Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES18] BlackBerry giới thiệu KEYone màu đồng, cấu hình giống bản màu đen

Didu
10/1/2018 3:44Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Móa, tưởng giới thiệu KeyOne phiên bản PD chứ. Chỉ mỗi thay màu mà cũng đú thế
Chỉ chê mỗi cái giá thôi.
Ảo nặng rồi.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Fans bb nhói đau khi thấy em nó sắp chết cùng nokia 😔(
Mr Gil
TÍCH CỰC
6 năm
ko hiểu nổi BB một thời ra cái máy ko ra hình thù điện thoại vậy. Độc có độc nhưng là " độc hại ".
Hồi 2008-2010 cực kì mê mẩn thiết kế của 9100 9900 nhưng chưa có cơ hội sử dụng. Tiếc cho một ông kẹ của làng điện thoại
Đầu dưới bo mà đầu trên k bo nhìn mất cân đối vcc
tinbilly
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trên tay sử dụng rồi hẵng chê bai, các anh hùng bàn phím ạ!

KEYone pin xài thoải mái 2 ngày, bàn phím cứng với 52 short-cut để truy cập nhanh ứng dụng hoặc speed dial,...

BB10 thì speech-to-text tiếng Việt vô đối,...

Phải hiểu cấu hình đó cho mục đích sử dụng như thế nào.

Hài quá đi...
@tinbilly e chưa xài con keyone bao giờ, đang muốn mua e này, bác có thu xếp dc ae hẹn cafe cho e trải nghiệm qua dc ko ? Em ở HN
tinbilly
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuanducpham Tiếc quá. E ở Xì Gòn 😃
@tinbilly cho e cơ hội trên tay với được không anh. Em củng đang tính mua và ở SG
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lạy các bố 😆))
Các bố có thấy Fan BB dù có cuồng hay k cuồng thì cmt rất lịch sự và có học.
Xin nhường thế giới này lại cho các bố luôn. Mở mồm là chửi rủa, k biết có tự đào đc 20tr để mua cái j cho mình chưa 😃))). Hay in đc vài cái đt đi khè thiên hạ
Xin thua
Thiết kế đẹp, nam tính. Không lẫn lộn với các dòng smartphone trên thị trường hiện nay.
nnn1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
một ngày đẹp giời mà các máy điện thoại bị hack thì ta sẽ nhớ blackberry rim lắm lắm
Long_DN
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ng dùng blackberry ko phải chỉ là doanh nhân mà là những ng quan tâm đên công việc, sở thích, và sự khác biệt chứ k quan tâm đến like, cmt..... kiểu gì cũng mua cho bằng đc em key one này về dùng.
_ Người dùng Blackberry mình thấy có điểm hơi giống người dùng ... laptop Thinkpad. Cái quan tâm đầu tiên không phải nó cấu hình ntn, đẹp ra sao, hay bán đi bán lại có lỗ không, mà là : bao tiền - tương ứng với làm được cái gì cho mình, dùng có thích không, bền không, tiện lợi không, sau đó mới là cảm giác unique khi khác biệt hoàn toàn trong đám đông.

_ Cá nhân mình thấy, điểm yếu nhất của Blackberry Và cũng của Lenovo Thinkpad đó là : giá quá cao lúc mở bán. Chơi Blackberry với Thinkpad, cứ máy 2nd hand, máy cũ mà táng, ngon bổ rẻ, giá hời, dùng bền và ít hỏng vặt 😁

_ Đang đợi Keyone silver Trung Quốc xuống giá nữa rồi múc, hoặc keytwo xem có chống nước không, hoặc black edition 2 sim giá tốt :D
greenpean
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đó là niềm đam mê, nhưng ta ko dư dả cho lắm nên ta chọn thực dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019