"Cậu bé" của 1 người đàn ông bị nhiễm trùng nặng sau khi bị cắn trong lúc quan hệ tình dục
Hassler
2 tháng trướcBình luận: 291Lượt xem: 37.745
"Cậu bé" của 1 người đàn ông bị nhiễm trùng nặng sau khi bị cắn trong lúc quan hệ tình dục
Trên tạp chí Visual Journal of Emergency Medicine vừa có 1 báo cáo khá hy hữu nói về tình trạng dương vật của 1 người đàn ông bị nhiễm trùng nặng sau khi bị bạn tình cắn trong lúc hai bên đang quan hệ tình dục.

Theo như báo cáo thì 1 người đàn ông 43 tuổi đã phải nhập viện cấp cứu sau khi 1 bên dương vật của ông này bị sưng tấy và có dấu hiệu hoại tử. Như lời ông này thuật lại thì nguyên nhân là do bị bạn tình cắn mạnh vào dương vật trong lúc quan hệ tình dục. Điều nguy hiểm là ông ta không hề có các triệu chứng rõ ràng nào của nhiễm trùng, không hề bị sốt hay phù nề gì cả. Chỉ đến khi tự dưng cơn đau buốt xảy ra ông mới đi viện và sau khi đánh giá tình hình các bác sỹ đã phải cho ông nhập viện ngay lập tức và dùng thuốc kháng sinh tiêm tĩnh mạch để xử lý.

Rất may là việc điều trị đã có hiệu quả và ông đã được xuất viện sau đó vài ngày và trong lần kiểm tra sau đó 1 tháng mọi thức có vẻ đã bình thường trở lại. Đây cũng là 1 lời cảnh báo về việc cẩn trọng hơn trong việc quan hệ tình dục bởi mặc dù bình thường nước bọt của con người không gây hại gì nhưng khi nó tiếp xúc với vết thương hở của người khác (nhất là qua vết cắn) thì rất có thể nó sẽ gây ra các vấn đề nghiêm trọng đến sức khỏe của người bị cắn.

Vậy nên khi đang lâm trận thì anh em cũng nên để ý đừng vì quá ham muốn mà để dẫn đến tình trạng như người đàn ông nói trên nhé 😁.

Tham khảo Gizmodo
291 Bình luận
Thật là đáng sợ . Làm như đồ ăn ko bằng à

| Sent from Đạt09 using iPhone 6s 4.7 inch Retina - Apple A9 - iOS 13.0 |
@1hoi1chai Bà chị? Chưa chắc. Có khi bệnh dại cũng nên
@Tên Hiển Thị Cho có cá tính riêng thôi bác. Chữ ký rất phổ biến ở các forum vB ngày xưa, thậm chí là chèn ảnh chèn gif chiếm nửa màn hình luôn nhưng mà đẹp. Đây đang một thread gọn gàng sạch đẹp tự dưng ông cho một đống hổ lốn dài ngoằng vô nghĩa thì ai lại không ghét chứ.
@NguyễnDuyĐạt thiết nghĩ anh chị em nên học theo thím này, đồng loạt làm chữ ký hết đi, thì sẽ không còn ngứa mắt nữa 😁

| Sent from điên-khùng_dâm-loạn_nhạt-nhẽo_1981 |
@vnv88 Đúng rồi, vì mình thấy là tinhte k hợp để chữ ký, vì nó k có phần tách rõ ràng như vOZ hay các forum khác
ghê quá. bị cắn mấy lần cũng may chưa sao
@Peaceofday chắc sau khi bị cắn lại chui cửa sau 😃
@huulocphamnguyen Riêng bài viết này thì đọc tiêu đề thôi cũng thấy sợ vđ
@Vo Huu Phuc Quá nhanh quá nguy hiểm
@Vo Huu Phuc Cũng có lẽ đúng thật, đi cửa hậu hậu quả mới ghê vậy.
Sao lại cắn được nhỉ?
@trainoitrull có khi miệng trên ko cắn mà miệng dưới có răng 😁
@BaChuVNG Sợ quá, tốt nhất anh em tinh tế nên qwerty nhé
@trainoitrull cắn yếu ấy mà, hơi mạnh mồm tý chứ ko nỡ đâu.kakaak
@trainoitrull Sao cúi xuống tự cắn dc
Nước bọt của con người cũng nguy hiểm lắm đấy nhé.
@Anthonie Le Vậy mà hồi nhỏ bị xước toàn nhỏ nc bọt vào rồi xoa xoa, may là xước ở tay chân ko là toi rồi
@trainoitrull à, với cơ thể mỗi người thì nó là kháng sinh nhẹ (kiểu của ai người đó dùng). Còn riêng với nước bọt của mình mà truyền qua cho người khác thì mới là độc. Tất nhiên là tỉ lệ sẽ rất hiếm và ít, nhưng không phải là không có. hehe
@trainoitrull Xoa cho yên tâm về mặt tâm lý thôi
Con gì cắn cũng ghê hết nhỡ, chích dại luôn 😁
@vinhanboy dại luôn hở,
Nói không với BJ ạ 😃
@vhhai_c3 Sống ko biết hưởng bác ơi 😃)
@Tên Hiển Thị Cảm giác như nào mọi ngừi ơi
@jindowing Thật sự vét chỉ làm cho đối phương sướng thôi chứ tui thấy lười bm 😁
@palmtj27 Nói nghe phát gớm
"dòi nó bò lên" là con dòi đấy nhé
các cụ nên cẩn thận với hàm răng đối tác của mình=)))
làm ơn để hình thật việc thật nha mod, để trái chuối có liên quan gì đâu
@caffeinezzZ Có ảnh thật nhưng đưa lên chắc TT ra đi luôn quá 😁
@Hassler 1 nửa sự thật. :D
Banana Nasty.jpg
Chắc k phân biệt đc đâu là chuối đâu là chuối 😔
@mannavod không phải chuối nào cũng là chuối 😁
Nhìn hình cứ tưởng mod viết bài tác dụng của trái chuối chín đến mức vỏ thâm😃 Lần sau góp ý mod nên dùng hình thật để cho đúng vs tính chất bài viết nhé😃
Trời đất.
Ông mod này toàn những bài có tính chất về tình dục hoặc giới tính.
Không rõ là định hướng của diễn đàn hay riêng của cá nhân.
@HNTattoo mod sức khỏe mà
Đối tác chơi ác thiệt chớ!
Ặc, chị em dã man đấy!
@nguyenvanduy7493k45pda Có chắc là chị em ko bác? 😆
@Hassler Vỏ iphone phần mềm android thôi bác
@Hassler Oh, bài viết chỉ bảo bạn tình, haha
Sợ quá
Oooshhhht, thốn thiệt chớ! À mà khoan, bài viết này đóng góp điều gì cho bầu trời công nghệ thế giới?
@Hassler =))) Đúng là chém như mod tinh tế. Đến quỳ với bác
@Hassler Có khi nào là Trùm của TT sẽ bị giống vậy ko ta ?
@Hassler Ở đây mà cũng vận động tranh cử được, ghê thặc
Cẩn thận với đối tác răng khểnh =]]
Khám răng trước khi hành sự nha ace. Ai bị hô, niềng răng thì tuyệt đối cấm nhé 😃
@heobanhki Cấm blowjob khi miền răng nhé

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019