Chạy đua với công nghệ là 1 cuộc đua kỳ thú và rất đáng tham gia hào hứng nếu bạn sở hữu trong...

22/11/2020 11:27Phản hồi: 26
Chạy đua với công nghệ là 1 cuộc đua kỳ thú và rất đáng tham gia hào hứng nếu bạn sở hữu trong...
Chạy đua với công nghệ là 1 cuộc đua kỳ thú và rất đáng tham gia hào hứng nếu bạn sở hữu trong tay đc công nghệ cốt lõi và đội ngũ luôn khát những đỉnh cao mới. Trong cuộc đua đó, chưa bao giờ sếp cùng Bkav đứng ngoài cuộc. Sếp dẫn dắt theo xu hướng mới, độc đáo nhưng bền vững. Đây là thế mạnh độc tôn của Bkav vì chưa hẳn tiền nhiều là làm chủ đc công nghệ mới và phát triển nó thành thế độc tôn cho riêng mình.
Rất tự hào với những thành tích chói ngời mà qua đó, sếp và đội ngũ đã chứng minh cho thế giới thấy 1 điều: TRÍ TUỆ VIỆT HOÀN TOÀN ĐỦ KHẢ NĂNG CẠNH TRANH SÒNG PHẲNG VỚI CÁC TẬP ĐOÀN LỚN.
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay được 3 bài rồi. Cố lên, thêm 1 bài nữa là sáng mai có tô phở vỉa hè Hà Nội. 😂
a nói nghe nè, đò Q dồ nhà e chỉ là cái dt hợp tác xã bên khựa thôi, đéo tuổi gì với hàng nội địa của khựa chứ ở đó mà cạnh tranh sòng phẳng.
Ko biết bkav chạy đua công nghệ "lõi" gì vậy?
@tathanhlam66 Lõi cơm bạn ạ
Anh chạy đua công nghệ chỗ nào thế 😆) thấy chạy đua giá thì đúng hơn 😃)) chip 675 người ta bán ra giá 4 5tr mà mình bán ra 10tr ?
@davichuynh123 Bạn không có 1 chút kiến thức nào về hệ điều hành BOS. Đua cơ bắp chỉ xảy ra với nhóm China phone chả có R&D gì thì phải chơi cấu hình để lấy lợi thế bán hàng thôi. Thời này là thời của phần mềm nhé.
@Đại Việt 2020 Thế nói câu đó với qualcomm đừng sản xuất chip mới nữa đi lạc ngờ u 😆) nói chuyển qua làm phần mềm đi 😃))
@davichuynh123 Lợi thế của Qualcomm là sx chip thì họ phải nắm lấy chứ. Đâu có nhiều cạnh tranh ở thị trường này, nhưng Qualcomm một khi không còn nắm lợi thế này thì họ sẽ phải tìm con đường khác.
@Đại Việt 2020 Bos thì lag lên lag xuống mà bày đặt nói người ta ko có kiến thức 😆) lạc ko hiểu gì thì lên đây ae giảng giải cho chứ đừng theo anh quảng chị minh ngu học nữa 😃))
@Đại Việt 2020 một thằng ngu vừa lên tiếng cho hay
cạnh tranh mõm thì ai chả làm được. dùng mõm thì cạnh trạnh với mấy con vàng ở ngõ thôi, Q dồ ơi dừng kiếm ăn bằng momx đi nhục lắm, thay vào đấy llao động chân chính đi
Cháu lại chửi xéo thằng lạc rồi
Trong một cuộc thi chạy có đầy đủ các loài động vật như báo, ngựa, sư tử,....khi tiếng súng báo hiệu xuất phát thì hàng loại cscs con thú đều chạy rất nhanh, riêng chỉ có con chó mang số bao danh "bêca-ave" vẫn đứng là vạch xuất phát và liên tục sủa, nó nghĩ rằng, chỉ cần sủa bằng momx là có thể vô địch...một niềm tin thật đáng trân trọng🤣🤣
@Hắc Tiều Phu Đúng và rất hài hước kkk
mõm thì giống cả đàn cứ con này kêu thì y rằng đàn nó sủa cùng cho vui chứ có hiểu cái gì đâu. gọi là sủa theo con đầu đàn mà con đầu đàn thì nó sủa kiểu gì chả đc
Làm ơn ra mắt B40, B60 nhanh lên đi nào, chạy đua CN cái gì khi mà sp công bố ra mắt vào tháng 6 đến h gần hết năm rồi, nhanh dễ sợ luôn 😁
@Ngô Thanh Đông đang cải ........ b40s+, b60s+ rồi mới ra mắt cụ ơi
TrentZhang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Trong cuộc đua đó, chưa bao giờ sếp cùng Bkav đứng ngoài cuộc.
-> bò lên đường đua còn chưa được huốn chi chạy đua. Cho cười nhẹ vào bản mặt xíu nào 😆))
@TrentZhang Nó nói đúng mà đâu có sai, vụ gì trên thế giới nó chẳng nhúng mõm vào bình loạn
Lại là công nghệ lõi. Hời ơi
Heisenb3rg
TÍCH CỰC
3 năm
Thôi bỏ mie rồi! Ae mình bị thằng Bò cạp này nó lừa rồi. Ae có để ý giọng điệu lạc luộc nạc rang giống hệt nhau, lải nhải những câu vô nghĩa hệt nhau mà ko cần biết đến ngữ cảnh hay thực tế? Làm em nhớ đến mấy con bot trong Westworld quá! Chả có nhẽ lâu nay ae chúng ta toàn đi chửi nhau với mấy con bot của Quângt?!! Em hoang mang quá! Chả có nhẽ trình AI nhà B đã lên top thế giới mà mình ko biết 😬😬😱😱😱😱 thế giới này đáng sợ vl
@hnyuk49 Vậy phải khoá nó lại chứ. Cho bọn nó ra đảo chơi vói nhau bác à
Heisenb3rg
TÍCH CỰC
3 năm
@trong coi144 thế! AE mình tốn công đi rep mấy con bot. sau endgame anh hói mới tung ra: AI của bò cáp đã đến đẳng cấp thế giới 😆) cả cộng đồng tinhte cũng ko phát hiện ra 😃))))))
@hnyuk49 Nước đi này tt éo thể ngờ được. Thật là cao tay
Heisenb3rg
TÍCH CỰC
3 năm
@trong coi144 Đẳng cấp chơi tuyền nick ảo thì chỉ có bot mới làm nổi, lại lải nhải những nội dung đc hardcode, ko quan tâm tới context. Con bot này thực ra cũng lởm, ko thể bằng con gà Mimi đc 😆)
Việt Nam thì đúng là rất nhiều người tài giỏi, có thể cạnh tranh đc với nhà người ta. Chỉ có No hair là phế vật, giỏi ăn tục nói phét, láo toét. Nên tham gia các tác phẩm hài tết của Việt Nam thì sẽ hay hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019