CASE NGON NHẤT
zeus2412
8 ngày trướcBình luận: 30Lượt xem: 1.480
Mình trước giờ vì hay đổi điện thoại nên toàn mua uag fake
Thấy uag xài sao bạn. Ko xài cường lực rớt ổn ko
@MT555 Vẫn phải dùng cường lực nữa mới an toàn
bền nhưng mà nặng quá
Đừng xài case . Rớt bụp thay màn hình 9,5 triệu rồi xài case và 1 kinh nghiệm
@VuTa9318 Cũng đúng bác à. Ông nào làm văn phòng thì k cần ốp cũng đc. Chứ làm xây dựng các kiểu k dùng ốp cũng xót. Nhưng mà dùng ốp và dán cường lực nó giảm độ sướng đi bao nhiêu lần. Nay mới lên one ui 2.1 thấy đỡ bị chạm nhầm cảm ứng hơn
@VanNhatVina Mình dán pdf lưng kèm cái ốp cam 😃
@nguyenquan1505 em chũng thấy thế, đồng quan điểm với bác
@Blade knight Nhưng mà samsung làm phần mềm vẫn kém. One ui tuyệt nhưng hay bị chạm cảm ứng quá
Mình không cầm nổi mấy cái ốp to như này, mà ốp mỏng thôi bảo vệ cũng tốt lắm rồi mà
Thằng bạn mình xài xs nó xài ốp silicon nằm võng trong quá cf.rớt xuống độ cao chưa tới 1m và thế là đi luôn cái màn.nên bảo vệ vẫn tốt hơn.muốn an toàn thì uag mà phang.còn muốn rẻ hơn thì spigen cũng ngon.🙂
@thong000000 mình tin UAG nhưng Spigen thì không mình sử dụng iPhone X gắn ốp Spigen rớt bể luôn kính lưng @@
@thong000000 note 8 tớ dùng case sam sung tặng kèm theo máy rớt 10 lần, lần cao nhất cỡ 1m5 trên đầu tủ lạnh roi xuống không bể màn, còn lại tầm 1m rời ầm ầm không sao.
Ko nên dùng case. Để trần là đẹp nhất
@Autumn19 Đúng vậy á bạn. Ốp che mất vẻ đẹp mặt sau. Giờ nếu mà hãng nó thiết kế mặt sau điện thoại trông như cái ốp thì chắc người ta lại chửi cho.
@Autumn19 Dùng trần thì bao phê rồi, nhưng ngán cái lỡ nó rớt thôi.
@Smart_Love Mình dùng từ ngày xưa đến giờ. Chưa bao giờ dùng ốp. Quen tay rồi 🤣🤣
K ốp, k dán màn. Kaka. Dùng bao đã
Nhìn cái ốp đã thấy nặng rồi @@
Cái ốp này dành cho dân công trình xây dựng
Mình vẫn trunghf thành với case sam hơn
Iron Man là case mình thích nhất và không muốn thay đổi.
Toàn dùng trần. Thỉnh thoảng đi đâu thì lắp cái apple leather case vào. K dùng dc uag vì quá to và nặng. Cầm prm đã to rồi nhét thêm cái case to nữa cầm k nổi.
Nhìn hầm hố quá!
Uae nhìn thô, e cứ case spigen slim cho lành lặn ah😃
Tớ dùng case trong của sam sung tặng mỏng ôm rất đã 4 góc case nó cao hơn màn tý nên vừa đẹp vừa bảo vệ màn ngon. Rơi cỡ 10 lẫn vẫn không bị gì cả. Này hơi dày.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019