Chỉ sau 24h bán ra, iPad đã bị bẻ khoá
vuhai6
11 nămBình luận: 35
Chỉ chưa đến 24h sau khi bán ra, iPad đã bị bẻ khoá (jailbroken) bởi thành viên MuscleNerd của iPhone Dev-Team. Điều này cho thấy không quá khó để bạn có thể sử dụng Cydia trên iPad, vấn đề chỉ là thời gian mà thôi. Phần mềm Jailbreak sẽ được cung cấp trong thời gian sớm nhất. Thêm một tin tốt đối với những ai đang dùng iPhone hàng lock lỡ restore lên phiên bản 3.1.3, hãy chờ OS 3.2 ra mắt và bạn sẽ có được điều mong muốn.

Nguồn: youtube
hehehe............vậy 3.1.3 có thể unlock đc rồi
èo eo
bao h mới có $ mua ipad để mà bẻ khóa nhỉ😁
Pico
ĐẠI BÀNG
11 năm
các cao thủ nhanh tay thật:wavespin:
milky
TÍCH CỰC
11 năm
chờ đợi chờ đợi biết đến bao giờ đây.... lâu wa ah
tin này thật hok nhỉ? mất công mấy bác có iphone đắp chiều mừng hụt nữa
stefanno7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dân amater như em nên nhìn đoạn clip chẳng hiểu gì! nhưng cứ nghe thông tin UNLOCKED dc là thích roài. Ipad ơi là Ipad. Mong chờ mày quá hic.
ngon quá nhỉ, cao thủ thật
Apple để cho dễ bẻ khóa nhằm tăng doanh số thôi mà.
ngon quá nhỉ, cao thủ thật
He. Tớ mà là Apple chẳng hạn. Tớ làm ra vài cái Ipad hay iphone gì gì đó rồi lock cứng lại. Sau đó tớ lại lập ra một cái hội iPhone Dev-Team để jailbroken rồi đưa thông tin ầm ỹ lên trên mạng. Một cách PR và tăng doanh số quá hay phải không? Nói chung SJ đúng là thiên tài. Ước gì mình được như ông ấy. Ha ha. Mong Ipad quá!
lazytomcat
ĐẠI BÀNG
11 năm
bẻ khóa ipad

Ủa là sao vậy trời ? con này mua bán tự do mà , khóa khiếc gì nữa mà phải bẻ ? ai biết chỉ giúp em với !
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
be khoa la be khoa he thong de can thiep sau vao he thong. giup chinh sua va cai dat cac app huu iich va cac apps cra_ck.
jailbreak ipad bằng máy tính mac, xài hđh mac, đã vậy còn quay bằng iphone, thiệt tình ^^!
Dangxmen
ĐẠI BÀNG
11 năm
ước j nhóm iPhone Dev-Team. là người VN mình thì hay k nhi?
nnq_mm
TÍCH CỰC
11 năm
13 là con số xấu, lúc trước iP 1.1.3 mãi vẫn ko unlock đc, chờ 2.0 ra mới unlock được ;)
😁 tốt quá, tốt quá, e đang mong nó bẻ khóa nhanh nhanh để mình còn xem mấy cái app trên Ipad nó chạy thế nào. Mấy hôm nay lục tung Youtube lên mà thấy nó review app ít quá, chắc tốn tiền nên nó chưa mua nhiều, hic hic
hic
1 đúng là anh tài ! đúng là ko có j là ko thể chỉ cần có sự nỗ lực, lòng tin và trí tuệ 😁
ufdb
CAO CẤP
11 năm
èo èo, chúc mừng mấy bác iphone 3.1.3 nhé
em thì chỉ cầu cho nó chữa được bệnh của new iboot là mừng rùi 😁
tin vui cho anh em 313 nhé
Các thương gia ra giá cao quá . em đợi bản 16g wifi tầm 500$ thì em bán iTouch gen1 8g của em đi để lên đời 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019