Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans
trick&treat
7 năm trướcBình luận: 21.787Lượt xem: 4.006.538
Lâu rồi ko chơi bị mất acc , giờ muốn chơi lại bác nào có acc hall 10 bỏ ko chơi cho em xin 1 cái về chơi , thank
Công nhận mấy bọn cấp cao hơn mình hẳn chục bậc nó oánh kinh thật, ko đỡ được, 18 giant, 50 archer cấp 4 bom biếc đủ kiểu lại còn cả con thiên thần buff máu nữa chứ, cũng do mình để kho vàng của mình full và trophy hơi cao, lev 30 mà trophy gần 1000
@hoa22065 bác clan nào qua clan e chơi.mới lập toàn ae gà gà ko vui vẻ
em thì ngu cái khoản này đừng hỏi luôn
em thì ngu cái khoản này đừng hỏi luôn
Bh người ta nghỉ chơi COC rồi các cụ ạ 😃 quá khứ huy hoàng rồi 😃
@iPlayboy Clan của cụ level mấy ah. Em mượn Clan level cao để donate quân.
Ai có acc bỏ ko chơi cho mình xin chơi lại
hình như sắp có update lớn !?!?
Update mới thú vị, giờ quản lí thêm 1 cái base thứ 2 ở 1 vùng đất khác cứ như cách đây 5 năm khi mới bắt đầu chơi. Chưa rõ cách thức thế nào nhưng cứ khám phá xem sao. Đây đúng là 1 big update rất lớn 😁
@danheric nhìn có vẻ như giống boom beach???
@nta139 ồ. Update bug mà ko ai chém là hiểu bỏ gần hết rồi.

Update này giống cho ra game COC 2 luôn. Chơi lại từ đầu hén các bạn.

Mà cond thảm hơn là vừa đèo bồng hall lớn hall nhỏ. Tốn time kinh dị, đúng kiểu business của bọn khưạ
Khác nào phải chơi thêm 1 game nữa, chả thấy liên quan gì đến nhau?
Tài nguyên chỉ thấy gem là chung.
Có vẻ như nhà phát hành dang cố níu kéo nhưng người đã phát triển max bằng cách cho họ chơi 1 game khác từ đầu, mà vẫn phải mở clash of clan cũ lên, qua đó ko quên hẳn clash of clans cũ.
Update này dở ẹc. Chơi một cái đã mệt, giờ cầy thêm cái nữa với nội dung y trang thì chán thời gian đâu

Tin mới là update lv của healer và free spell cho TH11 là hấp dẫn đối với người chơi rush base 11 như mình
Khác nhiều và base cũ với mới có lq đến nhau -up trụ cung , canon , motar ....đều có lq
Ai bỏ thì bỏ
Ai vẫn chơi thì cứ chơi thôi
Mình vẫn chơi , ae cty vẫn đủ 1 clan vẫn rôm rả là đc
Cái base mới chơi vui phết 😁
Mình chưa chơi nhưng thấy mấy đứa chơi nghiện lắm. hay lắm à các bác
Cần tìm base chống 3* lava ball hall 11 max. Ai có cho mình xin với
Clan mình tan rã mạnh ai nấy chơi. Có clan nào war mạnh cho mình vào học hỏi với. Đánh mãi còn gà quá.
@butot vào clan mình thử đi , toàn cao thủ nhé 😁 #99VGLJ00
@hecivon912 Không có thư mời không vô được bạn ơi.
@butot cứ nói bạn của hec hero là được nhé 😁
Thực ra những ông nào chơi từ ngày xưa mà giờ vẫn chơi thì lười comment trên này, còn mấy ông mới tập tành chơi mà lên đây hỏi thì chắc không ai buồn trả lời vì toàn câu đơn giản. Tui thấy thì bản update mới xả stress rất tốt, đơn giản dễ chơi, xây quân nhanh. Tiện đây cho tui xin war base TH11 , base chống 3 sao thì khỏi vì clan toàn gà nên đối thủ cũng gà. Tui đang tìm base nào chống 2 sao cho gà, nói chung là lắt léo 1 tý.
@BO** Bác nói đúng. Cái nhiệt comment của đa số tay gạo cội ko còn. Tui nhiều khi cũng ghé qua coi chứ cũng ít nói năng như xưa. Như cha nội @nta139 thấy ổng like nhiệt liệt trên đây lắm chớ cái base của ổng chó cắn hơn năm trời ko thấy vào viếng.

Cái update mới vui, mô hình bên clash royale chuyển qua nên khả năng chống farm cao. Bởi có farm cũng chả đc lợi lộc gì ngoài cup. Vụ này thích hợp với kiểu lười cướp như tui.

Về mô hình hút lượt 2 sao thì cũng đầy. Tựu chung lại là phải để hall trung tâm và thế base đi vòng. Cái này cũng lợi bất cập hại, hút đc lượt nhưng gặp pro là nát bấy xà bầy 😁
@danheric để tối tui ráng vô request lính cc cái :D :D :D
Cái vụ canon hai nòng sao không up được nhỉ? Bỏ lâu rồi thấy thằng em nói có update nên ngó tý thấy nhiều cái ngộ, sắp tới motar 3 nòng. Một thời cày cuốc ...
@cmyk77 Canon 2 nòng bác phải chơi bên vùng đất mới, up canon 2 nòng bên đấy lên lvl 3 hay 4 trc rồi mới up bên nhà cũ đc, nói chung là mất thêm thời gian đấy ^^

Sent from my iPhone using Tapatalk Pro
Con bom trong map mới lầy thiệt. Đúng troll clear 100%
@danheric Chào bác @danheric ^^
Update thêm base 2 này có tốn time cày cuốc ko huynh? Đôi khi rảnh muốn chơi lại nhưg cày lại từ đầu thì e chịu
@thaiquynh.vu Căn cứ mới trên đảo hiện em đang Hall 6 là Max. Chơi từ lúc nó bắt đầu ra mắt. Chắc tầm hơn tháng.
Tình hình là dạo này hay gặp Khựa với war win streak trên hai sọi... không hiểu chúng nó có cheat hay không mà đánh như máy ấy. Mịa, giờ đi farm toàn phải hãm sao để không ăn 3 sao, đến khi vào war thì hai sao là hết nấc. Bác nào có kênh youtube hướng dẫn 3 sao thì share lên đây nhé! Thanks

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019