Chán MIU rồi thì chuyển qua M70 nhé, cũng 70k nhưng nhận được nhiều hơn

peem2403
7/6/2017 8:58Phản hồi: 16
Chán MIU rồi thì chuyển qua M70 nhé, cũng 70k nhưng nhận được nhiều hơn
Gói Miu thì ai cũng biết rồi, nhưng gói M70 thì có lẽ nhiều người chưa biết tới nè. Nên hôm nay mình sẽ giới thiệu đến m.ng gói 3G M70 cũng rẻ như MIU nhưng dung lượng lại nhiều hơn rất nhiều.
GÓI M70: dung lượng tốc độ cao 1,6GB xài trong 30 ngày (gói MIU thì chỉ 600MB thôi).
Giá gói: 70.000đ
CÚ PHÁP ĐĂNG KÝ: DK M70 gửi 9084.

Đã vậy gói M70 sẽ tự động ngừng cung cấp internet và báo về máy cho khách hàng khi hết dung lượng. Khỏi lo cảnh bị trừ tiền khi hết gói mà không hay biết gì. Đây là ưu điểm lớn của gói khi giúp khách hàng quản lý được tài khoản thuê bao tốt hơn.
M70 hiện đang được khách hàng phàn hồi rất tốt và dự đoán sẽ thay thế gói MIU trong tương lai. Cùng share về cho bạn bè người thân cùng biết thông tin nhé.
Live & Follow fanpage Hội Tám:https://www.facebook.com/mobifone.tam/?fref=ts để nhận được nhiều thông tin KM và tư vấn về dịch vụ MobiFone.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Yasu.Nov
ĐẠI BÀNG
7 năm
hay là chuyển qua gói này dùng thử nhỉ
Mình thấy M70 dùng tốt hơn đó, lúc nào cũng chạy nhanh, hết dung lượng thì mua MAX chứ gói MIU hết dung lượng mà hạ băng thông chẳng xem phim được
Tính ra thì gói này ngon hơn cả gói MIU nhỉ, mobi ko sợ kh bỏ gói MIU hả ta?
@Banhbeovotu Tùy nhu cầu mỗi người chứ bác. Như mình là trung thành gói MIU luôn vì hết dung lượng còn truy cập được chứ M70 là ngắt luôn tốn tiền mua thêm
@baby.moon Hết dung lượng gói bạn có thể đăng ký thêm các gói 3g đi kèm như MAX 25, MAX35. Chi phí so với dung lượng tốc độ cao nhận được cũng rất ưu đãi bạn ạ.
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
@peem2403 Hiện nay chỉ có gói MAX15, MAX25 và MAX35 thôi bác ạ. Mà em nghe nói báo nào thuộc đối tượng được đk thêm gói MAX không giới hạn dung lượng luôn
@Frangela Ah mình gõ nhầm số ^^. Về gói data MAX ko giới hạn dung lượng cộng thêm m.ng có thể soạn tin: KT MAX gửi 789 để kiểm tra xem mình có thuộc đối tượng áp dụng khuyễn mại không nhé.
Đã dùng M70 là phải dùng hẳn luôn 12 tháng các bác ạ, dung lượng mỗi tháng được 2.2GB mà nếu có hết thì mình lấy tháng tiếp theo chứ dùng mấy gói này hết dung lượng mà ngắt kết nối thì chán lắm
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quakhu1122 Cũng phí bác ạ, em cứ đk thêm gói max là xài vù vù típ
Các bác dùng nhiều thì mua cái sim fast connect đăng ký F70 cũng giá 70k mà được đến 7GB. Em dùng cả tháng xem phim max luôn cũng chưa hết dung lượng nữa
@khoquachoqua Mình có dùng sim fast connect có gói F500 đó bác, dùng cả năm luôn không lo gì nữa. Bữa mua trên lazada có 250k à.
@gaucon.thaman Mình cũng đang dùng F500 nè bác. Tháng nào hết 4G thì cứ soạn GHD gửi 999 lấy 4G của tháng tiếp theo mà xài cho nhanh.
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cả 2 gói này em đều xài hết rồi, được miễn phí do em đang xài gói BTB của mobifone
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
@heromanVIP Thích thế, tính ra 200k còn được giảm 70k rồi. Được cái gói BTB lại không hạn chế 10p tắt như mấy gói cước trước đây
Mình thích gói MIU hơn tại số sinh viên nên đăng ký có 50k à hihi.
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoadat.2015 Mấy bác sinh viên này được ưu ái lắm, đăng ký gia hạn gì cũng chỉ 50k mà ưu đãi gói hoàn toàn giống sim thường đk 70k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019