Chia Sẻ Các Shop Bán Đồ Công Nghệ Uy Tín

Del.Linh
11/5/2019 3:46Phản hồi: 3
Hi các bác!
Nãy đọc được có bác hỏi về mua hàng điện tử ở shopee rồi tiki shop nào là chuẩn, em mới thấy là giờ mua online cũng bất cập mà nhu cầu lớn. Nên mở topic này mong các bác vào chia sẻ những shop uy tín các bác từng mua online. Em thì cũng ham rẻ cơ mà nhiều khi cũng sợ, chả biết thế nào.
Em không mua nhiều, mua mấy cái ổ cứng di động với ổ ssd rồi usb các thứ.
Có mua ở đây 1 lần cái ổ cứng di động Seagate. Thấy ok vì giấy tờ đầy đủ mà đợt đi đổi mới tại trung tâm bảo hành seagate ở Nguyễn Chí Thanh thì đều ok nên thấy shop này cũng được. Đợt đó sale nhiều xong có voucher tận 200k. Em mua ổ backup plus slim màu trắng, tính ra mua có hơn 1 triệu 2, ổ 1TB.
Link shop:https://shopee.vn/vistechhn
Bác nào có giới thiệu gì cho em về mấy shop bán ok ko? cả online lẫn offline.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Son.OneAsia
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chỉ là chia sẻ kinh nghiệm cá nhân. Cũng như mình, các bạn là tín đồ công nghệ nên cẩn trọng mua hàng của Shop Gió Biển TP HCM. Địa chỉ cũ 84 Tôn Thất Tùng. P Bến Thành. Q1. Nay chuyển về 7 Nguyễn Thị Minh Khai. P Bến Nghé. Chủ shop tên Kiên. Tôi đã ủng hộ từ những ngày đầu khởi nghiệp…bất cứ những sản phẩm công nghệ nào cũng mua ủng hộ. Nhưng sau này thấy cách “nhìn mặt, đặt giá” của shop mỗi lần đến mua hàng. Tôi bắt đầu thấy có vấn đề. Sau này khi tôi giới thiệu bạn tới mua Ipad….thì chính chủ shop cố tình chiêu trò để bán giá đắt. Vì là bạn tôi giới thiệu…nên tôi đã gọi lại hỏi sự việc. Chủ shop không dám nghe điện thoại của tôi từ ngày đó. Có nhắn tin cũng không gọi lại.

Kinh doanh vậy là tư cách có vấn đề. Chỉ là chút kinh nghiệm để không ai bị bực mình !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019