[CFW] Nokia Belle Refresh cho C6-01 v4.1 Final by Kenny

kennydaglish
19/2/2012 5:8Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác hướng dẫn cụ thể cho bọn em cái em làm toàn bị chạy lên chữ nokia rùi tịt ngỏm
@hoangngoctuong máy bạn bị die rồi, bạn down fw gốc về rồi chép đè 2 file của bạn kenny rồi flash à
@foroneperson bác ơi chạy flash bằng phone hay jaf ahj em làm mãi chả được
@hoangngoctuong bạn có thể sử dụng phoenix cũng đc, thế cho nhanh
Hic. Nhìn những hình ảnh cuối cùng mình chụp lại cái màn hình mà nhớ những ngày vs cái đt đó quá. Có thể mình sẽ không vào box này nữa. Cám ơn tất cả các bạn.
@kennydaglish ae c601 mất đi 1 cooker rồi, chia buồn, chờ ae lên wp nhen 😃
alo bác ơi cho em hỏi mã bảo vệ lúc bật máy lên ở bản 3.0 là gì vậy em thử 12345 ko được
@huyvaphuc bạn flash lại bản cao rồi nhấm thử 11111 đi
Minh test xong may cung tit ngom luon. Lam xong foroneperson gui cho minh ban nhe! Cam on nhieu!
Vinhtp6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình tải bản v4.1 của bạn nhưng không biết phải chép đè vào đâu để flash cả? Chẳng lẽ lại chèn vào bản 030.069? Đây là bản 040.15 mà. Hướng dẫn mình cụ thể nhé! ThankS!
tối nay có hàng 😃,
bạn phải down fw từ navi về rồi copy chèn zô ó, sau đó phải mở core chứ ko là chết máy, sau đó flash nhé
@foroneperson mo core nhu the nao ha ban? Huong dan minh nhe. Thansk!
@anhtrang9x bạn wa đây nhé, fw mình đã làm sẵn, down về và flash thôi, test dùm mình nào http://www.tinhte.vn/threads/1487192/#post-23368923
@foroneperson Minh test roi, may chet thang cang! Khoi dong khong len. Ban xem lai di nhe roi gui cho minh. cam on!
@anhtrang9x vừa flash xong
cũng cùng kết quả
hình như fw 601 của navy cũng có thay đổi
hôm nay vừa down về thấy hơi khác so với mấy hôm trước
bạn wa đây xem nhé, chỉ cần down rồi flash thôi http://www.tinhte.vn/threads/1487192/#post-23370682
mình làm xong rùi
Ban chinh bieu tuong Menu va phong chu nhu ban goc nhe. Pin 3 mau cang dep. Co gang nhe. Cam on!
Các bạn chú ý nhé. Mình đã nói rồi. Do file core các bạn down từ navifirm về nên flash xong máy ko lên. Cách khắc phục là phải mở khoá file core đó
sau 3 lần thất bại, chuyển sang chế độ flash dead thì lại ngon lành 😁
đang test thử

bạn cho minh xin cái link đó được không
ths
jo toi da tu lam dc cho minh mot ban
Belle Refresh noi chung la rat hai long.
sonyvaio_e
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi lỗi google map. toàn bị diss thui!!!
@sonyvaio_e Bạn ơi cái gì. Lỗi đó là từ cái thuở lên belle đời tám gánh nào rồi chứ sao do mình. Bật công tắc wifi mới vào đc
sonyvaio_e
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kennydaglish tại vì trước mình vẫn vào dc. từ hôm cài bản của bạn thì k vao dc nên hỏi vậy. giờ mình ms biêtgs belle bi lỗi cái đó! giờ làm theo bạn bảo thì vào dc roài . thank!!
co aj ko.mjh dag dug c601 nhug ko nag cap len belle refresh dc.taj ve may pao ban cap nhat ko tuog thjch.gjup mjg voj.thank cac pac
@huudongmaster dùng phonix mà up
help me
mjh chua ranh may caj nay lam.pan chj RO hon dc ko
@huudongmaster http://www.tinhte.vn/threads/1093584/ bạn làm theo hướng dẫn này là được
update bằng *#0000# thì nó báo là không tương thích ngay
tải fw về rồi dùng phoenix mà flash
giathinh10
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy hay quá nhưng mới co fw RM-718, còn máy RM-601 đành ngồi nhìn va đợi thui
gói CFW of bạn chỉ hơn 22Mb à.Như vậy là chỉ cần copy file down về cho vào đường dẫn thì Flash chứ k cần cài FW gốc trước hả bạn.Mình mới chuyển từ BB sang nên k rành.Xin giúp đỡ.
sao cái FW gốc dung lượng 1Gb mấy mà bản CFW chỉ 22 mấy Mb a'?
@tranthaicantho Bạn phải cop đè vào bộ fw gốc gồm 6hay 8 file gì đó. Nhưng mà bạn phải mở khoá core nếu ko sẽ chết máy. Bạn có thể down fw gốc về rồi search cách mở khoá core. Mở xong thì cop đẻ file mình vào
@kennydaglish Thế á ! my god !cũng may là copy file hack of bản 111.030 flash hoài k lên,tức quá copy lại file gốc ban đầu thì flash bình thường.Thank bạn nhiều !
@kennydaglish Đè vào bộ này được không bạn, mình mới làm lần đầu nên ko rõ lắm, mong chỉ giáo
http://www.tinhte.vn/threads/1476134/
@mr_nguyennghia Chuẩn luôn bạn à. Các bạn chú ý đè file của mình vào bản này nhé !!
@kennydaglish Thanks bạn! Tải về để thử mới được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019