Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chân lý luôn thuộc về kẻ sống hài hòa lợi ích với tất thảy và quan trọng nhất: LUÔN GIỮ VỮNG LÝ...

23/10/2020 10:24Phản hồi: 14
Chân lý luôn thuộc về kẻ sống hài hòa lợi ích với tất thảy và quan trọng nhất: LUÔN GIỮ VỮNG LÝ...
Chân lý luôn thuộc về kẻ sống hài hòa lợi ích với tất thảy và quan trọng nhất: LUÔN GIỮ VỮNG LÝ TƯỞNG SỐNG CỦA MÌNH.
Lý tưởng của sếp: HẾT MÌNH VỚI SỨ MỆNH VÀ ƯỚC MƠ CỦA MÌNH vì sếp biết rõ cả dân tộc đang chia sẻ chung ước mơ đó với mình.
Tuyệt vời!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bêkave bán ế và chả có gì để thế chấp vay vốn nên toang chỉ là sớm hay muộn thôi 🤣
@ntvu1982 bk lúc bán hàng thì lôi chủ nghĩa dân tộc ra hô hào để bán sp rất mạnh, còn lúc đồng bào miền trung đang lũ lụt, ko biết sống chết thế nào thì ko thấy lôi ra, ém luôn
để ý fb của chúa nổ có mỗi 1 post hô hào ủng hộ miền trung xong để ỉm luôn, những lúc tổ quốc khó a.Nổ lại chạy đâu ý, đến hôm nay đc 4 ngày rồi nhưng vẫn chưa công bố số tiền đối ứng bao nhiêu nhỉ ? toàn lợi dụng dịch bệnh , thiên tai để bú frame
Khoa1991
TÍCH CỰC
3 năm
@Đồng Chí X Dựng kịch câu view,giống đợt dịch bùng phát,đú trend kêu làm máy thở để đánh bóng bản thân xong để đấy,cái này thì phải là tiểu nhân của các loại tiểu nhân mới làm trò đấy được
Ủa sao nhiều người bảo Bphone là rác CN nhỉ, nếu thế thật Bkav là kẻ xả rác rồi 🤔
phiencho
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Ngô Thanh Đông Đưa toàn hàng lởm china về bán ko được nên bảo là rác ko có gì sai cả.
Khoa1991
TÍCH CỰC
3 năm
@Ngô Thanh Đông Thì thế mới ế,vì ko ai mua rác về xài🤣🤣🤣🤣,chỉ ngu mới mua nhé
Lấy gì ăn bạn ơi . Thời buổi kinh tế thị trường ko nuôi loại ăn hại.
anhdungz
ĐẠI BÀNG
3 năm
Công nghệ vác vai không gây ô nhiễm là đúng rồi 😁
phiencho
ĐẠI BÀNG
3 năm
@anhdungz Chiến trường trung đông cần loại í lắm B40
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Chân lý luôn thuộc về những người thượng đẳng như tụi tao, và vs bkv, tao xem toàn bộ là hạ đẳng.
Uớc mơ 1 ngày b dẫn đầu thế giới bằng tài năng thật. Chíp 2nm Pin 3 ngày màn 4k hệ đh mượt 5 sao . Ngày đó mà đến thì t bán nhà cx phải mua đc 1 em bê
Spring_Le
TÍCH CỰC
3 năm
Kẻ chỉ biết sống vì lợi ích riêng thì làm méo gì có chân lý.
dân tộc nào chia sẽ chung ước mơ của bkav?
@Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020: chắc không phải dân tộc Kinh. Vì có ít nhất một người dân tộc Kinh không chia sẻ cái vẹo gì với sếp Q hết nhớ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019