Thiên bị yểm bùa. 😂
Thách cụ tổ Q trọc cũng đ'o dám kiện, đi đêm với lũ cá nên học lỏm mấy cái mánh dọa người yếu tim, ngu nhất là mang cái mánh đó ra để áp dụng cho kinh doanh sản phẩm thực tế mà sản phẩm lại đ'o ra gì. Chỉ cần mở vụ kiện là những người "thôi mình ngu mình chịu" sẽ té nước theo mưa, các lỗi lẫn nguồn gốc máy sẽ tơ hơ trước tòa, bãi c ứ t từ B1 sẽ được các con kền kền đeo thẻ nhà báo nó rỉa cho dậy mùi từng chữ. Đấm tiền nổi như Dr.Th hồi trước không hay lại đang rã nước bọt đi vay trong khi ngân hàng nó xét vào dạng khố rách áo ôm, khướt!
@dungtam235 Bác ui thèn nổ nó giám kiện đó , mình mệt lắm nha , nó sẽ đưa ra 200 kỳ sư tự kỷ đối chất trước toà án và vô số hình ảnh nhà máy , bản phát thảo , cộng hưởng bò một ra trước , nhà máy đẽ ra sau , là bác phải thua chết chất hiiiiiiii 😃
[Góc giải trí]: mấy ae đang xài số mobifone sao ko gọi thử lên tổng đài với nội dung đại khái " tháng này a ít xài mà sao tiền cước tăng dữ vậy em? Nghe bêphon nói mạng bên em bị lỗi ah 🤣🤣🤣? Làm sao a kiểm tra đc số tin nhắn vậy em, bla bla? A sẽ cân nhắc chuyển mạng đấy 😁😁😁" Để xem mobifone trả lời thế nào nè. Số ba mẹ mình xài từ hồi xưa đến giờ, giờ đòi chuyển mạng là chúng nó xoắn, chắc vui đây 😏😏😏 đợi 2 sếp về rồi mình mượn máy ghẹo mobifone thử 😁😁😁
P/s: khi nghe chuyển mạng là 100% ae sẽ đc khuyến mãi gì đó 😁😁😁
bác chủ topic ơi có đổi được tiêu đề k. Đổi đc thì update tiêu đề lên B4 đi để có niu bi hay Trứng mới còn biết trong này có cả comment B4. B4 ra 1 tháng hơn r mà bác k update lên là k theo kịp r á.
@thaispkt Haha. Cái thg Hỗ trợ kỹ thuật vừa cmt “bạn inbox vùng kín” ... bla bla vừa đăng nhập nick chim mồi cãi tay đôi với khách. Trò bẩn bựa dùng hoài. 😷😷😷
@BachGL Chắc đây là cty nước ngoài muốn "nhấn chìm" #bphone đấy. Haha...
@BachGL May Singtel là nhà mạng chứ ko phải nsx thiết bị đầu cuối.

Và bk và Singtel ko đổi đầu nhau trong các mảng kinh doanh chứ nếu ko ông này sẽ mệt với chính cty của mình vì đã chỉ điểm yếu nội tại của cty khác để họ vượt. Tốt với đối thủ là hại chính mình.

Hay ông ấy cũng là Vnm?
Hay những điều ông ấy phát biểu chẳng có gì là bí kíp mà chỉ là điều cơ bản hiển nhiên tất cả cty điều có thể biết?!?
@thaispkt
Clip này mấy hôm trước nó post lên để chứng minh là mấy ông bị lỗi chơi gian lận, dùng chương trình khóa cảm ứng. Nó dốt ở chỗ, clip của Trắng là người ta đang dùng bình thường thì bị, chứ thằng này nó khóa rồi nó mới quay. Lấp liếm để đổ tại người dùng, càng làm càng bị người ta ghét.
@thaispkt Loài người đang sử dụng, nhận cuộc gọi thì máy đơ cảm ứng. Còn loại này nó khoá cảm ứng rồi đăng bài để sủa vào mặt thằng nổ nhà nó à?
Sút lên nào! 😃
Sút tiếp.
đá
@maidng Bao giờ bác Q đi kiện nhẩy? Em hóng tiếp clip kiện người dùng vì ko biết sử dụng máy chăng 😆
@ndqtrung Chuẩn câu "ăn cắp còn la làng", "gắp lửa bỏ tay người". Bao nhiêu tục ngữ bkav áp dụng hết.
“Cầm Bphone không giống điện thoại khác vì nó chứa đựng khát vọng và niềm tin của người Việt. Đó là lý do chúng tôi có fans” - Nguyễn Tử Bủm - CEO Bkav nói.
https://zingnews.vn/ceo-nguyen-tu-quang-chung-toi-coi-bphone-fans-la-cong-dong-tinh-hoa-post1099232.html
@tuyen_kientruc2013 Vui quá, nay lại được rót vốn để PR roài. Có tiền đẹp trai hẳn ra.
https://baodatviet.vn/khoa-hoc/cong-nghe/co-nguoi-nhan-tien-danh-bphone-minh-bach-de-tu-bao-ve-3409722/
Xin hỏi mấy bạn seeder là bên bạn có thể công khai thông tin như trong bài này đã nêu không???
Trích trong bài:
"Vậy thì Bkav cần phải minh bạch thêm 70% Việt hóa đó là gì? Tỉ lệ linh kiện nhập từ Trung Quốc hay từ nước ngoài là bao nhiêu? Giá trị của điện thoại nằm ở phần cứng hay phần mềm của chiếc điện thoại...?"
@ketansat5011 Quảng nên kiện luôn mấy tờ báo này. Suy diễn, làm nghiêm trọng vấn đề. Chắc nhận tiền hãng đt nước ngoài rồi chứ còn gì nữa. 😂
@maidng Bác Q làm gì đến nỗi báo chí Việt Nam cũng nhận tiền hãng đt nước ngoài đánh bphone vậy. Kỳ này bác Q mà kiện thắng tiền bồi thường khẳm. Dám đủ để bác nghiên cứu ra đến B10 chứ chả chơi.
@ketansat5011 70% chắc công đi chọn linh kiện để ráp, xào nấu android gốc, với ngâm cứu mấy cái gửi sms tự xoá, tự chụp hình người dùng, và bác biết rồi đấy mua bom nữa chớ :v
@ketansat5011 Ghê thật! Lẽ nào "mánh" vặt lông của hói ca là: làm con bi-phôn thổ tả là để làm dịch vụ sửa chửa liên tục cho ai bị "thuốc" về love-water và đi kiện những ai không mua để kiếm tiền! Haha, chẳng biết nó là loại con buôn hay thằng hề ở hệ vũ trụ nữa, haha.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119