[CFW] Nokia Belle Refresh cho C6-01 v4.1 Final by Kenny

kennydaglish
19/2/2012 5:8Phản hồi: 342
[CFW] Nokia Belle Refresh cho C6-01 v4.1 Final by Kenny
CFW C6-01 (4.1 Final) 11.040.1511 Belle Refresh
Có gì mới ở bản v4.1 này:

Update CFW 4.0 11.040.1511 mới nhật cho c6-01
(official của nokia chỉ thêm hack vĩnh viễn)
Update CFW 3.0 Final c6-01 11.030.609 belle chính thức
Bản này không có cá nhân hóa nhé. rất tinh khiết
Chi tiết bản 3.0 Có gì mới:
(sửa tất cả các lỗi tồn tại ở bản cũ(FM radio...), thêm/bớt 1 vài mod hoản hảo lại )

UPDATE CFW 3.0 FINAL
Cùng tận hưởng nokia belle với trải nghiệm cực kỳ hấp dẫn
1 vài hình ảnh​
:
đầy đủ widget nhé:
Các bạn down bản NÀY của mod thanhlongnd về sau đó giải nén ra có 8 file down bản của mình về chép đè vào đó nhé​
LINK DOWNLOAD CFW 3.0 Final: http://www.mediafire.com/?dqyh6ke3hkbdd64>>nhấn nút thanks mới có pass: liverpoolfc
thanks CODeRUS
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn bác he he ^^em dầng đt ko thấy nút thank
Làm trứơc vutai luôn hả kenny... Hay đấy để test thử có ý kiến sau. Tks trước ủng hộ nhé
làm cho c7 như thế nhé.thank bạn 20phát.đợi chờ trong cơn mưa là có.

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:25 PM ----------

pass gì vậy?Thanks zui....................................................................................................?
Thankssss!thấy zuì.................:eek:
Mjnhvudn
TÍCH CỰC
12 năm
bác đưa pass đi nào anh em test co lổi lầm gj ko nè thank...........
bôi đen dòng pass sẽ thấy!
nhưng nói cho biết mình vừa flash oy chẳng thấy gì cả!làm xong hiện mỗi chữ Nokia xong 1 phút sau đen xì....................................😔:mad:

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

chủ top cho cái hướng dẫn với ? mình làm không được?máy không khởi động được?chịu thui? nản ứa!:(😕
mình chép đè nó vào fw gốc zui thí nghiệm kết quả là tạch òy........?
chép đè vào fw gốc là die phone bạn nhé. Bạn phải chép đè vào bản của mod thanhlong ở trên đầu. Hoặc chép vào bất kỳ fw nào đã mở khoá core
bạn không hướng dẫn cụ thể thì nhiều người mới làm không biết đâu, chết phone lại mang tiếng. thêm vài dòng nữa đi bạn
hay đây, mình thích bản này rồi đấy, mà bạn giấu pass kĩ thế ^^ .Thank kenny nhé
bạn cho link đi mình tìm không thấy chỗ nào cả ,hjhjhjhjh........thanks........
sao bác ra ver mới ko update trên topic cũ cho đỡ tốn tài nguyên của diễn đàn mak lại làm 1 topic mới thế 😔
hay là.....câu thanks dưới mọi hình thức @"@
vậy bác vutaikt và bác III chắc phải lập gần 20 topic cho mỗi ver mới của họ........
ây dza
hơi căng ak
hi hi... cu treu^ choc ngta hoai ... mac co~ qua
Ừm. 20 topic đó mà được lên trang nhất nữa thì,,,,,,,,,,,,,,,
khi nào vutai ta v2 nhj~
hé hé
tối lên lần nửa
đang flash v2 của bác huy vọng khác phục đc lỗi ở v1 . tkk
chủ top ơi xem lại cái xoay màn hình hộ mình với, quay chậm và đơ kinh khủng
bản cfw của mình hả. Mình ko có làm gì nhé. Mình vẫn xoay nhanh và bt. Bạn khởi động lại máy đê.
mình flash bản này của bạn rùi. Chưa thấy lỗi gì. Có vẻ mượt lắm. Rompatcher vs widget đẹp lắm. Mình thích baaạn rồi đó
Bác cho 500 ảnh và nếu có thể làm 1 bản cho 603 với 😁
tks bác, mình sẽ test và thông báo những lỗi cho bác
bản này giống như bản của bác tài nhưng mình cho thêm vào rompatcher icon anna 15 patch nh́é + vs mấy cái mod hay mà bác tài ko có và ko hề có lỗi gì đâu. Ae c601 trải nghiệm đi.
-ảnh thì mình sẽ up sau nhưng cũng chả có gì đâu. Mình đã liệt kê hết ra rồi. Ko mượt thì tui đi bằng mắt.
- hiện tại mình chưa rảnh nên chưa làm cho 603 đc. Nếu cuôi tuần rảnh thì sẽ làm cho ae
Daokimluc
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm cho c7 luôn nha bác. Ak ae nào có thể cho mình xin bộ widget + 1 số mod của bản cook này k? Thank!
trgiang
ĐẠI BÀNG
12 năm
kêu bác kenny share cho bạn kìa.
@vutaikt ặc. Hôm qua đã bảo bác cho rompatcher vào rofs2 cũng đc mà. Belle mỗi máy một kiểu. Xoá cái folder 2000d75b đi là khỏi lỗi. Giống bản của e này. C6-01 ko có cai file nonrndist gì gì đó đâu mà
Up cho chủ thớt
auto apply hoàn toàn ko có vấn đề gì nhé. Belle mỗi máy một kiểu khác nhau bác à(bạn phanvanam chuyển lời giúp mình nhé)
bác hướng dẫn chi tiết dc không ? thank nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019