CEO RIM: BB10 sẽ đứng thứ 3 trên thị trường, bắt đầu thử nghiệm với nhà mạng từ tháng 10

babybungbu
25/9/2012 22:9Phản hồi: 307
307 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rim sắp hợp tác với BKAV à
Giấc mơ vẫn chỉ là giấc mơ.
Tôi yêu Blackberry !!!
Ông này nổ quá, đúng là thùng rỗng kêu to. Chưa bán ra mà phán như thánh, đứng thứ 3 mới ghê chứ trong thi trên thị trường chưa có thiết bị nào chạy BlackBerry 10 =))
Nên nhớ là có một chữ sẽ rất to ở đầu câu, quan trọng là cái mà anh ta đang nói sẽ đến trong bao lâu, nhưng mong là đừng quá muộn!
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
CEO của RIM mạnh miệng quá nhỉ.
bác này đang đá đểu WP8 hay sao ấy 😁
Đang dùng BB, hy vọng vẫn tiếp tục gắn bó với BB.
đang dùng bold béo :x hi vọng BB10 sẽ ko làm mình hài lòng , thật ra bold béo cũng đủ nhu cầu sử dụng hàng ngày rồi nhưng hơi thiếu tính năng giải trí 1 chút , đang phải dùng Droid X để chơi game , mong là BB10 ra đáp ứng đc cả công việc lẫn giải trí
nghe có vẻ khó đấy, đứng thứ 3 từ dưới lên thì mình còn tin =))
Luffy95
TÍCH CỰC
12 năm
A a a. Mong là được như lời ông ý nói. 😁
eeninay
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu bỏ ràng buộc BIS/BES đi thì BB sẽ vươn lên rất nhanh, nhưng điều này lại trái với việc sinh lời cho BB từ BIS/BES.

Thực ra thì bỏ BIS/BES đi là đúng rồi, cái hơn ở phần bảo mật thì giờ hệ điều hành như iOS hay WP8 nó cũng ngang bằng rồi còn gì?
baotd86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vẫn thích xài BB những mỗi tội BB cũng đắt như Iphone vây 😔
để xem....cả muôn vàn khó khăn trước mắt đây....
Rim sẽ không cạnh tranh với Wp (nghe Wp thấy còn yếu yếu), nói cho đúng và rõ ràng là BB10 sẽ cạnh tranh với Wp8, còn Rim??? Sẽ cạnh tranh với Microsoft! Nokia! HTC! Samsung!v.v..... cái đích của Wp8 không phải vị trí thứ 3 mà là vị trí thứ nhất! Họ đang nhắm đến điều đó chứ không phải......vị trí thứ 3 của BB10 đâu ^^ Ủng hộ Rim nhưng hãy chờ xem khả năng của Microsoft và các hãng Nokia, Htc, Samsung, v.v.... mình nghĩ...khả năng của họ là rất lớn, trừ khi......Rim có một Steve Jobs thứ hai ^^
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
cố lên!! biểu tượng 1 thời cảu làng công nghệ
Nổ to quá. RIM nên chạy theo winphone nhanh kẻo chậm chân lại lỗ vài tỷ cho xem😁
Bấm riết rồi đến một ngày bạn bỗng nhận ra liệt nút home =))
hì, đọc comment của mấy bác nãn quá, nói thế thì thế giới nên đứng im như các bác nghĩ, chả nên có gì mới để phát triển à? khổ thân, các bác hiểu thế nào là đôt phá? hiểu thế nào là cạnh tranh càng nhiều thế giới càng phát triển???
có khi 10 năm nữa 1 HĐH ko tốt như WEBOS cải tiến và đứng đầu thế giới... chả ai biết trước được, thế nên bản thân các bác cũng đừng "thùng rỗng kêu to" thế
phai noi BB xai rat suong. dang cap nua. hon han nhung dong khac. nhung gia em no chat qua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019