#CES20: Jabra ra mắt tai nghe True-Wireless thể thao Elite Active 75t và tai nghe chụp tai Elite 45h
abuchino
3 tháng trướcBình luận: 57Lượt xem: 6.229
giá hấp dẫn thế
@ductrong2468 Định mua con tai nghe chụp tai bluetooh chơi game Bubg mà không biết có bị trễ âm không. Anh em cho ý kiến
@Mr.Chuong cá nhân em đang xài Airpod 2 thì hình hình là không có độ trể , còn tai nghe khsc chưa thử bác ạ :3
hệ sinh thái tai nghe quá đa dạng, đa dạng đến nỗi ko biết dạng nào như thế nào để mua, đang phân vân là nó lại lòi ra vài con mới
Có chống ồn nữa thì ngon
Rất thích thương hiệu này
Giờ nhiều quá không biết chọn loại nào.
Không liên quan nhưng làm ơn cho hỏi sợi dây nhảy hiệu gì, mua ở đâu, đẹp quá ạ!
chất âm con này với Bose soundsport free cái nào nhỉnh hơn nhỷ?
Mấy con này vừa mang vừa chạy có rớt không nhỉ?
@phonglee97 Mình đang sử dụng Jabra 65t, đeo khi chạy bộ thì không rớt, nhưng nếu quẹt tay lau mồ hôi mà trúng cái thì bung ra liền
Mấy con dạng inear như thế này rớt hay không là do tai bạn đeo có fit không, lựa chọn tips phù hợp nhét ống canal vào sâu trong lòng tai được thì rớt hơi khó. Mình tai lớn đeo Sen MTW chọn tip M fit 100% và gần như là không thể rớt trong các trường hợp ngẫu nhiên.
Dây nhảy đep thế
Giữa con này và con galaxy buds thì dùng con nào ổn nhỉ ?
Thích sợi dây nhảy ở ảnh mô tả hơn phiên bản tai nghe lần này
Sorry, KLQ nhưng có ai biết chỗ nào bán cọng dây nhảy giống trong hình đầu topic ko?
Thấy con nào cung giống nhau, nhưng airpod thì ổn nhất do đeo ko đau tai
Nhiều mẫu, nhiều loại chắc cảm âm phải cực nhạy mới phân biệt được!
tai nghe chụp tay nhìn đẹp quá
Quá nhiều tai nghe True Wireless ra mắt, rối thật rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019