[CES 2013] LG đem đến ND8630, loa di động hỗ trợ hầu hết các kết nối không dây thông dụng

cuLong
7/1/2013 16:15Phản hồi: 19
[CES 2013] LG đem đến ND8630, loa di động hỗ trợ hầu hết các kết nối không dây thông dụng
Loa LG ND8630

Bạn có từng mong muốn có một chiếc loa dành cho các thiết bị di động hỗ trợ tất cả các kết nối thông dụng, để có thể chơi nhạc không dây từ điện thoại, máy tính, tablet của mình ở bất cứ đâu mà không bận tâm tới mớ dây cáp kết nối? Vậy thì chiếc loa di động LG ND8630 sẽ là một sản phẩm đáp ứng được hầu hết các nhu cầu đó, được biết đây loa di động đầu tiên trên thế giới hỗ trợ hầu hết các kết nối không dây thông dụng ngày nay, như AirPlay, DLNA, NFCBluetooth.

Ngoài 4 kết nối không dây thông dụng kể trên, ND8630 cũng hỗ trợ 2 dock cắm là Lightning mới nhất của Apple và jack cắm cho các thiết bị Android, tuy nhiên bộ loa này lại không có pin gắn trong. Trong đợt này, LG giới thiệu tổng cộng 6 chiếc loa di động, gồm NP-series (có pin gắn trong, gồm NP3530, NP6630) và ND-series (không có pin gắn trong, gồm ND2530, ND2531, ND5630, ND8630). Tinh Tế sẽ có bài trên tay những loa này ở CES 2013.

Bảng thông số 6 loa mới của LG

Theo LG
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang dùng con L9 chắc làm con này được không
zzhn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@J_Android Dc mà bác. Có DNLA là ok
nhìn như nút xoay 😁
ngon nhỉ
Chỉ khoái con sounddock 10 mà vẫn chưa mua dc.nghe nó ấm ấm quen chất âm của nó luôn rồi.thằng lg này đa nhiệm thật tủ lạnh máy lạnh tivi loại nào cũng có mặt
Nhìn đẹp nhỉ? Không biết chất âm thế nào?
đúng là LG di đầu công nghe cái gì củng có đầu tiên trên THE giới
Phuong_Vo
TÍCH CỰC
11 năm
thích cái NP6630 xách tung tăng cho khỏe...chờ hình 🆒
Kết quả loa ND 8630 roài ;)nhìn đẹp,công suất cao,nhìu kết nối , ko biết kích thước và giá cả sao đây?
zovemoon
TÍCH CỰC
11 năm
con siemen của mình có hồng ngoại, không biết có hỗ trợ không nhỉ, để mua cái về dập sàn chơi
Np6630 ngon, nhưng âm thanh ko biết thế nào.
fangtomattt
ĐẠI BÀNG
11 năm
kết nối không dây thông dụng mà ko thấy wifi và 3G nhỉ !!!
Pico
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hỗ trợ tất cả các kết nối.điểm nhấn e này..chất lượng phải nghe thử.ae phải trên tay rồi
phuongsd
TÍCH CỰC
11 năm
Ko phải dìm hàng, nhưng con này giống cái bồn cầu nhà mình xoay ngang quá... bình đựng nước ấy... 😔 giá mấy con "hãng" này chắc chát lắm!
@phuongsd chát là cái chắc vì LG tuy rẻ,nhưng chả rẻ là bao so với túi tiền eo hẹp
Sao ko thay bai ve con Op G2 nhi , lau wa 😔

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019