[CFW-N8-Bom Tấn] Nokia Belle leaked - 111.040.0904 by Kojiro edit 01/06/2012

namngkjen
31/3/2012 3:1Phản hồi: 4.095
4.095 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtu024
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho e hỏi e flash = cái update firmware đc k hay cứ phải chế độ deadphone mới đc. E chưa flash bao giờ
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cai flash thu roi bac a den 3 h sang luon nhung oi ket qua that bat ngo
dep den tung xen ti met.khoai nhat cai man hinh khoi dong may .
cam on bac nhieu lam .khong co bac chac con n8 cua em chan chet luon .mong cho ngay cang co nhieu ban fim ware moi nua hahahhaha
tan huong n8 thoi
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
em vua flash xong toi qua.nhung thay chup anh chi co 2 m thoi nen em da cai them mod camera 100% thi chup anh duoc 10m nhung khong biet dung lau ngay co bi hu camera khong vay bac?hien thoi thi em thay khong co gi truc trac ca.xai rat on dinh.vi em nghe noi tren mang la neu cai 2 mod camera cho mot may thi se lam hu man xap gi do rat mong bac tu van cho em a.cam on bac lam!
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac oi cai phan mem lear cua bac moi lan chay la xoa luon file plusgin nen khi em len youtube xem phim thi khong xem duoc.bac co cach nao de cho phan mem clear khong xoa cai file do khong bac.
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
hu hu hu mod cai tai nghe nhu huong dan roi ma khong co ket qua gi het buon ghe luon
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac cho em hoi ban nay bac co mod came ra chua vay
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihihi ban nay co nhung ban thong bao nghe giong dan giang ho dai ca qua.nao la (chem gio) moi (quan lon) (do)
hihihi ngo ngo nhung vui vui
no1cvn
TÍCH CỰC
12 năm
Bản FW này lỗi lắm, cài ứng dụng ra toàn treo không chạy được, chán luôn
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@no1cvn bác này nói có vẻ hồ đồ rùi. Bác nhìn xem có tới 207 trang coment mà bác nói vậy. Tất nhiên là cũng còn một số lỗi nhưng không đến mức như bác nói đâu.
có bác nào bị lỗi như mình không.cài bản này xong,khi rs máy mình rất khi bị treo máy,đen xì màn hình,chỉ hiện cột sóng,pin ---> pải flash lại.Mong đc ae giúp đỡ,chứ tình trạng này e nản quá,flash liên tục@@
th43v3r89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kenzon92 bạn có mod cái âm thanh ko, nếu mod thì vào ROMpathcher tắt cái ChangeSoundpPramettersPath, không để cho nó auto. lúc nào dùng thì bật.
deadphone liên tục ấy các bác,cần sự giúp đỡ hix.hiện tại e đang chấp nhận sống chung vs lũ
làm sao cài lại ứng dụng speech bạn ơi, chỉ mình với, cám ơn bạn nhiều
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac oi loi vao ovi store duoc nhung tai phan mem va game ve thi khong duoc .ma ban nay pin hoi hao do bac.chac do nhieu chuong trinh qua.
bac co the xoa het cac chuong trinh.de cho anh em ai thich chuong trinh nao thi tu cai vao khong bac
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
neu bac co .thi bac lam on cho em xin nhe bac
cai ban nay co doi font bang pm dk khong moi nguoi oi ? Thanks . Post bang mobile ngai viet dau 😃
ai giúp mình với,mình úp ngược từ bản của namkjieng về bản v11 của vutai mà flash liên tục mấy lần vẫn không lên được màn hình,mặc dù PC báo là đã thành công...lần đầu bị như vậy không biết ai đã từng bị chưa chỉ giúp mình với :-s cách thức flash thì không sai vì mình flash lên nhiều phiên bản rồi 😔 bây giờ điện thoại cứ đen xì xì cắm sạc thì nhận còn màn hình thì đen thui
:((
thanhky20
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luantyhjp ban flash co thao pin kg vay ban
ban thu tai lai cai fimware xem
@luantyhjp Bản này Ver cao hơn của V11, phải hạ về S^3 trước rồi up V11.
Haizz,máy mình h cứ có ng` gọi đến,nc xong là máy tự ngắt nguồn T____T Bro nào cho hỏi cách ứng phó cái !!
download012
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn này đã được hack chưa chủ thớt ? thank
download012
ĐẠI BÀNG
12 năm
@download012 ai trả lời giúp mình với. thank
@download012 Tất cả các CFW đều đã hack bạn ah. Yên tâm flash và cảm nhận đi!
Đã làm theo cách fix âm tai nghe của chủ thớt, đã flash lại cả bản của chủ thớt nhưng vẫn thấy âm thanh nhỏ và xịt xịt. Đành phải quay về 030, nghe tai nghe khác hẳn đánh ầm ầm và rõ ràng hơn nhiều. Hix
@ntv_79 Cùng ý kiến.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019