Chân dung "gái xinh"

binhpt
2/12/2007 10:57Phản hồi: 13
Chân dung "gái xinh"
Buồn vì không đi đâu. làm vài phát giải trí với mấy em "gái xinh"

1. Em ruồi trâu

2. Ruồi xanh

3. Lại ruồi xanh

4. Chuồn chuồn kim 1

5. chuồn chuồn kim 2

6. chuồn chuồn kim 3

7. Chuồn chuồn kim 4
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Bình ơi chụp ở đâu thế ? Lâu lắm mới thấy xuất hiện.Chắc đi xa chụp hả Anh.Em chẳng biết gì về chụp hình.Vô spam tùm lum vậy.Hình đẹp thật.Em thích thiên nhiên hoang giã😁
Bác Bình chụp đẹp thật. Chụp được mấy tấm này chắc Bác phải phục kích cả buổi trời phải không?
Gái xinh của Bình đúng là xinh thật! Bình cũng kịp post lên trước khi đi nhậu hé 😃😃😃! Mai cho mượn mấy OK Macro tập tành nhé!
cám ơn 2 bác ghé thăm. Em vừa chụp sáng nay. Trong vườn nhà thôi. Đúng là rình mấy em hơi lâu, nhưng được mấy em này chuyên nghiệp,cứ ưỡn ẹo làm dáng mãi cho mình chụp.
đẹp quá, mình thích nhất chuồn chuồn kim 2 và 4, giống như hình trong Discovery hay AnimalPlanet vậy đó. KOOL ...
lâu rồi em mới ghé! úi! đẹp hết chỗ nói luôn!
sanipriya
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em xin ké 1 em gái ... chửa (chính hiệu luôn, chứ mấy em bên trên chưa chắc là gái à nha)😁

Em đang tập tành chụp = G9 thoai, mấy anh chê in ít để em còn ....
em tép kiểng này hay quá. Nhưng ảnh bị out net rồi. mình đoán là bạn chụp tốc độ chậm nên bị rung. cái nhánh lá màu nâu phía sau làm hơi distract 1 tẹo. Tiếp tục post ảnh nhé.

(bỏ nhỏ: có hồ tép hay thế, cho mình đến chụp chung với)
sanipriya
ĐẠI BÀNG
16 năm
Con này không phải tép cảnh bạn à. Tép thường thôi, loại vẫn rang lên ăn ý😁. Con này 2k ..... một bịch, còn tép cảnh những > 10k 1 em cơ!
Tớ chụp trong hồ thủy sinh của tớ, mới chơi máy ảnh nên cứ bị out nét hoài à!
phamtuanvu
ĐẠI BÀNG
16 năm
A Bình chụp macro quả là cao tay thật, nhìn sướng quá...! 😃
hơ lại bị lừa tình rồi, tưởng Gái xinh mò vào ke ke
chắc ji "chúng nó" là "gái" ko chừng lại là "zai" hay "dầu pha nhớt" đấy chứ!chỉ có mỗi em tên là Teo Thị Tép là "girl" 100% thui!
sao bác biết là mấy em? nhìn thế này thì em chịu ko pân biệt được , có mỗi em tôm bụng chửa thì biết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019