Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)
wtf9999
5 năm trướcBình luận: 104.128Lượt xem: 12.497.075
Bọn shitder đang quăng bom trôi bài ném gạch 😆
Trong giáo án né gạch đá của bkav có 1 bài chống đội anti như sau: bọn anti đc tàu khựa nó thuê dìm hàng việt để bán điện thoại tàu, oppo, Huawei...
Hehe, bây giờ chém trên hoàng hà mobile không dám lôi bài này ra chiến đấu. Hoàng hà mobile 1 là bảo vệ bphone, 2 là bảo vệ oppo, lenovo..
Rất khó cho đội hoang hà mobile
seeder bên hoangha quá đông,có lẽ đây là kênh bán hàng chính nên bọn nó đổ dồn về đấy hết, số trang ý kiến không chừng hơn bên này luôn á
Công nhận nhân viên bkav hôm nay được anh Q lùa sang Hoangha cmt nâng bi dụ gà kinh thật, chém mỏi tay ko hết vì bọn này quá đông và cảm tử kkk, các bác thử dẫn mấy đường link về Bphone cho tụi nó vào đọc truyện hài dài tập về siêu phẩm xem sao.
Sáng giờ rãnh rỗi qua đó chém nhưng bọn nó đông thật, bác nào có rảnh ghé qua đấy chơi nhé
https://hoanghamobile.com/bkav-bphone-16gb-chinh-hang-p5132.html#1
@zian ghé rồi , mới comment hỏi thăm mà hôm sau đợi trả lời , kiểm tra lại thì không biết trôi về đâu😔
E mới vào hoanghamobile cmt, đại khái thế này:
"Thôi mấy bác shit der đừng cố nâng bi bphone làm gì nữa, bphone bây giờ xem như đã chết lâm sàn rồi, mạnh miệng tuyên bố chỉ bán online mà bây giờ phải chường mặt ra đại lý để NTD sờ nắn thì chỉ có là ế quá, hết đường chạy nên làm liều đánh chiêu bài cuối cùng thôi. Bây giờ ai cũng biết bphone sx tại đâu và chất lượng nó như thế nào rồi, nên có nói gì cũng vô ích, để xem bán lẻ ra đại lý thì doanh số đc bao nhiêu nhé, mình rất mong chờ kết quả. Và cũng xin nói luôn là mấy bạn đừng có dẫn chứng đưa link từ vnexpress và vnreview nữa, toàn là sân nhà của bkav thôi thì khách quan ở chỗ nào. Cứ mở bán bphone đi rồi cùng chờ kết quả từ NTD nhé."

Bác nào đi ngang nhớ like e phát nhé, đỡ trôi bài. 😁
Ặc, vào hoanghamobile xem vui vãi, cười xém trẹo cả hàm 😁:D:D
@hoanglong009 Đang ăn xem phát suýt phun đầy màn hình :D:D:D

Suýt té ghế 😁:D
Bphone là chiếc điện thoại đầu tiên áp dụng chính sách đổi trả mới. Đây là bước đi tiên phong trong lĩnh vực công nghệ trên toàn thế giới
@tungns1991 haha gặp người quen =)) em là người comment trả lời bác đó , lấy bừa tinh tế <3 voz vì em là mem của hai ông tướng này

Bắt tay bác @tungns1991 cái =))
Bên hoanghamobile seender đông dã man. Spam bài để trôi các bài của anti. Thi thoảng vào chọc 1 câu là seender lại phải ra sức coment cho trôi bài. Tội các cháu ấy ghê. https://hoanghamobile.com/bkav-bphone-16gb-chinh-hang-p5132.html#menu
@fanphone thấy bác bẩu thế e cũng lướt qua xem, cuối cùng là thế này đây :eek:

lại thêm 1 thanh niên đa cấp đầu tôm :mad:
Có ai như tui hơm, hồi xưa bookmark mỗi topic này, giờ lại phải bookmark thêm link hhà nữa, tội nghiệp cái thanh bookmark của tui
@Stylish.vn Topic dành cho những con nghiện hehe 😁
Đối đáp như Trạng Quỳnh 😁
Nếu mà ghép não thành công.
- Thì chi phí mua não của các nhà khoa học để ghép là 500 triệu.
- Còn mua não của seeder BKAV và boss BKAV thì 5 tỷ.
Lý do: não chưa xài lần nào, chỉ để điều khiển ăn uống và đi lại, v.v
Ôi thánh thần ơi... chắc lại đợi úp bản fw thứ 100 mới hết lỗi mất ...

Vãi bommmmmm
@tuhatinhvn Cười ko nhặt đc mồm.
Moéw biết sau đợt này Hoàng Hà sống chết ra sao, nhưng chắc chắn sẽ bị dân công nghệ tẩy chay
@Stylish.vn k ai tẩy được HH đâu bạn, cứ chính hãng, bán rẻ hơn đại lý khác cả trăm nghìn như hiện nay thì vẫn đầy người mua mà 😃 ae k nên ném HH làm gì nó nhạt mất 😃
Cóp pết là đây. Hài quá, cho 1500 nhân viên nghỉ việc solo 1 trận có phải ngon không. 1 mình đóng nhiều vai, nhân viên mệt mà chết mất. Anh quảng keo kiệt vãi.
@fanphone Chắc anh nổ rao chỉ tiêu.... 1 ng phải có tối thiểu vài chục cái acc clone để spam quá... do số lượng quá nhiều nên các nv coppy và paste cho nó nhanh ý mà
Dạo này thấy trang này hơi trầm, bây giờ có thêm trang Hoàng Hà vui vãi
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019