Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cartoon HD Stream - ứng dụng xem phim hoạt hình nhanh, nhiều, miễn phí cho điện thoại Windows

bk9sw
17/9/2015 16:23Phản hồi: 1.534
1.534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thay đổi này rất hay, hoan nghênh Windows quay lại đường đua
dạo này windows nhiều cải tiến quá
để bàn phím vn telex thì khồng được nhưng chuyển sang bàn phím khác là được bàn à.
nghe bảo bản 8 trở lên tải app trên googleplay đc à, ai confirm với
Hình như dòng máy chạy hệ điều hành mới trải dài nhiều phân khúc của Windows rồi. Có thể thử thoải mái
có những thanh niên này thì windows biết bán cho ai
Uầy. Nhìn giao diện tải xuống của Store beta đẹp đó, khoa học nữa
Xem mấy cờ nhíp rì viu trên youtube thấy hàng khủng còn đơ với giật kinh hồn 512 Ram túm váy lại không nên đú.
kiểm tra mạng và pin trước khi cài đặt nâng cấp nha mấy chế, đọc comment toàn thấy báo cài quài ko lên
Dc bạn mình cũng làm cách đó lên , dc bản quyền vĩnh viễn 😃
Xác định với các bác 520 lên không giật nhé . pin lên thì 23% dùng 5 phút vẫn 23% Tình hình là vậy nhé :popo67: Lên 1 mạch từ bản 8.1 nhé
mrdragon2589
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng 525 thiệt thòi hơn chút là hok có mặt trong bản thử nghiệm
Thế thì cũng chả có gì. Chờ chính thức rồi up. :
Lúc setup có đăng nhập = tk microsoft insider hem đoá mod. đăng nhập local active thử xem :d
Mình cũng dùng lap hp win 10 vẫn tự cài drỉve fp tuy nhiên mình không thể sử dụng Windows hello mà vẫn phải cài hp protect tools. Chắc win 10 không tương thích với fp của lap hp.
vừa rứt tay nâng win10 ..lại đọc bài này thấy vui nghê. đúng là ''tích cực quay tay-vận may sẽ đến''
sao máy mk lên bị lỗi bấm ko đc nhị ko có tác dụng gì luông.. bấm ko thấy rung luôn
930 có 4 cột, ngon rồi 😁
bạn vào tải 1 cái thôi, không được cứ reset máy rồi tải lại
bấm đc mà kém nhạy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019