[CES 2017] Nguyên mẫu BlackBerry Mercury: bàn phím vật lý, cảm biến vân tay, USB-C, Android 7,...

ND Minh Đức
4/1/2017 17:5Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tmn
TÍCH CỰC
7 năm
BB mà chạy android là vứt dù đẹp mấy, giữ e PP làm kỷ niệm

có cái gì đó nó giống giống hầu hết cái đặc trưng của nhiều hãng nhưng vẫn có cái cũng rất riêng của BB. cảm giác khó tả quá, hy vọng sớm trên tay con này để có cái cảm nhận rõ ràng hơn. đúng là giờ google quá mạnh để BB phải theo android. thời đại thay đổi quá nhiều
tmn
TÍCH CỰC
7 năm
Các bác đừng lôi BB bảo mật ra, đã chạy android + anh Tàu sx thì cạch mặt BB từ h luôn
trongtan7411
ĐẠI BÀNG
7 năm
bàn luận gì, giá 16 củ, đấy, kỷ niệm làm quả chót, mua đi anh em
trongtan7411
ĐẠI BÀNG
7 năm
bàn luận gì, giá 16 củ, đấy, kỷ niệm làm quả chót, mua đi anh em
sửa lại đi mod ơi " pin và đặc biệt là giá cũng như ngày ra ắmt. "
lemon90
ĐẠI BÀNG
7 năm
To và xấu...
TaóNô
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ có thể nói là xấu.
hay thế nhỉ, lại làm điện thoại bàn phím.
raiden5555
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sau khi về tay Thật Cải Lương thì bb đã mang hồn của ẻm
rau8800
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn như mấy e Q mobile ngày xưa ấy nhỉ
vietanhdinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh em có thể thích bàn phím cũ nên hơi ác cảm, theo mình thì cứ phải bấm mới comment được, bấm sướng thì bàn phím nó có thiết kế kiểu j chăng nữa vẫn đáng đồng tiền

Cho dù vài điểm k hay nhưng đây vẫn là thiết bị duy nhất có bàn phím kiểu này dùng quá tiện cho anh em nào hay note hay làm việc (trừ priv hơi bất tiện trượt lên trượt xuống)

Dù gì mình nghĩ thiết bị này đáng hoan nghênh hơn chứ nhỉ
anh.san
TÍCH CỰC
7 năm
xấu kinh dị
dilangthang
ĐẠI BÀNG
7 năm
điện thoại giờ như đồ trang sức mà , bản thân tớ điện thoại mà lạ lạ , độc đáo là tớ muốn trải nghiệm , nói chung con máy này cũng đáng để sở hữu nếu định giá sản phẩm đúng theo chất lượng của máy .
Có vẻ hơi dài..
vidoicoem
ĐẠI BÀNG
7 năm
2 tay 2 súng, 1 em bb10, còn 1 em sẽ không phải em này,
kalenz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa đc trên tay mà toàn thánh chê ko. Hồi nào cầm rồi hẵng chê đc ko? Ng ta chưa công bố gì cả toàn hùa theo là giỏi. Định vào đọc thôi thấy ngứa mắt quá phải cmt phát haizz.
meoghe
ĐẠI BÀNG
7 năm
đưa android lên passport có hay hơn không
KAXIHAN
TÍCH CỰC
7 năm
Cận cảnh bàn phím nhìn buồn nhỉ, được như PP có phải ngon không, nhìn nhô lên và thô quá.
kalenz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KAXIHAN biết đâu khi rta mắt bấm sướng tê ng sao bạn. trên tay đã rồi tính. chỉ mong sao nó mượt và ko lag là đc. Giá tốt sau tết sẽ làm 1 em.
KAXIHAN
TÍCH CỰC
7 năm
@kalenz Thì tớ mới nói nó nhìn thô mà, chưa có bản thương mại thì cứ tạm biết thế thôi, đợi thông tin tiếp.
vuichutcoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
KLQ: Đợi con này ra thế nào PP cũng giảm xuống 2 củ. lúc đó mua PP sài, hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019