Chắc Win 11 mua bản quyền quá
3 thángBình luận: 22
22 bình luận
nampham100
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Máy mình cũng bị! Haizz!
@nampham100 Kiểm tra thế nào nhỉ bác
@nampham100 cám ơn bác nhé
Cứ download iso về cài, hoặc đợi các bản ghost trên mạng kéo về bung thôi
tunghl91
ĐẠI BÀNG
3 tháng
bạn kiếm cái key win XP-7-8 trên laptop hoặc case đồng bộ cũ về active được win 10 và 11, mấy chỗ bán case đồng bộ cũ họ lột vất đi đầy, ko phải mua đâu
@tunghl91 Bác chỉ em xem với, chỗ em gần ve chai nhiều lắm
tunghl91
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@LutherghLee nó kiểu như này này bác
check ở đâu đây bạn?
@zombie01 check ok thì tải iso cài luôn dc không bạn?
@greensky20 Bác cứ kiếm iso cài. Hiện giờ nó chỉ là bản leak thôi chưa ổn định đâu
cái đó liên quan gì bản quyền đâu bạn, máy ko đáp ứng dc thì có bản quyền cũng có cài dc đâu mà mua 😃
Phần cứng chưa đáp ứng đủ yêu cầu mà, lên đời máy mới đi
Hoang-pm
TÍCH CỰC
3 tháng
thay vì mua bản quyền để tiếp tục nhận được thông báo đó thì lấy tiền đó nâng cấp phần cứng có lý hơn nhiều ^^
cuderth
ĐẠI BÀNG
3 tháng
thông báo này liên quan gì đến bản quyền, đúng là siêu nhân 😆
phamdoanw
ĐẠI BÀNG
3 tháng
đang chạy windows 11 mấy hôm nay để đi làm luôn rồi, chạy test vẫn báo máy không đạt yêu cầu, nói chung là nhảm , mấy yêu cầu đó chủ yếu là về windows hello, màn cảm ứng đâu cần quản tới, quan trọng là máy chạy ngon là được
@phamdoanw máy bạn có TPM 2.0 ko?
phamdoanw
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@batrung2906 có bạn ơi, chạy win 11 mấy hôm nay rồi, lướt ầm ầm , nhưng thỉnh thoảng nhảy lên báo nỗi vặt tích ok cái lại chạy bình thường
Screenshot 2021-06-25 113441.png
deepspace
ĐẠI BÀNG
3 tháng
chưa bao giờ xài win mà mua bản quyền cả, toàn chơi ....., để tiền nâng cấp phần cứng
nvda3
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Tool này báo linh tinh thôi lúc nào có iso cài được hết còn máu lên sớm thì chơi bản iso đã dò rỉ rồi trải nghiệm trước
test mịa gì giờ, nào có file iso tải về cài xong đăng nhập tài khoản microsoft vô là xong , lúc đó xem hiệu năng được thì dùng k được thì nâng cấp

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019