[CES 2011] Toshiba trình làng ba MTXT mới trong dòng Satellite

Didu
7/1/2011 11:36Phản hồi: 15
[CES 2011] Toshiba trình làng ba MTXT mới trong dòng Satellite

Bên cạnh thực hiện nâng cấp cho dòng máy Qosmio thì Toshiba cũng trình làng ba mẫu MTXT mới trong dòng Satellite của mình tại triển lãm CES 2011. Ba MTXT mới của Toshiba gồm M645, A665 và A665 3D, chúng có kích cỡ màn hình từ 14" cho tới 15,6", BXL Core i-Series mới nền tảng Sandy Bridge cũng được Toshiba trang bị cho những mẫu máy này dưới dạng tùy chọn.

Satellite A665 sở hữu màn hình rộng 15,6". Toshiba đưa ra các tùy chọn về BXL cho model này gồm Intel Core i7-2630QM nền tảng Sandy Bridge hoặc AMD Phenom II hai và bốn nhân mạnh mẽ. Không cao cấp bằng A665, Satellite M645 có màn hình 14" và được trang bị BXL Intel Core i5-2410M. Dù khác nhau về BXL nhưng cả hai model A665 và M645 có chung các tùy chọn về card màn hình, RAM hay ổ cứng. Có thể kể đến như card đồ họa NVIDIA GeForce GT525M với công nghệ Optimus, RAM DDR3 dung lượng lên tới 8GB hay ổ cứng 640GB.

Model còn lại là Satellite A665 3D có màn hình độ phân giải Full-HD và hỗ trợ 3D. Toshiba tặng kèm cặp kính màn trập 3D của NVIDIA khi khách hàng mua model này. Toshiba cho biết ba model sẽ bắt đầu được bán ra trong nửa đầu của năm 2011, trong đó Satellite A665 sẽ có giá khoảng 684USD cho tới 1049USD, Satellite M645 có giá 749USD tới 1099USD và Satellite A665 3D có giá vào khoảng 1249USD cho tới 1599USD.

Nguồn: Engadget
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cobra4eye
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn có vẻ dày nhỉ....
kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Toshiba lun là vậy mà bạn 😃
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Nhưng mà trong cũng đẹp đó chứ...
Tosiba thiết kế máy đơn giản nhỉ ^__^.........ko ấn tượng tosiba lắm.......
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy khá ngon,cấu hình cũng tốt mỗi tội thiết kế không đc đẹp.;)
dòng Satellite cái nào cũng dầy quá, hơi nặng
nhìn không đẹp lắm ............
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Sao không đẹp, với Tosiba thế là tốt lắm rồi
Nhìn quá đẹp. Mới nhìn đã kết, đã mê. TOSHIBA xài rất bền, nhưng thường thiết kế ko bắt mắt.
Mấy con vừa rồi rất đẹp, mua xài thì gần như perfect.
Nhưng... toàn dòng M với dòng A, giá toàn trên 20tr cả. Hiz. Mơ vẫn là mơ.

Nếu có 20-30tr sẽ mua laptop TOSHIBA chứ k phải hãng khác!
JunEddy
TÍCH CỰC
13 năm
dày và chắc chắn................
emptyzero91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu để dày + chắc chắn thì mình thấy chọn ailenware có vẻ hợp lý hơn đấy.nếu chọn máy tính xách tay thì thừơng tiêu chí gọn nhẹ + cấu hình trung bình là chuẩn ròai, phù hợp di động + thời lượng pin cao , máy cái cấu hình cao + dày nặng thì để đầu tư cho máy để bàn sẽ đựơc hiệu suất cao với giá thấp hơn nhiều đi mua lap.mà thời đại giờ thì cơn bão talet , smartphone đang càn quét không biết khi nào laptop mới trỗi dậy.
e đồng quan điểm vs bác. riêng lap thì yếu tố gọn nhẹ hình thức đẹp,cấu hình tuơng đối thôi,còn hiệu năng làm việc và giải trí thì không thể bằng PC được
linuxe8
TÍCH CỰC
13 năm
mình kết dòng N của Asus hơn 😁 ko thì Studio XPS cũng được, giá cũng same same chú này mà
Các bác nói thế chứ đã sờ em nó thực tế chưa, thực tế a 665 tuyệt đẹp và tinh tế, mới làm em a 665 i7 740 gt330 thì lại nghe tin máy dc nâng cấp, buồn quá, có vẻ như dòng này cạnh tranh với Vaio f, cấu hình chẳng khác gì, bác nào có ý định mua em này thì mua luôn đi bởi vì em nó tuyệt đẹp, bác nào mún cảm nhận thực tế thì pm em nhé
Toshi giờ ra nhiều máy đẹp quá ! mình có đứa bạn cũng đang xài model mới ra gần đây ! thiết kế ấn tượng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019