cảnh giác bac fdoublef2008 nhaz ae!

nh0cksh0cksjtjnh
6/7/2012 13:0Phản hồi: 8
hum wa em có mua 1 cục pin 88xx cua bác!với giá 80k em đối với pin 88xx thì giá zậy cũng ok rùi!khi em tới lê dại hành hok muốn mất thời gian của đôi bên thì em hok cảnh giác vụ pin có độn mika vô nên em mua xong cầm về nhà luôn!cũng vì một phần tò mò mà em vô tình mở ra coi thử thì ôi trời ơi một miếng mika dày wa trời!tá quả nt với bác liền thì bác ấy nói mua ở tiến pro nên không biết!bác ấy nói nếu bác ấy hỏi a e tienpro bán pin lỏm thì sẽ trả lại đúng số tiền mà em mua!đợi khoảng một chút thì bác ấy hỏi bác tienpro quả thật đúng là có bán pin tàu!bác ấy kêu em xài thử đi bác ấy khẳng định pin đó sử dụng nhiều là 2 ngày!nhưng em sử dụng ít thì đc có 1 ngày mấy thui!chiều nay em nt kêu bác ấy trả lại tiền thì bác ấy bắt đầu nt chậm lại gọi thì hok bắt máy!vào khoảng 6h bác ấy nt qua noi "nếu bạn thấy giá trị và số tiền hok đúng thì mình sẽ bồi thường"và em cũng nt lại và bây h chả thấy bác ấy nt lại nữa gọi thì hok bắt máy!vì số tiền hok đáng bao nhiêu con người phải làm ăn uy tính chút chứ!ẻm viết bài nay để muốn các bác cảnh giác!thank các bác đã quan tâm
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái vụ pin độn mica có trên box 88 rồi, đáng lẽ bác phải test pin kĩ chứ! Dù sao thì cũng xin chia buồn với bác và mừng vì tìm được gian thương để cảnh báo ace mà tránh!😃
p/s: Bác nên lập topic 1 box thôi! cần gì cả 88 vs 87!
Thank bac!xl cac bac nua la em co 2 nich lan nhaz!nich tren topic va nich nay!tai onl bb!em chi- muon up cho cac bac canh giac la khi mua pin phai test ky- cang nhaz!chu xai cuc pin co mika nhin buc lem!du no trau hay hok thi nhin thay no sao sao ak! Kho chiu
ts , truớc có thằng lừa 300k giờ cục pin 80k nó cũng lừa nhau được ... đói rách đến thế cơ à @@
Xa hoi nay ma!ai cung muon co tien het du bat chap moi thu- doan
baosua
TÍCH CỰC
12 năm
Lúc đầu lừa số tiền nhỏ từ từ số tiền lớn sau đó là trộm cướp.
datque
TÍCH CỰC
12 năm
tìm người uy tín đi, mình cũng mới mua bin bên 229, xài tới 3 ngày... cầm viên pin đó vs pin cũ ( pin cũ có độn mika) thấy khác nhau liền. pin xịn cầm chắc tay. vỏ đẹp. khó trày xước
Chuyện miếng mika này thực ra đã có rất lâu, nhưng ít ai để ý dạo này thì nhiều (chắc có lẽ vì hàng TQ về ồ ạt quá). Ae bên box 87 vẫn hay mod 2 cục này thành pin gù.
Pin bb chỉ có 2 loại là linh kiện or zin bóc máy. Quan trọng là khi mua bán có rõ ràng với nhau hay ko. Còn pin linh kiện có hay ko miếng mika vẫn ko thanh vấn đề vì hầu như 99% đều có. Hơn nữa với giá đó theo mình thấy bạn cũng chỉ hố 1 tí. Giá pin lk mới là 90k.
Xtea
ĐẠI BÀNG
5 năm
hôm nay vô tình google thử vô tình thấy bài này. 1 thời BB
mình nhớ không lầm là mình đã gởi cho bạn chủ thẻ cào 20k mà bạn không nhắc tới he

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019