[CES 2015] Trên tay pin di động Anker ZOLO, cáp có nam châm

levuongthinh
9/1/2015 4:55Phản hồi: 49
[CES 2015] Trên tay pin di động Anker ZOLO, cáp có nam châm
Tinhte.vn - Tren-tay-pin-di-dong-Anker-Zolo-CES-201500001.jpg
ZOLO là một dòng sản phẩm mới của hãng sản xuất pin di động Anker. Đây là một dòng sản phẩm đặc biệt với thiết kế và tính năng giúp mang lại sự thuận tiện cho người dùng. Cụ thể cáp kết nối đi kèm của ZOLO có nam châm và nó có thể dính vào cục pin để phòng trường hợp người dùng quên cáp hoặc dễ bị rơi mất.

Anker ZOLO có thiết kế vuông vắn và có vỏ nhựa màu đen. Nó có tổng cộng 3 phiên bản gồm 1X Battery, 2X Battery và 4X Battery với các mức dung lượng lần lượt là 3.000 mAh, 6.000 mAh và 12.000 mAh. Ở 2 phiên bản nhỏ thì cục pin chỉ có 1 cổng ra USB, trong khi bản 4X Battery có 2 cổng USB để sạc được 2 thiết bị cùng lúc.

Tinhte.vn - Tren-tay-pin-di-dong-Anker-Zolo-CES-201500002.jpg
Sở dĩ cáp kết nối đi kèm của ZOLO có thể dính vào thân cục pin là vì ở 2 đầu cáp được gắn nam châm ở trong. Trên thân cục pin cũng có nam châm nên khi để chúng gần nhau thì sẽ hút nhau và dính lại. Ý tưởng này mang lại sự tiện lợi cho người dùng. Với bản 4X Battery có cáp kết nối dài thì bạn có thể quấn gọn lại trên thân cục pin và nó sẽ tự dính vào.

Giá bán của phiên bản ZOLO 1X Battery hiện tại là 30$, bản 2X Battery là 40$ và bản 4X là 60$.

Bên cạnh pin di động thì dòng ZOLO còn có một số sản phẩm khác như là nắp lưng cho điện thoại di động, cục sạc gắn trên tường và giá đỡ trên xe hơi.

Chiếc nắp lưng của Anker cũng có tích hợp nam châm bên trong nên nó có thể dính với cục pin ZOLO. Khi dính vào nhau thì nó sẽ gọn gàng hơn để chúng ta cầm trên tay. Và tương tự như thế, cục sạc gắn trên tường và giá đỡ trên xe hơi cũng đều được tích hợp nam châm.
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai dùng pin di động của hãng này chưa? Hiệu suất được khoảng bao nhiêu % nhỉ?
@Black Mamba Không phải lo nghĩ tới chuyện đó đâu bạn, hàng xịn đó, không phải như mấy cục pin Tàu đâu 😁
@Black Mamba Mình đang dùng 1 chú Anker 20000 mA đây. Dung lượng khá là chính xác đấy. Sạc gần đầy 2 vòng ipad4 đấy
@Black Mamba Mình thấy 2 đứa bạn mình dùng tốt lắm hiệu suất ~90 đã hơn năm chưa thấy vấn đề gì !
@Black Mamba Mua cục anker 12000 chuẩn IQ sạc cái gì cũng ngon, ip sạc đc 8 lần thì fai

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
kendied13
ĐẠI BÀNG
9 năm
30$ 40$ 60$ về vn ko bít đội lên nhiu nhỉ
@kendied13 nhóm hàng thuộc danh sách hàng xa xỉ của việt nam quy định thì giá đội lên cao vì đóng thuế đặc biệt . nếu không có trong danh sáh thì chỉ mắc tiền shipping
riêng cục e4 thì đã 1tr3 rồi , cục này 60$ về vn chắc tầm 2tr quá 😔( , pin di động của anker thì khỏi chê rồi
xyzmen
CAO CẤP
9 năm
nam châm có từ trường, để gần thiết bị điện tử như đt thì có ảnh hưởng gì không nhỉ?
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rất tiện dụng nhưng mình nghĩ không cần thiết lắm vì mình có cái túi vải 2 ngăn để sạc dư phòng với cable sạc rồi 😁
cacaca
TÍCH CỰC
9 năm
Chắc để gần BB thì nó tắt màn hình mấto_Oo_O
@cacaca uh, mình cũng nghĩ thế, BB có tính năng đó mà. Mà pin dự phòng chắc cũng ít khi nào bị như vậy
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
Giải pháp đơn giản mà rất tiện dụng!
leechung94
ĐẠI BÀNG
9 năm
mới đặt mua cục e4 rồi k thì mua luôn cục này cho tiện
em 4x thì dung lượng khoảng bao nhiêu các bác . Sao không ghi mAh mà lại 3x, 4x.... nhỉ? không hiểu lắm cách ghi này
Mình vừa mua Anker E5 16000 Mah phải nói chuẩn IQ là xạc nhanh lắm. 30 phút xạc cục pin 3000 Mah của oneplus one từ 23% lên 70%. hiện đang rất là phấn khích và rất vui ^^
YOLO😃
boyhk_206
TÍCH CỰC
9 năm
Sao không thấy nhắc đến em nó sử dụng lõi gì nhỉ? thông tin quan trọng và cần thiết khi mua pin dự phòng mà 😃
Đã vứt con Yaobao

Mình đang dùng Anker
hàng Mỹ, OK
dungleo
ĐẠI BÀNG
9 năm
😃 có bác nào ở HN nhận bán hoặc order e này ko nhỉ
mua 1 cục pin mà dc tặng đống kia thì tốt quá . hì .
Thấy cái nắp lưng nhám nhám nhìn có vẻ đơn giản mà đẹp, còn hít nữa
Đang xài 1 cục Anker 16000 mAH nói chung quá ngon 40$, nhỏ gọn bằng hột quẹt ga

Brian88
TÍCH CỰC
9 năm
@hbinhlove2003 Theo như hình thì nó phải bằng gói thuốc chứ sao bằng hột quẹt ga. Bằng hột quẹt ga chắc đc khoảng 1500mAh
chjcken12
TÍCH CỰC
9 năm
tên hay nhỉ YOLO 😁
patienn
CAO CẤP
9 năm
Ngon thì có ngon nhưng đắt vãi

Gửi từ Máy Quẹt Thẻ tích hợp nghe gọi và chọt chọt của tập đoàn Sam Sụm
@patienn

Xu hướng

Bài mới