#CES22: Roborock S7 MaxV Ultra: tự đổ bụi, tự giặt giẻ, giá $1299

Duy Luân
5/1/2022 0:22Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

makaja
ĐẠI BÀNG
2 năm
mới xài S7 chưa dc 1 năm thì nó ra bản xịn hơn nhìu, mà xài robot đổi mỗi năm sao dc
Cười vô mặt
Gì chứ đến robot hút bụi lại có camera truyền dc hình ảnh về thì cũng sợ phết nhờ 😁 theo dõi dc hết ha
cuchuoi0509
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Arex ecovacs có từ lâu rồi
@cuchuoi0509 Thế mới đáng sợ, nó theo dõi dc hết 😃 lộ clip có ngày
@Arex Robot khi truyền hình ảnh thì nó sẽ bật loa thông báo "Tao đang ghi hình đó nha" và có tiếng động cơ nên không thể bị lộ clip được
@Dangtuanphong Thật à 😁 chưa xài đến cái loại hút bụi có tính năng ghi hình bao giờ bro ơi, nhưng quan điểm là robot hút bụi thì chỉ nên tập trung vào việc nó sinh ra để làm chứ ko cần thêm tính năng giám sát hay đại loại thế làm gì
tuluan
TÍCH CỰC
2 năm
Xịn sò quá đi.
bảo trì trạm này cũng hơi phê
tương lai robot nó tự làm chủ ngôi nhà luôn 😆
quá chất,nhưng dùng cho nhà tầng đầu tư mỗi tầng 1 e tốn lắm,dùng chung cư vẫn tiện
Hic 1 nâng cấp chất lượng
chưa tự bơm xã nước được
Dòng flagship mà vẫn xài giẻ chùi kéo là ko happy rồi. Chắc lại ém lại để ra phiên bản sau tăng giá.
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Wolfrain còn này là lau rung mà bác
Robot giờ lên giá nghìn USD rồi 😁
hadinhbach
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang muốn mua một em xiaomi nhưng nên điện máy xanh thấy ý kiến khách hàng chê hãng này về chất lượng khá nhiều. Có bác nào dùng rồi cho tý ý kiến về chất lượng. Trong khi bọn ecovacs không thấy bán ở điện máy xanh để xem ý kiến khách hàng. Không biết chất lượng của ecovacs và xiaomi hãng nào tốt hơn các bác nhỉ. Mình chỉ biết ecovacs chiếm 70% thị phần ở trung quốc trong khi xiaomi không có số má thị phần
đẹp,full hết công nghệ của robot hút bụi hiện tại rồi
trangthancb
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bản thân mình xài một vài modem xiaomi và deebot thì thấy xiaomi có cái chổi cạnh quá phế. so với deebot thì chổi nó 1 bên và quay chậm. quét góc cạnh deebot sạch hơn nhiều.
Và vấn đề nữa là deebot chạy nhanh hơn, nên lúc nào nó cũng xong trước :v Chỉ nói vấn đề hút bụi thì deebot nhanh hơn nhưng vẫn cảm thấy sạch hơn, vì góc cạnh làm tốt hơn hẳn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019