Cảnh báo Về việc bắn tốc độ ảo của CSGT (chèn sai tốc độ thực tế)

hackerkutevip
12/10/2018 8:53Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.caotheanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chủ thớt là bác sĩ mà ko nói nghề nghiệp, địa điểm công tác ra, kiểu gì trong 1 tỉnh chả phải nhờ vả nhau, có khi đội này còn nhờ thớt hơn cả thớt nhờ họ ấy chứ. Biết cách nói chuyện cộng với lý mình đúng thì là xong thôi có gì đâu
nghia712
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đi đoạn này. Nhưng hay bị bắn len. 😔
laxkyluc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quay lại cả mặt đồng hồ xe, lúc ra đối chất vs csgt thì quay lại tụi nó luôn, rồi dọa gởi pv, báo chí fb, nói tui bị bắt 3 lần cùng 1 tốc độ abcd....
MrImposible
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lần sau cố gắng chờ cho tời khi xem được cái máy bắn tốc độ kèm theo Tọa Độ bắn rồi nhẹ nhàng xin cái bb nhé anh chủ 😃
thaihoang210
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các cụ nói rồi, nghề CSGT là cái nghề thất đức 😃
Có lần em đi làm về khuya, đi phía trước em là 1 thằng trung tuổi, đầu trọc, ko đội mũ, lúc ấy qua chốt 141 chỗ ngã tư Nguyễn Chí Thanh, Huỳnh Thúc Kháng. Bọn 141 vẫy lại, em tưởng vẫy thằng đầu trọc ko đội mũ đằng trước, ai ngờ nó vẫy em, em bình tĩnh tấp vào lề hỏi sao vẫy em lại. Bọn nó bảo vẫy để kiểm tra giấy tờ, em bảo em có lỗi gì mà kiểm tra giấy tờ, nó mới đốp lại em 1 câu là: "Ông xem clip nhiều quá à", lúc ấy cũng là 12h đêm rồi, ko có dân cư gì cả nên em cũng chẳng làm gì được, nhưng khốn nỗi e lại mang có vài chục bạc trong túi, thế là bọn chó vàng lại thả 😁.
Nhưng trong lúc lằng nhằng với thằng sếp 141, em để ý thấy 2 lần có thằng đầu trọc ko đội mũ bh lượn từ từ qua trước mặt bọn 141 mà bọn nó cứ như là bị mù, nhưng gặp người mũ miếc đầy đủ lại vẫy xin tiền, thằng đầu trọc nó còn lượn qua chốt kiểu trêu người cơ, thế mà bọn 141 ko dám làm gì.
Mẹ nó, chỉ giỏi bắt nạt dân lành. Có phóng viên quay lên youtube thì hùng hổ, làm ra vẻ trong sạch lắm
Mấy bác hiền thật. gặp tôi là tôi cho nên tivi hết. Bắn mà gửi qua zalo vs điện thoại. Cái này có phải công cụ trang thiết bị kỹ thuật công an trang bị cho đâu p. Vs máy bắn tốc độ phải có tem kiểm định của Tổng cục đo lường chất lượng p nhé. 1 năm 1tem p nhé. Vs bị bắn xem trực tiếp trên máy bắn. Sai đâu mình chịu đó.
Chính xác là khu vực Tây Nguyên có vụ điều chỉnh (hoặc ghép) tốc độ trên hình, mình đã bị khi chạy 46 mà hình nó đưa ra 59. (Trạm Km1703 ĐHCM, Cây số 78, 79 gì đó). Lũ này đóng thuế cho nó lãnh lương mà nó còn đi lừa dân.
Kin_92
TÍCH CỰC
5 năm
@philipdn Bọn 82 đó haha e chạy xe máy 60 nó đưa ảnh 65, lần sau e biết chỗ nó bắn trong quán cf vào ngồi cf nc với nó luôn. Đố nó dám bắn láo lần sau
TienSOS
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng có thể đúng. Cũng có thể là đăng cho vui lol.
WHITE TGER
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác nếu dùng camera có luôn tốc độ phải chú ý tới độ trễ của tốc độ.Ví dụ đồng hồ xe bác 50 thì VM phải báo 50.Nhưng phần mềm nếu bác không setup lại nó có thể báo 45km/h trong khi tốc độ thực là 50.Kể cả bác chạy tốc bao nhiêu thì nó phải đúng với tốc độ của xe thì mới chuẩn
bản thân em cũng bị một trường hợp như bác, lần đó rõ ràng em chạy sau xe buýt mà lên tới trạm thì bị ngoắc vô với lỗi quá tốc độ 62/50, mà xe em thì ko có gắn camera hành trình như của bác, ức chế ko thể tả.
Đờ mờ tôi cũng bị bắt 1 lần đầu đi đoạn 60. Mà lên 70 lần đầu họ cho mình xem hình ảnh tưởng thật. . Hôm nay vừa đi mình biết họ đang làm việc ở đó lên cố tình chạy 56 km kể cả đoạn chưa có biển giới hạn 60 mà tý đi qua 3 a áo vàng vẫy vào cho xem hình ảnh biển số xe mình chạy 70km còn cạnh cả biển giới hạn 60km.quả thạta nể phục các bác quá
Thanh gươm lá chắn muốn xử chỉ có combo bánh mì nước suối! Giờ ai cũng đói mà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019