Chỉa sẻ 1 game cực hay mà mihf từng biết!

ninhcongthanh
30/12/2010 23:23Phản hồi: 21
Chỉa sẻ 1 game cực hay mà mihf từng biết!
Không biết bác nào đã chơi game này trên iphone chưa nhưng mới đây nó đã đc chuyển sang chơi đc trên nền window mobile:showoff:1 game trí tuệ + vui nhộn + lôi cuốn + đồ họa cực đẹp, rất đáng spend time vào nó:spin:, thôi em nói ít thôi để mấy bác còn down về chơi, thấy hay thì thank em phát động viên nhé ! :bounce::bounce::bounce:
Link cực ngon nhé DOWNLOAD ( down về chơi luôn không cần ..... gì nhé, em chơi qua hết các màn đều được huy chương vàng hết, heheehe, phục mình quá cơ!:mstickle: )
ĐAng chơi rất tốt trên WVGA, màn hình khác mình chưa thử
Update thêm 1 số ảnh trong game:

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiki tower, xây cầu cho khỉ an chuối qua cầu, rất hay thks
nhiều người down thế mà không thank lấy 1 phát, buồn 5"
chua test nhung cung thank pac kai
son110
ĐẠI BÀNG
13 năm
son110
ĐẠI BÀNG
13 năm
oh. tự nhiên lại dơn dễ dàng vậy trời 😁 . thank bác chủ
lockseam89
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác chủ kiểm tra giúp em link down nha. em tải k được, nghe diễn tả mà thèm chuối quá, tính làm cái rùi thanks bác lun. cách chơi như thế nào zậy bác?
vẫn down bt mà bạn, chơi đơn giản lắm cứ chơi thì biết 😁
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chơi được rùi, rất hay.

Thanks bác cái nữa cho có khí thế nhé
up lên cho mọi người bít game khủng mà chơi 😁
vip_saker
ĐẠI BÀNG
12 năm
không thể down đc bác chủ ạ
Down đc nhưng ko biết cách chơi,thấy loạn xị ngậu lên chả hiểu cái mô tê gì cả
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
đơn giản mà bác, dùng cây bút xây cầu cho khỉ ăn chuối và đi qua bên kia, từ một điểm cố định nó cho sẵn, dùng cây bút nhấn giữ và kéo ra theo hướng mà mình muốn xây........rồi cứ thế xây khi nào cho hết con số mà nó cho mình, rồi click cái là mấy con khỉ nó nhảy từ thùng ra.....:p
cứ mò thêm sẽ thú vị hơn thôi
STrank
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks rùi nhưng link down đã bị die, buồn 5"
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link vẫn còn down được mà bạn,mình vừa mới thử xong. bạn thử kiểm tra lại mạng nhà bạn xem:p
hisoga
ĐẠI BÀNG
12 năm
em chơi tốt trên máy htc touch. Bác còn game nào nữa up luôn cho anh em luôn đi!😃 thanks bác nhiều
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình có một lô đây: bác nào muốn thử sức thì tham khảo thêm:http://download889.mediafire.com/shpby8bd9wcg/f0qwwoajgzj/GAME+PPC+2009+-+P1+up+by+poison+pure.rar. trong đó có game xây cầu cho khỉ ăn chuối đó😃
Thanks bác.
chưa test nhưng tnks bác nhá
sao mình cài trên htc mini lại kh được nhỉ, cài kh báo lỗi j, nhưng mà kh thấy đâu để chơi, nản quá
haha thank bac nhiu nhe! lan sau bac co gang up nhiu cho ae giai tri nhe! then pak nhiu nhiu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019