[CFW] Nokia Belle Refresh cho C6-01 v4.1 Final by Kenny

kennydaglish
19/2/2012 5:8Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gốc là die máy bạn nhé
Giup minh them cai hieu ung chuyen Theme
ban nay font noi chung la tuyet, nhung thanh cuon ko muot lam va hieu ung chuyen thêm khong co cho nen nhin dien thoai khong duoc sanh dieu lam
Bản này của Kenny khi bỏ thẻ nhớ vô nó không tự cài đặt các ứng dụng và trò chơi mà phải cài lại toàn bộ còn lại chưa tét và chưa phát hiện lỗi gì mà phải cài lại hếc chắc mất cả ngày quá.....😔😁
@thuc083 Mình ko nhớ là có bỏ cái đó đi ko nhưng mà cái đó chả làm đc gì đâu. Nó cài thì chỉ cài đc 40% thôi.còn lại thì nó sẽ báo ko cài đc và thẻ nhớ bạn sẽ bị dung lượng ảo. Trước khi flash thì nên copy các thư mục quan trọng ra pc như nhạc video và các file sis để cài đặt.rồi flash xong format sạch sẽ thẻ nhớ rồi lại cop từ pc vào cài lại từ đầu thôi >>>(hoặc có cái ứng dụng auto installer>>cho hết file sis cần cài vào đó rồi bấm 1 cái nó chạy 1 mạch luôn)
CHo minh them hieu ung thanh cuon va hieu ung cua theme
@hung2007 Hiệu ứng thanh cuộn là gì vậy bạn. Hiệu ứng theme thì bạn vào cài đặt>>giao diện>>theme setting rồi bật hiệu ứng lên nhé
thuc083 bạn test tiếp xem có bị lỗi gì lạ lạ ở đâu ko nhé.cám ơn bạn
thanh cuộn của belle này bị giật giật, ko mượt như bản trước bác à
ko có mod tắt âm khi chụp ảnh, mod java
@foroneperson mod tắt âm khi chụp ảnh có mà bạn hôm qua mình vừa để chế độ đó mà. còn java thì bây h ai còn dùng java nữa. nếu bị lỗi gì thì chỉ cần cop thư mục java vào là đc
hello mate.. only 2 file on CFW C6-01 (4.1 Final) 11 .040.1511 Belle Refresh? what product code can i to flash it?
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@gxfuzion92 Check your inbox
u down http://www.mediafire.com/?pw2bob3ashjceq9 and copy fw (navifirm), but u must unlock core before flash, if u do it u willn't dead phone
@foroneperson thx.. but i just have rofs2 and rofs3 only.. where is another files? i think 8 files right?
another files u can down at navifirm, but u must unlock core, u use nokia cooker to do it
@foroneperson what product code to download on navifirm?
any product code will be ok, software version 11.040.1511 and language u need
good luck!
@foroneperson thx friend.. +1.. 😃
ok good good doi mai moi co hang moi ma dung
Bản của Kenny
tối đa được 5 màn hình chính
ko gửi được mọi file qua blutoot
thời gian lưu nhật ký chỉ dc 30 ngày
ghi âm tối đa 60 phút
@thuc083 *gì vậy. mặc định của belle đã là 6 rồi lấy đâu ra 5. mình cố tình không mod vô hạn màn hình chính vào. nếu chúng ta để nhiều màn hình chính khi vuốt đi vuốt lại nó sẽ bị giật laggggggggggg.(nokia nó đã cài cho để 6 là vừa rồi chứ lên đến 7 là cấu hình không đủ mà xoay màn hình thì bị delay 5 giây).
* ghi âm thì mình thấy nó 12 tiếng mà. nếu là bản này thì lấy đâu ra 60
*thơi gian lưu nhật ký đó nó bị lỗi 1 số thứ và icon và cũng không quan trọng lắm nên mình ko mod vào
tks bạn nhiều, mình đã down lại rồi, lúc bản mới up ko có rof3, h` thì đầy đủ hơn rồi 😃
Hic. Mình mất điện thoại rồi. Tạm biệt anh em nokia symbian nhé. Mình nhớ các bạn nhiều lắm
Chia buồn cùng Kenny
bat hieu ung giao dien len roi. Chang khac gi CWF mac dinh.
ý mình là nhờ bạn cho them hieu úng trong theme. chu bật lên thi ai chang biet. bản cook cua bạn lam gì co hieu ung theme
@hung2007 mình cho thêm hiệu ứng vào có người không thích thì sao. người thích người không thích mỗi người 1 kiểu. người thì thích hiệu ứng này nhưng người kia lại thích hiệu ứng khác. sao mà làm đc. nếu bạn muốn có thì bạn tự thêm vào được mà. mình đã có bài hướng dẫn rồi đó
minh ko biet moi phai nho ban. neu tu lam dc thi noi ;lam ji. neu ban da co long nhiet tinh cho anh em c6. sao ko lam them 1 ban nhu minh noi de ai thich ban nao thi cai
@hung2007 bác ấy mất điện thoại rồi ko làm đc đâu, để có j mình làm xong rồi mình send cho bạn nhen, mình đang cfw vì còn test nữa 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019