Chia sẻ chi tiết sau 3 tháng sử dụng iPhone 14 Pro

Mikeknowsme
25/1/2023 2:14Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang ước 12 pro max
biết bao nhiêu cho đủ, mình thấy kinh tế cứ mua của năm trước rồi dùng tầm 3-4 năm lại lên đời cái của năm ngay trước đó, vd ra IP12 thì mua IP11, dùng đến khi ra IP15 thì mua IP14...
Vậy là 13 pro của mình chắc phải dùng thêm 3 năm nữa nhỉ
iPhone đã chán, đọc bài review còn chán hơn.
Đang dùng 14 prm thấy cái đảo động này quá vô dụng, ko dùng để làm gì. Quá cao để với tới
Làm sao để hiện pin của airpods trên cái DI đc nhỉ, của mình vẫn hiện pop up như bình thường
pin rất trâu.. dynamic island hay ..
quay vídeo cực kì tốt....
chỉ cần sạc nhanh hơn là được..
đt mấy chục triệu mà camera chụp nhìn chán thật, mình tưởng dòng 13 ngu ngu thì lên 14 nó khắc phục chứ nhỉ
@Vũ! Chụp hơn nhiều mà
@Huynh3ric Thâý hình trên bài cũng ko khác nhiều đó bác
tuluan
TÍCH CỰC
một năm
Thật thú vị, nhưng mình vẫn thích dòng pro max hơn.
cr9i
TÍCH CỰC
một năm
Pin kém là điểm yếu, phải đổi sang 14 pro max sau 1 tuần
Mình dùng 13pro 1 năm và tháng 10 vừa rồi đổi 14pro dùng đến nay cũng hơn 3 tháng nhưng vẫn không quen với cái đảo động, xem ảnh, xem video vẫn cảm thấy nó vướng víu hơn cái tai thỏ. Mấy cái sáng tạo mà bạn kể trên nó không thực sự hữu dụng. Cảm nhận cá nhân thấy nó không tốt hơn 13pro được bao nhiêu.
Hay nổ
ĐẠI BÀNG
một năm
Ko biết sang năm có nên lên 15 kk
Tấm hình số 17 nhìn ad và anh minh trí như 2 ae ruột
chưa thấy khác gì ip12 đáng để đổi ;))
Đẹp
IP lúc nào cũng rễ dùng ko phải nghĩ ngợi nhiều
Lấy cái bài chia sẻ của 13 ra là xong
Cười vô mặt
Nếu đang xài 13pro thì khỏi lên 14pro cũng chẳng có gì phải so đo lăn tăn nhiều. Mình do lên từ iphone đời sâu quá nên lên thẳng 14 pro, dù gì việc dán mắt vô cái tai thỏ 4 năm thì khi chuyển qua con nhọng nó cũng có tính thẩm mỹ (hay mới lạ) hơn rất nhiều. Còn lại tất cả vẫn là một chiếc iphone thôi: hoàn thiện gia công cơ khí cao cấp, camera tốt tin cậy, sức mạnh phần cứng thì không có gì phải lăn tăn. Hoàng đế ngày xưa yêu cô gái có khi chỉ vì cái gót chân, thế nên con người lạ lắm, chỉ cần có điểm hài lòng nổi trội nhất phù hợp với mình thì những thứ lỗi hay xấu xí khác cũng dễ dàng bỏ qua thôi.
chuyển từ ip7 đời tống lên 14pro thấy hài lòng, pin thế là ok với nhu cầu dùng máy tính là chính điện thoại là phụ như mình 😁
Mình đang dung 12 pro định nâng cấp lên 14 pro. Cảm ơn bài viết của mod vì so vs 13 pro thì chưa cần lên chứ vs 12 pro mình đag đung có lẽ nên nâng cấp rồi
Ra cái đếch gì cái màn DI, vướng mắt, mua nên cố nói lấy được. Chụp ảnh 1x xấu hơn điện thoại tàu tầm trung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019