Centro GSM thực tế tại HN

atiger
27/4/2008 11:33Phản hồi: 9
Centro GSM thực tế tại HN
Một số bức hình "hot" mà nhiều anh em mong chờ đây. Chiếc Centro GSM chính thức đầu tiên đã về HN và đã có người đặt từ trước. Em chỉ được tiết lộ hình chứ ko được tiết lộ danh tính đại gia :p

Mặt trên
Mặt dưới nguyên niêm phong khe sim
Chiếc Centro này hiện là thiết bị bán chạy nhất của Treo. Và cũng là một trong những vũ khí quan trọng nhất để PalmOS tiếp tục phát triển. Và để sở hữu em nó quả không đơn giản. Mới đây nhất chỉ có bác cuhiep sở hữu một chiếc màu đỏ CDMA

Giá bán tại US là 99$ bắt buộc đăng ký mạng thoại gói 168$x24 tháng ( khấu hao thiết bị 18$/tháng )T_T. Để mua lẻ thì giá là ~400$ ( hiện cháy hàng ):eek:

Thông tin thêm về mọi vấn đề như người sở hữu (nữ nhé hi hi), nguồn hàng, ... mời PM
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này đẹp quá.chúc mừng bác nha.vậy bán ở vn thì bao nhiêu bạn.
cho mình cái giá của phiên bản cdma và gsm luôn nha.
Thank bạn nhiều
sslazio
TÍCH CỰC
16 năm
ở VN thì 5tr4 3tr8 6tr tùy....bác kiếm 😁
cái này các bác sang Sin mua hơi bị nhiều, gói thuê bao 30$ Sin/tháng trong vòng 2 năm thì được tặng luôn máy.😃
atiger
TÍCH CỰC
16 năm
... ^^ nếu các bác có thể nhập về thì hẵng nói. Kiếm hàng rồi post hình lên kìa ... nản...
hihi, bác nặng lời quá, đây chỉ là anh em đưa thêm thông tin cho cả nhà tham khảo, bác nào tiện thì đi du lịch mua làm quà cho ai đó..😁, không có ý phá bác làm ăn, cũng không có đẳng cấp lên level thuơng gia. 😃
hiepmat
ĐẠI BÀNG
16 năm
E nghe cứ tưởng Bin Laden đến Hà Nộ chơi cơ😁.Máy đẹp lắm :X:X
khoanv
ĐẠI BÀNG
16 năm
trông nữ tính quá, phù hợp với chị em nào yêu chút công nghệ
Palm Centro hơi nhỏ so với các máy Treo khác, cấu hình cũng không phải là mạnh lắm. Em vẫn thích Treo 700p hay 755p hơn 😁
nguyenw2
ĐẠI BÀNG
16 năm
centro hơi nhỏ, em chỉ thích 680 thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019