Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Chắc mua thêm cái phụ kiện này để tận dụng mớ pin có sẵn ở nhà đỡ phải mua sạc dự phòng, 1 cục 5A...
boyngo1988
2 thángBình luận: 25
Chắc mua thêm cái phụ kiện này để tận dụng mớ pin có sẵn ở nhà đỡ phải mua sạc dự phòng, 1 cục 5A...
Chắc mua thêm cái phụ kiện này để tận dụng mớ pin có sẵn ở nhà đỡ phải mua sạc dự phòng, 1 cục 5A của makita 90wh dòng xả 30A chấp hết mấy loại sạc dự phòng trên thị trường luôn ... bị 1 cái là mang theo thì nó có phần hơi dị thôi 😃
Thô nhưng chất
Tồng gia nhiu bác
@Cu Sữa mua mấy cục pin để làm mộc tốn kém lắm bác, dock sạc đôi 2tr pin 2A thì 1 củ 5A thì 1 củ 5 mà đâu phải mua 1 2 cục là xong.
@boyngo1988 Ko xài điện trực đc ah
@Cu Sữa đồ pin mắc hơn đồ điện nhiều cho cùng 1 cái máy cùng chức năng, vì ko dây nên thao tác tiện lợi và có thể làm những công trình ko có điện sẵn.
@boyngo1988 AN TOÀN HƠN NỬA
nhìn ngầu quá bác
mới tìm hiểu, cái này ra lâu rồi nên điện yếu quá. giá mà có usb-c PD thì ngon 😁
@cuhiep Bác nhắc e mới để ý thông số, phụ kiện ko tận dụng dc dòng xả cao của viên pin này đúng là phí thiệt ... cục 5A dư sức sạc đầy con macbook mà kích thước nhỏ gọn nữa.
vantan1991
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@boyngo1988 vậy sạc đc cho thiết bị công suất tối đa bao nhiêu bác?
@vantan1991 dc 10w 1 cổng thôi bác, chán thật.
vantan1991
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@boyngo1988 vậy cũng tạm ổn rồi bác ơi, đem 1 cục pin dùng cả tuần 😆
Giá cao quá đi
@lamtien338 có chỗ bán 200k thôi bác mà ai dùng hệ sinh thái pin của makita rồi thì tiện.
Hàng chính hãng 5ah trên của makita thường dùng cell 18650 sony vtc5 2 hàng 5s xả 30 x2 =60A tương đương 1200W, giá nó không đắt chỉ tầm gần 2tr/1 viên.
@Vũ Vịt Nhựa giá chính hãng 1tr3-1tr4 thôi bác, dock sạc đôi 2tr ... mà pin đóng lợi hơn tầm 6-800k 1 cục chứ mua pin hãng hết có mà tiền tấn vì 1 xưởng đâu chỉ 1 2 cục pin mà đủ đâu bác, bọn này dòng xả cao mới xài dc cho mấy máy khoan beton ... mà đã xài hàng hãng rồi là hết muốn xài mấy đồ tool nội địa với trung quốc luôn bác ạ.
@boyngo1988 Đồ mình đây. Riêng Pin bosch tự đóng samsung 25R ra gần 500K.
Gần đây các tên lớn như makita cũng bỏ sony, bosch cũng bỏ sanyo đi qua samsung hết, còn dewalt miwaulkee hitachi/hikoki cũng sam cả rồi.
@Vũ Vịt Nhựa cái máy khoan beton chất quá bác, e thì theo hệ sinh thái makita ... đang dịch chuyển dần qua hết thiết bị pin cho khỏe, đã mua dc súng đinh, router với 4 cái khoan là pin rồi. Mà bác làm nghề gì vậy ạ.
Nhìn chất lượng ghê
ngầu
vantan1991
ĐẠI BÀNG
2 tháng
quá khủng bác ơi, đem đi cũng ok mà, nhìn càng độc :3
Cũng là 1 cách để sạc điện thoại
Đúng chất
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019