Centro và 680 em nào mạnh hơn?
best_it_leader
14 nămBình luận: 55
😁 hôm nào anh bắn thử hồng ngoại xem được không ? Nếu có hồng ngoại thì tình yêu của em dành cho centro tăng lên rõ rệt !
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh bắn hà rầm nè em trai.....mà ko có mệt luôn á, chỉ mỏi tay vì cầm 2 cái để sát lâu quá thôi....he,......he.....
😁 Chời ơi ! Hông lẽ để dành tiền mua CENTRO !
Bọn số hóa bác tin làm gì,
săn tin nhiều cái ko chính xác lắm đâu ạ
Hehe hồng ngoại đi được cũng xa mà anh cầm sát quá mần chi...............😁 cho mỏi tay keke
sao ai cũng khen centro hết vậy,treo 680 ơi
utin
ĐẠI BÀNG
14 năm
này thì treo này thì treo,hihi,đùa xíu,mấy bro đừng chấp,em cũng đang ghiền 1 em centro nè,thấy nó múp múp dễ thương quóa đi
hix....... em thì sinh viên nghèo , đào đâu ra xiền mua centro giờ , đang dùng 1 em 8310 AT&T roài , cố lắm mới đủ chơi 680 , nghe các pro nói vậy chăng lẽ bán 8310 đi múc centro sao 😔 pro nào cho em lời khuyên đê hạ nhiệt với , chứ đà này là bán 8310 để múc centro quá :(
trời,sinh viên nghèo mà 6710-7290-8700-8310 hic
tui,tự nhận là sinh viên "giàu" 6710 rồi đến trắng tay,có lẽ tết thì mua 680 hoặc centro nhưng 680 muôn năm,nhìn cái chỗ nghe thì đã thấy hay,centro cái chổ để nghe chỉ có 1 cái lỗ,hic,nhìn chung cái gì cũng quá nhỏ cho 1 thằng tay to to như em
xu thế hiện nay đúng là thích nhỏ nhưng đã mua hàng bụ thì bụ bụ mới đã nhỉ
supergoofy
ĐẠI BÀNG
14 năm

Khỏi cải nhau nhé, bác kia đọc báo mà cũng không kĩ nữa, bó tay thật :no6xn:

Em thích 680, that's all 😁.............................
kaka đang ôm em 680 với tâm trạng ngất ngây, bác nào có dự định thì mua ngay không nên hoảng cái sự sung sướng đó lại heheh😁
hehe....bác chỉ được cái..........nói đúng !:D:D:D
e vừa chia tay con 680 😔( các bác làm e bùn :((
oi,niềm tin được củng cố,hehe,treo 680
iatmahp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nam mới lụm con BB khi nào đó? Hôm nào pót bộ sưu tập Treo hôm trước chụp tại RMIT lên nhá bác!! Máu quá! À bác Nam có biết cách đưa hình từ Treo vô Laptop ko (từ máy nhá, chứ không phải từ thẻ, máy chưa có thẻ)? Mò hoài mà ko biết...
Cài Resco Explorer đi bác ơi, muốn chép gì từ máy qua cũng được :d
iatmahp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã có resco rùi bác Điệp ơi! Nhưng không biết cách làm...Bác pm nói rõ cho em được không? Thanks
centro có wifi ko các bác. bác nao co' phần mềm resco explorer, resco photo pro thì cho em xin với
VISY
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hãy tinh tế các bác ơi!
Centro không có WIFI bác bkav3003 ạ! Còn soft thì bác vào đây tải về nha, cái gì cũng có và đầy đủ "vừng"!
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=73979
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hôm nay ngày 2/9 mọi người hảy cư xử cho chuận mực...bớt nóng đi 😁:D:D đây là diễn đàn Tinh Tế mà
VISY
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác có thể bị baned nếu dùng ngôn từ kiểu này!
:dull8ay: Bác có lỗi trước vì tự dưng ở đâu nhảy vô topic rồi phê phán người khác ! Nếu là em thì em cũng tức !
:confused1bb: còn bác thì sử dụng ngôn từ ko văn hóa ! Tuy có bực nhưng cũng nên dùng lời lẽ lịch sự bác ah !
mình thì chẳng bênh ai nhưng bác best_it_leader kia viết còn sai chính tả,HÀ NỘI thành HÀ LỘI thì sao đã vội chửi người khác ngu thế.thật là "tinh tế".

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019