[CFW].[Lại cook]. Belle FP2 113.010.1506 -Nokia 603

tuyetkiem.cntt
3/10/2012 13:51Phản hồi: 391
391 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào tuỳ chọn xoá file đó đi là đc, k cần dùng đến file đí đâu bạn
DucHuu.91
ĐẠI BÀNG
11 năm
nó bảo k tìm thấy file mà bạn, m đã thử cả chế độ deal phone và conec rùi mà vẫn k đc 😕
Khi chọn các bước xong rồi, trước khi tick vào ô dead phone thù nhìn xuống dưới có cái option. Ấn vào đó, nhìn dòng nào màu đỏ thì del đi. Ok, quay ra làm tiếp các bước còn lại
DucHuu.91
ĐẠI BÀNG
11 năm
thank bạn nhìu, m làm đc rùi 😃
DucHuu.91
ĐẠI BÀNG
11 năm
haizzz, sao chạy đc một lúc là nó báo lỗi bảo phải rút cáp, tháo pin, cắm cáp, cắm pin.... liên tục là sao vậy nhỉ, hic, ai rảnh rỗi làm cái video hướng dẫn đi :mad:
video hướng dẫn cũng có rồi.search đi
DucHuu.91
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh tuyetkiem ơi, a biết giáng cấp xuống fp1 k, dùng cái fp2 này nhiều chức năng bị thiếu quán nhw việc k chọn đc nhiều ảnh trong bộ sưu tập để gửi qua bluthool ấy, ức chế quá :mad::mad:
Mình up bản này xong thì bị lỗi MTP USB DEVICE có ai biết bị sao không😔
ban nay co kack luon roi chi fash thoi pai ko may anh.
@vantu1983 hack sẵn rồi bạn nhé, tải về flash là xài được luôn.
Cho minh hoi muon thay doi mau pin trong fp2 nay thi lam the nao co can pai fash lai hay chep de j do ko.?.trong ổ C ko co sys va ổ E ko co resource thi pai lam sao.hay ai co fire thi cho minh va kem theo huong dan..cam on nhieu.
[Cám ơn bạn TuyetKiem nha. Cho mình hỏi ti nha. Bản Fp1 mở Bộ Sưu Tập để xem hình ảnh, video thì có chức năng Option để đánh dấu nhiều mục để gửi hoặc xóa, còn bản fp2 này sao không thấy chức năng Option đâu hết vậy? Chỉ có nút back và nút xóa thôi. Mỗi lần muốn gửi nhiều hình thì không được. Bạn Tuyết kiếm cho mình xin mấy tấm ảnh hình nền của bản fp1 với nhe. Bản Fp2 mất tiêu mấy tấm hình nền mặc định của Nokia 603 rồi. (tấm hình lá cây màu vàng, hình con chim, lá xanh,..)
ai pro chỉ dùm em cách flash với.e có bản phoenix_Service_Software_2010.08.004.41526.e rùi 😁
bản này muốn chuyển về bàn phím 3x4 thế nào vây các bác
Mọi người cho mình hỏi, từ khi update lên, thì trong Gallery không có chức năng Group ảnh lại theo Folder, hơn thế nữa, những ảnh mình nhận từ Bluetooth hay Dowload trên mạng về, thì Gallery không thể tự update đc, có ai chia sẻ cách khắc phục vấn đề này với mình với? Cảm ơn
Sau khi flash xong sao ổ C của mình chỉ có gần 150mb vậy 😔
@n2g_env do 1 số ứng dụng trong fw gốc nó còn đó bạn
bạn remove đi
@hoangnguyen0115 Bạn có thể nói cụ thể những ứng dụng nào ko? Mình lần đầu làm nên cũng không rõ lắm
@n2g_env bạn xem mấy cái ứng dụng mà có thể gỡ bỏ dc đó...
như cái Lync, face twister........... facebook., linh tinh nhiều cái lắm bạn ơi, mình xóa rồi nên k nhớ. do mấy ứng dụng trong rom cook k có
mà thôi bạn bỏ cái cfw đây đi
qua đây hóng này
http://symbianvn.net/showthread.php?t=26329&page=430&p=434679#post434679
cho e hoi ban nay sai co on dinh ki may a...e dang dung cwf ma loi nhieu wa...muon tim mot ban on dinh de flash .hixhix...e hoi ga cho e hoi ban nay giao dien tin nhan co mod chua may a..thank ...
@denhatca_bl bản này là nhất rồi đấy bạn.................
lỗi đâu mà lỗi??
bạn nếu ra thử đi
@shine_kizz a oi cho e hoi ban nay giao dien tin nhan van mac dinh hay da doi mau vay...
@denhatca_bl đổi màu rồi bạn
có mod luôn cái css nên bạn thích thay giao diện kiểu gì cũng dc
........... mà bạn nào mới dc, bản của tuyetkiem thì gần như mặc định, giao diện tin nhắn như fw gốc, ý mình nói ở trê n là bản Droid của Gió. Lào ý
@shine_kizz bay bay h chay ban cwf nao la on nhat cho e xin link di...hixhix...
link minh ghi o tren do ban... SYmbianvn........ Do.. Cu ban nao moi nhat la ban tai... Topic do dang cap nhat fw do
HIXHIX BAC CHOP EM XIN YAHOO VS
co bac nao gioi vu font ko giup e vs
@denhatca_bl đã nói bạn rồi
cứ qua topic đây..
http://symbianvn.net/showthread.php?t=26329&page=430&p=434679#post434679

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119