Chả hiểu Iphone (IOS) càng ngày càng nhiều lỗi nóng máy này nọ nhưng mình vẫn cứ đâm đầu vô mua, kh

2/12/2020 9:55Phản hồi: 22
Chả hiểu Iphone (IOS) càng ngày càng nhiều lỗi nóng máy này nọ nhưng mình vẫn cứ đâm đầu vô mua, kh
Chả hiểu Iphone (IOS) càng ngày càng nhiều lỗi nóng máy , pin tụt nhanh,... này nọ nhưng mình vẫn cứ đâm đầu vô mua, không hiểu có chơi ngãi người dùng không
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pxhoang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ko dám xuống tiền cho 12 series
Tôi k gặp lỗi gì cả. Có lẽ xác xuất lỗi là rất thấp
14.2 chơi game mấy phút mà nóng vãi xs max
Alex84
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ip X lên 14.2 nóng máy quá. Nhất là phần bên phải tầm 15p trở lên dùng là nóng thấy rõ. Pin tụt nhanh nữa 😔
kiem si
TÍCH CỰC
3 năm
@alexnguyen312 Lỗi phôi sim đó bác, chắc bác xài mobi, đổi phôi tương thích ios 14 là được
@kiem si Đổi phôi sim ở đâu vậy bác
kiem si
TÍCH CỰC
3 năm
@haidangquangthang Hoặc bác ra nhà mạng kêu đổi phôi sim tương thích ios 14 (thường thì ko có sim loại cũ này), hoặc bác lên Shopee gõ “sim trắng mobifone tương thích ios 14”, mua về, thực hiện cú pháp đổi sim Mobi là xong
Alex84
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kiem si Mình dùng vina b ơi. Mình xem trên mạng thì phôi sim mình là phôi mới
kiem si
TÍCH CỰC
3 năm
@alexnguyen312 Vina cũng tương tự, bác kiếm sim trắng vina tương thích ios 14 nha, có máy bị máy ko với phôi mới, nhưng phôi cũ thì luôn luôn ko nóng máy.
Nó bỏ bùa bạn eoofin😆)
Namhle
ĐẠI BÀNG
3 năm
Sao các bác hay bị lỗi nhỉ? Của em chưa bị lỗi gì. Mỗi là 12PM không lấy nét gần được vì cảm biến to thôi chứ em chưa thấy có lỗi gì cả 🤣
@Namhle Đúng r k lấy nét gần đc haizz
Namhle
ĐẠI BÀNG
3 năm
@haidangquangthang Vì cảm biến to đấy bạn, chứ kphai lỗi
Đó giờ xài iPhone cũng 3 máy rồi, Bản ios nào mình cũng lên, thích chơi beta, cơ bản thấy ổn mà ta, pin này nọ cũng bình thường, để qua đêm cũng không tuột pin, xài lâu lâu lag này nọ nhưng không quá nghiêm trọng! Chắc tại hên 🤣🤣🤣
B có bị lag không. T xài iphone 12 pro max ấn vào camera có lúc bị đơ. Thi thoảng ứng dụng bị lag nữa
@nguyenthetuan0602 Đúng r nhiều lúc lag lag đơ đơ vs lấy nét zoom không được. Vs ko có chế độ ProDraw nữa
@haidangquangthang Camera bị đơ, thoát ứng dụng vào lại màn đen, đợi 1 lúc mới bình thường được. Rất bực mình. Đôi lúc ứng dụng khác cũng bị
@nguyenthetuan0602 Lỗi chồng chất lỗi ko pik phải làm sao
Moon8x
ĐẠI BÀNG
3 năm
@haidangquangthang Tui nghĩ nên dừng mua IP. Khi nào nó hết lỗi hãy mua. Chứ mắc công suy nghĩ sẽ tổn hại não hết
Ai cũng muốn chơi như ap
Mình dùng ok, có vấn đề gì đâu nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019