Centro và 680 em nào mạnh hơn?
best_it_leader
14 nămBình luận: 55
ai dùng qua rùi so sánh cho em biết ý kiến vớ ạ!
55 bình luận
Mr.Siro
TÍCH CỰC
14 năm
Centro mạnh nhất và nhanh nhất trong các dòng Palm trước nó !!!
Mình có bài đánh giá nó tại đây. Mời bạn xem tham khảo ! 😃
Chính xác! Đã dùng qua centro và công nhận, ngoài vẻ ngoài bé nhỏ thì nó tốt hơn hết các dòng trước đó.
Híc......................................
Huhu em đang mê con centro các pác mà khen nó quá em lại khô máu 😁
em cũng giống bác nè.... đang máu con Centro wa' mà chưa có xiền hốt nó.. ⭕️o
ước j mình đc như anh ấy !!!!!!!!!!!!!! ~~
centro nhỏ xíu,nhìn sao sao ấy,680 vẫn đẹp hơn,centro nhanh hon 680 nhiều ko vậy mấy anh?
Bác này học ngành gì mà ác liệt thế. Ko biết bé Treo của bác có theo nổi tới đó ko nữa.
hê hê.ngành bác ấy học giống ngành của em roài 😁:D
😁 Bác đó học Y phải ko ? Hiện tại chỉ có nó là đào tạo 6 năm !
Con Treo Centro mạnh nhưng hơi tiếc là em nó trông ko khủng như những đàn anh trước đó ..
pirates89
TÍCH CỰC
14 năm
bác đây trừ hao đấy mà😁
đâu phải lúc nào cũng đúng theo lý thuyết đâu :D
hoangduc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Từ "Mạnh" nghe lưỡng tính quá, tranh cãi nhiều rồi. Bây giờ tùy bác thôi còn đối với em 1 phiếu cho Treo 680!
maturefh
ĐẠI BÀNG
14 năm
em khoái centro hơn mặc dù chưa được sở hữu nó 😁
ngành học hoài,em thì thích kiểu dáng 680,nhin cool hon,với lại khoái dùng dt mập mập bự bự,nhưng nghe anh em nói centro mạnh,nhưng thật sự thì mạnh thế nào so với 680.còn có bác còn nói cảm ứng ko ngon bằng 680.anh em dùng rùi vào đánh giá xem sao,thanks tất cả ạ
hehe 2 con đầu ngon hehe.......................đang mún đổi 680 qua centro đây keke 😁
sao lại vứt 680,có gì ko tốt sao,share lý do cho anh em nào
Hì thực ra cũng là lí do muốn đổi để cảm nhận thôi bạn ui, hehe
Mình rất kết Treo 680, muốn mua thêm centro nhưng mà hehe nên đổi xài thử í mà
các bác nói cảm ứng ko ngon là do màn hình centro nhỏ hơn 680 nên nhiều khi các bác ấy thao tác ko chính xác thôi, theo em thì centro vẫn mạnh hơn mà 😁
Đúng bác mình cũng có cảm giác cảm ứng của mấy em centro không bằng 680 thật.😁
sẵn tiện cho hỏi ở đâu hay bán đồ chơi cho palm treo,ví dụ như dán màn hình,bao da...
mà em thấy thì kiểu dáng,mặt lưng của centro nhìn có vẻ đẹp hơn 680,đúng ko ạ?
Centro mạnh hơn Treo 680 là điều hiển nhiên (vì máy đời mới , thế hệ sau mà !) . Nhưng em thấy Centro có nhiều khuyết điểm quá ! (Theo ý em thôi ^^)
_ Bàn phím nhỏ
_ Máy chủ yếu là nhựa (ngay cả bút cũng là nhựa ) nên cảm giác ko chắc chắn.
_ Thiếu hồng ngoại .
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
trời em trai. ai nói em centro thiếu hồng ngoại vậy nói anh tặng một em centro chơi nè. e nó hồng ngoại mạnh là khác nha...ha...ha
e cũng ko bít nè anh Hải tặng e đi hehehe
:no6xn: em thấy cấu hình nó đâu có hồng ngoại !
:laugh8kb: nếu có anh tặng em đi ... hehe !
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
cổng hồng ngoại màu đen đen nằm kế bên chỗ cắm thẻ nhớ đó......chắc em coi thiếu đó nghe mở Prefs--> Power là thấy chữ Beam à...he....he
tặng em với,thích treo 680 nhưng ai cho gì lấy đó,ko có đò hỏi
em nghĩ 2 em như nhau 😁 centro nói là bé thì cũng bé thật nhưng cũng không hẳn,tây tay nó to thế mà bấm vẫn đc thì mình nhằm nhò gì 😃 tạm cho treo 690 thua 680 khoản phím bấm,pin 690 hơn 680 là chắc,một phần em nghĩ màn hình bé hơn nên tiết kiệm đc ối pin.Màn hình nhỏ hiển thị màu sắc nét hơn nhỉ
Thực ra thì centro không đến nỗi tệ đâu, mình thấy cũng hay hay bàn phím cũng okies nhưng mà bé thật hehe hehe anh Hải có tặng thì nhớ em với nhe hehe

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019