Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ cảm nhận sau 1 tháng sử dụng bình giữ nhiệt diệt khuẩn thông minh UVGREEN UK100

hoangsytai
22/12/2022 8:28Phản hồi: 70
Chia sẻ cảm nhận sau 1 tháng sử dụng bình giữ nhiệt  diệt khuẩn thông minh UVGREEN UK100
Chào tất cả anh anh em. Hôm nay mình muốn chia sẻ với các anh em cảm nhận của một người làm việc trong môi trường y tế về bình giữ nhiệt diệt khuẩn thông minh UVGREEN UK100. Đây là món quà đợt tinhterewards tháng 10 mà mình nhận được. Sau đó mình tặng luôn cho vợ mình vì mình đã có món khác rồi. Phải nói là vợ mình cực kỳ thích khi nhìn thấy em nó, chụp ảnh khoe ngay với nhóm đồng nghiệp luôn. Đến hôm qua mình mới “phỏng vấn” một chút để viết bài chia sẻ.
Binh dai dien.jpg
Đầu tiên, cái ấn tượng nhất là tính năng diệt khuẩn bằng tia UV của bình và khử mùi hôi lâu ngày bám lại trong bình do vi khuẩn gây ra. Với lại chip UVC LED hàng Mỹ nên khá yên tâm. Với môi trường y tế thì tính năng diệt khuẩn này càng thê hữu ích. Cứ bấm giữ bình khoảng 2s và chờ trong vòng 180s là diệt khuẩn xong, yên tâm uống nước.
nap diet khuan.jpg
Tiếp nữa là tính năng nhắc nhỡ uống nước sau khoảng 90 phút. Tính năng này rất hữu dụng với vợ mình vào mùa đông, khi nhiệt độ giảm mạnh xuống dưới 20 độ làm mọi người thường quên uống nước. Chỉ cần chạm 2 lần trên mặt bình để kích hoạt tính năng này (hình ly nước xuất hiện).
Và tất nhiên, điểm thích tiếp theo là nó đẹp, cái không chỉ phụ nữ thích. Chất liệu tốt, màu trắng nhám mang mang lại cảm giác cao cấp, kiểu dáng thiết kế khá đẹp, nắp đen kết hợp viền trắng khá nổi bật. Cuối cùng, cái đế bằng cao su của nó rất là êm, đặt rất bám bề mặt, cảm giác rất an toàn.
Điểm không thích duy nhất theo bả là không có quai để xách (?) mình không đồng ý cái này lắm, mình gét mấy cái dây lòng thòng vừa làm xấu cái dáng bình vừa dễ bám bẩn. Cá nhân mình không thích đó là mặt nắp bình màu đen rất dễ trầy xước.
Bình UVGREEN UK100 này được mod và nhiều anh em review rồi nên mình chỉ chia sẻ chút vậy thôi nhé. Muốn biết thêm các thông số và tính năng cụ thể anh em có thể tìm đọc ngay trên Tinh tế luôn á. Thêm nữa là
#ttbc22 con này cũng là một trong số vô vàn quà tặng giải thưởng đó, anh em tham gia lẹ đi.
Cảm ơn anh em đã đọc bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon ngon cân nhắc mua
Bài viết hữu ích. Cám ơn bạn
thích quá anh, cái bình nước này xịn
Bình nhiều tính năng OK
Đồ ngon giá free 😁
@lamtien338 Sướng nhất là em rồi 😁😁
@NghiepTranVINA
Yêu quá
@lamtien338 gaohong thất ít để lộ mặt quá bác nhỉ,hic
Bình nước thông minh quá. Tuyệt vời!
Cười vui vẻ
@PHANGLANG Giờ cái gì cũng thông minh được
Hàng ngon 😆
chất lượng
đồ tốt
Thích quá
Yêu quá
Cám ơn chia sẻ của bác.
Merry x’mas 🎅🏻
@stormlove1712 Thanks
Định mua tặng ông sếp dịp sinh nhật nhưng hàng không kịp có để giao nên thôi.
@justforlove Nó kiểu đang phát triển hay sao mà thấy nhiều ae đặt phải chờ
@hoangsytai Đúng rồi. Hãng chạy chiến dịch pre-order đến một lượng khách nhất định thì sẽ bắt đầu sản xuất. Vì vậy thường thì khách phải chờ, nhưng ngược lại, khách sẽ được hưởng mức giá rất cạnh tranh so với lúc hàng được sản xuất đại trà đó bạn.
@justforlove Ok bác
@justforlove Hàng tq rebrand thôi mà. Đủ order để đặt về a
@Shooter4Vn Ông bán ah.
Em cũng đang chờ hàng về 😃
@Hankle Năm nay có hi vọng trúng giải ttbc ko bác?
Cho xin cái link với bạn? Hoặc đổi quà ở tinhte thì cần bao nhiêu điểm
@tung.dq Cái này chưa thấy đổi quà. Có voucher của vaithuhay trên app Tinh tế. Bác lên đổi đi
Bác còn thiếu. Mình bổ sung thêm 1 ý là đế của nó rất êm, đặt xuống bàn là im luôn, bám luôn vào mặt bàn, khá yên tâm
@lamtien338 Ngoài ra còn báo nhiệt độ yên tâm uống, không sợ quá nóng
@lamtien338 Chuẩn đấy. Quên cái này
@hoangsytai
Yêu quá
ko sợ UV phá huỷ dinh dưỡng nếu đựng nước hoa quả à (vitamin C) =)))
nước thì toàn nước lọc vs nước máy có phải nước ao hồ cống rãnh đâu mà UV
giờ cứ lạm dụng tiệt trùng vs tiệt khuẩn để lòe nhau mà ko biết có cần hay ko, lợi hay hại thế nào.
@huykhanh95hup Ông chú làm vt hả 😁
MarMist
ĐẠI BÀNG
một năm
@huykhanh95hup Đọc cả list comment thấy giống seeder vãi
Cười vô mặt
@huykhanh95hup Bác tìm hiểu thêm về vi khuẩn HP nhé, nhà có người bị bệnh liên quan bao tử, đường ruột thì tốt nhất không dùng chung - chấm chung khi ăn. Cái này bác sĩ người ta khuyên đấy.
@minhtuanq6 bạn cũng nên biết là HP đến 70% dân số VN có, nhưng chưa đến 1% trong số đó bị loét do HP. nên HP cũng có nhiều chủng và tùy cơ địa mỗi người nó mới gây bệnh. đa phần là chẳng ảnh hưởng gì cả. sự thật và nửa sự thật nó khác nhau bạn ạ 😃
bsi nào khuyên thì ko biết chứ mình làm việc với thuốc điều trị HP là nexium - mình tiếp xúc với những bsi đầu ngành về tiêu hóa ở VN nên mình được thông tin như thế đó
chúc mừng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019